ผู้เขียน หัวข้อ: งาน BAV 30 -2 นี่คืองานเดียวกันที่เคยจัดที่ รร แถวรัชดาเมื่อก่อนไหมครับ?  (อ่าน 4918 ครั้ง)

ออฟไลน์ jumpjump

• LCD TV member
  • **
นานมาแล้วเคยไปงานที่จัดที่ รร แถวรัชดา ดูจะเป็นงานโชว์มากกว่างานขายของ
งานนี้ที่จะมี 30-2 จะมีของมาขายลดราคาจัดโปรไหมครับ หรือเน้นโชว์มากกว่า
จะไปลองๆดูพวก AVR กับ Sub

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BIGBOOM

• Executive Editor
  • Flat TV member
  • *
งานครั้งนี้จัดตั้งแต่วันที่ 29 มี.ค. - 1 เม.ย. ครับ ที่โรงแรม Landmark สุขุมวิท

ในงานก็จะมีหลายแบรนด์เอาเครื่องเสียงมาลดราคา รวมถึงบางส่วนก็นำสินค้ามาจัดแสดงด้วยครับ