ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้ใครไปเดินงาน powerbuy bitec มาแล้วบ้าง มีtv กะHD player รุ่นไหนลดเยอะๆบ้างครับ  (อ่าน 4557 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bui

• Flat TV member
  • *
ช่วยแชร์ด้วยนะครับ. ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Auiaeng

• *
ผิดหวังมากมายครับ มันลดตรงไหนเนี่ย ผมไปดู ss6400 48นิ้ว ราคา 39900 มันลดแล้วเรอะ
มีพานา 50นิ้ว s700 ลด 5 พัน + โฮม 1 ชุด ยังพอรับได้ แต่เท่าที่ดู ราคาเต็มทั้งนั้น เงียบเป็นป่าช้าเลย
คิดว่าผู้บริโภคไม่รู้ราคาหรือเนี่ย  [ไม่เอา]

ออฟไลน์ John Carter

• *
งานแบบนี้ของไม่ค่อยถูกเท่าไหร่ [ม่ายยย] เหมาะสำหรับดูหรือเก็บข้อมูลเพราะเค้าจะเอาหลายๆแบรนมารวมกัน
เดินงานเดียวดูได้ครบแล้วไปซื้อข้างนอก ถูกกว่า

ออฟไลน์ Bui

• *
ขอบคุณครับ.  งั้นไม่ไปเดินดีกว่า

ออฟไลน์ talktoaum

• *
ไปดูมาเหมือนกันครับผิดหวังเช่นกัน.  ไม่ได้ลดมากมายกว่าตามห้างเลย.    งานhomepro expo เมื่อเดือนที่แล้วที่เมืองทอง ลดมากกว่าครับ. คนเดินน้อยมากกกกก พนักงานขายเยอะกว่าอีก

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
จริงๆแล้วงานพวกนี้ตามบูทเค้าก็ขายเท่าในงานนะครับ
งาน Electronica มีบัตร M card ลดได้อีก
ส่วน Power Buy ลองถามราคาพาร์หรือส่วนลดเค้าดีกว่า คิดว่าเค้าคงไม่ขายแพงกว่า Power Mall มั้งครับ แข่งขันกันจะตาย [แทง]
ปล.ไปดูห้างใกล้บ้านก็ได้ ถ้าไม่สะดวกไปอ่ะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2014, 03:06:58 pm โดย sirota »

ออฟไลน์ carada202

• *
ไม่ทราบว่าในงานมีจอมอนิเตอร์ขายด้วยมั้ยคับ พวก dell aoc acer อ่ะคับผม หรือมีแต่ทีวีอ่ะคับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 25, 2014, 08:11:54 pm โดย carada202 »

ออฟไลน์ brutus

• Edge LED TV member
ไปมาแล้ว บอกได้คำเดียวว่าผิดหวังครับ มาซื้อร้านดังๆ ที่เป็น dealer ข้างนอกดีกว่าครับ ถูกกว่า

ออฟไลน์ Auiaeng

• *
เมื่อวานเริ่มดีขึ้นละครับ คงทนความเงียบเป็นป่าช้าไม่ได้ เลยเริ่มมีป้ายมาลดราคากันแล้ว
แบบนี้คนที่ซื้อวันแรก ไม่ช็อคกันเหรอครับ
เจอผมวันสุดท้ายละครับ แบบนี้

.. เมื่อวานเจอลูกค้าท่านนึง ถาม ss ว่า เค้าได้ราคามาจาก power buy อีกสาขานึง ราคาเท่านี้ 2xxxx  คุณจะขายให้ผมราคานี้มั้ย ....
โดนโวยไปซะโทษฐานราคาแพงกว่าปกติ
 [โขก]

ออฟไลน์ [email protected]

• *
ผิดหวังมากมายครับ มันลดตรงไหนเนี่ย ผมไปดู ss6400 48นิ้ว ราคา 39900 มันลดแล้วเรอะ
มีพานา 50นิ้ว s700 ลด 5 พัน + โฮม 1 ชุด ยังพอรับได้ แต่เท่าที่ดู ราคาเต็มทั้งนั้น เงียบเป็นป่าช้าเลย
คิดว่าผู้บริโภคไม่รู้ราคาหรือเนี่ย  [ไม่เอา]
เมื่อวาน ผมไปจัดมา1เครื่องครับ ในงานpower mall ที่พารากอนฮอลล์ชั้น6ครับ ss6400 48' ราคางาน 23,000 ยังไม่รวมส่วนลดบัตรเครดิต และผ่อน0%อีก4เดือนนะครับ
เดินสบายๆมีให้เลือกเกือบทุกยี่ห้อ คนค่อนข้างน้อย ท่าทางจะอ่อนประชาสัมพันธ์ครับ ยังจัดแปรงฟันไฟฟ้ากับเครื่องดูดฝุ่นไร้สาย มาอย่างละตัวครับ (ปกติยี่ห้อที่ซื้อจะไม่เคยลดเลย)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 29, 2014, 11:53:23 am โดย [email protected] »