ผู้เขียน หัวข้อ: Sony w700b ซับไทยขึ้นเป็น ???  (อ่าน 1261 ครั้ง)

ออฟไลน์ lazeon

• *
Sony w700b ซับไทยขึ้นเป็น ???
« เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 12:07:25 pm »
เสียบ external hdd ดูไฟล์หนังผ่าน TV แต่ซับไทยขึ้นเป็น ??? ต้องไปตั้งค่าที่ไหนเหรอครับหรือมันไม่รองรับ แต่ซับ eng ดูได้ครับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
Re: Sony w700b ซับไทยขึ้นเป็น ???
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2014, 02:04:43 pm »
เสียบ external hdd ดูไฟล์หนังผ่าน TV แต่ซับไทยขึ้นเป็น ??? ต้องไปตั้งค่าที่ไหนเหรอครับหรือมันไม่รองรับ แต่ซับ eng ดูได้ครับ

การรองรับไฟล์ทาง usb ทีวีค่อนข้างจำกัดครับ แนะนำซื้อ hd player เพิ่ม

ออฟไลน์ lazeon

• *
Re: Sony w700b ซับไทยขึ้นเป็น ???
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2014, 12:37:41 am »

การรองรับไฟล์ทาง usb ทีวีค่อนข้างจำกัดครับ แนะนำซื้อ hd player เพิ่ม

ขอบคุณครับ