ผู้เขียน หัวข้อ: The servers security certificate is not yet valid ข้อความนี้ขึ้น ทีวีใครเดี้ยง?  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bionon

• Flat TV member
  • *
"The servers security certificate is not yet valid....... [กระดึบ]"  ผมใช้ LG smart tv ครับ พอมีข้อความนี้ขี้นมา  ทีวีเข้า google ไม่ได้เลยครับ  แก้ยังไง  และใครเป็นบ้างมั้ยครับ

ออฟไลน์ Bionon

• Flat TV member
  • *
Re: The servers security certificate is not yet valid ข้อความนี้ขึ้น ทีวีใครเดี้ยง?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 15, 2015, 09:32:28 am »
 [เศร้า] [กระดึบ] ไม่มีใครเจออาการนี้เลยหรือครับ  แบบมันเล่นเน๊ตไม่ได้อะคับ