ผู้เขียน หัวข้อ: ขายแล้วครับ กล่อง GMM Z รุ่น HD LITE ขอบคุณครับ  (อ่าน 1267 ครั้ง)

ออฟไลน์ ffie

• Flat TV member
  • *
ขายแล้วครับ กล่อง GMM Z รุ่น HD LITE ขอบคุณครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 30, 2014, 10:07:56 am »
ขาย กล่อง GMM Z รุ่น HD LITE (เติมเงินดูบอลพรีเมียร์ลีกได้) เพิ่งซื้อมาใหม่ยังไม่ได้แกะเลย

รองรับการชมช่องรายการในระบบ HD
ไม่พลาดทุกการรับชม ด้วยระบบ PVR สั่งบันทึกได้ตามฮาร์ดดิสก์ของคุณ
ALL IN ONE PLAYBOX สามารถดูหนัง ฟังเพลง หรือชมรูปภาพจาก Flash Drive
หรือ Hard Disk ได้ไม่จำกัด
รองรับไฟล์วีดีโอ ไฟล์เสียง ไฟล์รูปภาพ เช่น : MKV, VOB, AVI, MP3, WAV, PNG, JPEG
USB 1 PORT เพื่อความสะดวกสบายยิ่งขึ้น
รองรับบริการเติมช่อง Z PAY TV
***เพิ่งซื้อมาใหม่ยังไม่ได้แกะเลย ขายด่วนครับ 1,300 บาท ราคาต่อรองได้
***จ-ศ.นัดรับของที่ BTS อารีย์
***เสาร์ อาทิตย์ เซ็นทรัลลาดพร้าว , ยูเนี่ยนมอลล์
083-0301815 เอฟ ครับ ไอดีไลน์ : ffie23
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 07, 2014, 10:50:01 am โดย ffie »

• *
 [ปลื่ม] [หื่น]

• *