ผู้เขียน หัวข้อ: asus ขายแล้วครับ  (อ่าน 828 ครั้ง)

ออฟไลน์ nirun_-

• Edge LED TV member
  • line ; nirun145
asus ขายแล้วครับ
« เมื่อ: กันยายน 08, 2014, 05:27:49 pm »
ซื้อมาเมื่อวานตอนเย็นครับ ใว้สำรอง ผมซื้อเองใช้เองเครื่องยีงไม่มีรอยใดๆเหมือนซื้อใหม่
เอาhtc เครื่องเก่าไปเข้าศูนย์ แต่วันเดียวศูนย์บอกเสร็จแล้ว เงิบเบย

ตัวนี้ใหม่ล่าสุด สเป็ค แรม 2g 16g กล้อง8ล้านชัดมาก กล้องหน้า 2ล้าน
หน่วยประมวลผล intel รายละเอียดดูในเน็ตได้ครับรุ่นนี้ขายดี
*ขายแล้วครับ*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2014, 07:12:45 pm โดย nirun_- »

ออฟไลน์ chou chou

• Flat TV member
  • *
ขอจองนะครับ โทรไปไม่รับสายอ่ะครับ เบอร์ผม 081-6387xxx ครับ

ออฟไลน์ nirun_-

• Edge LED TV member
  • line ; nirun145
ได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ
ไม่ถึง10 นาที มีโทรมา 10กว่าสาย ผมไม่ได้รับเพราะขับมอไซไปเอา เครื่องที่ศูนย์ ผมจะโทรกลับหาคนที่โทรมาคนแรกได้ไป
และได้รับตังโอนแล้วครับ
ขายแล้วครับ ขอบคุณพื้นที่เวปครับ