ผู้เขียน หัวข้อ: ___ขายแล้ว ปิดการขายครับ____Subwoofer Martin Logan Dynamo 1000 _________  (อ่าน 2072 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member

ขายแล้วครับ  ปิดการขายครับ   [yes]

ขอบคุณผู้รับดูแลต่อ   [ปลื่ม]
ขอบคุณทุก like  [รัก]
ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แห่งนี้ครับ  [เท่ห์]
ขอบคุณจากใจครับ   [จุ๊บ]

ขออนุญาติขาย   Subwoofer  Martin Logan Dynamo 1000  ครับผม

Sub ตู้ปิดชั้นดี   ...     ขนาด 12 นิ้ว  ...    ปรับยิงล่างได้   .....  หรือยิงหน้าได้  

-   อายุ 7 เดือน เหลือประกัน 5 เดือน  

-  สภาพสวย .....   กล่อง / ใบประกัน   / คู่มือ /สไปค์  / สายไฟ  /  หัว L ทองเหลือง /
กล่อง Wireless ส่งสัญญาณไร้สาย    / หน้ากาก  / ถุงผ้า    ครบทุกอย่างครับ

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 05, 2015, 11:45:20 pm โดย suchart »

ออฟไลน์ suchart

• Full LED TV member
Re: _______Subwoofer Martin Logan Dynamo 1000 _________
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2015, 03:18:29 pm »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 10, 2016, 02:02:41 pm โดย suchart »