ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหา SS J6300 ขนาด 48 นิ้ว ทั้งมือ 1 และมือ 2 รบกวนชี้เป้าที่ครับ  (อ่าน 1246 ครั้ง)

ออฟไลน์ tulzcrz

• Flat TV member
  • *
ตามชื่อกระทู้เลยครับ ไม่แน่ใจว่ายังพอจะหามือ 1 อยู่มั้ยอยากได้ร้านที่ถูกที่สุดครับผมอยู่ ลาดพร้าว กทม

ส่วนมือสองสภาพดีผมก็สนใจนะครับ จะเอามาต่อ android box ดู iptv เป็นหลักครับ

รบกวนชี้พิกัดที่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
ปล.เดิมผมใช้ LG 50LB650T มาก่อนซึ่งตอนนั้นก็รับได้กับภาพจาก iptv ผ่าน LG browser แล้ว (หรือเพาะชินไม่แน่ใจ)

ดังนั้นถ้าหากท่านใดมี ตัวไหนแนะนำที่สเปคจอภาพใกล้เคียงกับ J6300 ชี้แนะมาได้เลยครับ

ออฟไลน์ yokzz

• *
Lazada ที่จัดจำหน่ายโดย tesco lotus ครับ เพิ่งสั่งตัว 40นิ้วมาวันก่อน ใข้โค้ดลดได้ด้วย ได้ตัวใหม่แกะกล่องแพคมาเรียบร้อยดีครับ

ออฟไลน์ tulzcrz

• *
code หาได้จากไหนหรอครับ เพิ่งถอย J6300 เหมือกนันหรอครับเป็นอย่างไรบ้างครับใช้ดีมั้ยฮะ

ออฟไลน์ Sak99

• *
ของทางเวปเราที่ ขึ้นเคลียแลนซ์อยู่หน้าเฟสบุ๊ค ก็ถูกมากนะครับj6300 48"22900 มั้ง ส่งยันหน้าบ้านเลยครับ 

ออฟไลน์ Sak99

• *
อ่ะโทษทีครับไปแอบดูมา21900เอง

ออฟไลน์ totae_0

• *
ตามหาเหมือนกัน ร้านขายพลัง 22990 บาท