พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องพูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่อง PLASMA TV

รวมบทความหลักการเลือกซื้อ LCD, LED, Plasma TV สำหรับมือใหม่ครับ ต้องเข้ามาอ่าน!!

<< < (2/37) > >>

prachya:

--- อ้างจาก: somtarvin ที่ ธันวาคม 15, 2009, 12:23:47 pm ---ได้ความรู้ ขอบกุนกับ

--- End quote ---

ขอบคุณท่านอีกคนนะครับที่เข้ามาอ่านแล้วแสดงความขอบคุณ ข้อมูลที่ได้จากเวปแห่งนี้ ขอบคุณหลายๆท่านที่รวบรวมข้อมูลดีๆมาให้พวกเราได้อ่านกันครับ

เดี๋ยวนี้ผมว่าคนเรามักเข้ามาหาข้อมูลเพื่อตนเองแล้วก็จากไปครับ เวลามีปัญหาถึงค่อยย้อนกลับมาถามปัญหาแล้วก็จากไปอีก ไม่ค่อยช่วยกันตอบกันเลย

dojocity:
ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ กำลังศึกษา LED อยู่ครับ อยากได้ๆ

thai007:
ขอบคุณครับ
สำหรับข้อมูลดี ๆ

hs2kmy:
ขอบกุนคับสำหรับข้อมูลดีๆ
ผมก้อใช้ข้อมูลในนี้กับ lcd tv ตัว2,3และ4 [หื่น]

popza555:
ได้ความกระจ่าง....แบบสุดขั้วไปเลย...... [yes]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version