ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ tv 4k 65นิ้ว พร้อมซื้อ ps4 pro เล่นตัวไหนดี+คุ้มราคาสุดครับตอนนี้  (อ่าน 1455 ครั้ง)

ออฟไลน์ ramsa105

• *
คิดไม่ออกครับ ตอนนี้มอง 65x8500d +ps4 pro ที่มันจะลดเหลือ12000 กว่าบาท  มีเซตไหนคุ้มและดีกว่านี้ไหมครับ พี่คนไหนมีร้านถูกๆแนะนำทีครับ

ออฟไลน์ koko00737

• Edge LED TV member
samsung ks7500 ได้ภาพดีกว่านะครับ

ส่วนร้าน ledtvthailand ชื่อในเฟสบุค ราคาดีอยู่เหมือนกัน เป็นตัวเเทนของ sony

ออฟไลน์ filmman

• Edge LED TV member
เข้าใจว่าคุณมีงบพอสมควร งั้นผมเชียร์เป็น X9300D ดีกว่าเยอะเลยครับ

ได้จอดำสนิทกว่า แถม HDR แท้ๆ ด้วย