ผู้เขียน หัวข้อ: [ขาย] แว่นตากันแดด Rayban ของแท้ อายุ 1 วันครับ  (อ่าน 565 ครั้ง)

ออฟไลน์ ton360

• Flat TV member
  • *
ขายแว่นตากันแดด Rayban รุ่น RB3386 ครับ

ซื้อจากร้าน Mr.Boon สยามซอย3 เมื่อวานตอนค่ำๆนี่เองครับ (17.5.57)

พอมาลองใส่เข้าจริงจังแล้ว รู้สึกไม่ค่อยชอบ ไม่ค่อยเข้ากับหน้าเท่าไหร่ เลยรีบขายแล้วค่อยไปเดินสอยอันใหม่ดีกว่าครับ

ของแท้แน่นอนครับ ร้านนี้ลองเสิชดูได้ครับ มีใบรับประกันของ DKSH ครับ

ซื้อมา 5800 เมื่อวาน ขอขาย 5500 บาทครับ ฟรี EMS

ปล. มีสลิปบัตรเครดิตให้ดูนะครับว่าซื้อมาราคานี้จริง ถ้าสนใจเด๋วถ่ายรูปส่งให้ครับ

ติดต่อ 081-สี่ห้าสาม-1444 ครับ (เบอร์เดียวกับที่ลงไว้ในบัตรรับประกันนะครับ)