ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องlb670t _กับหูฟังไร้สายsony mdr-zx750bn หน่อยครับ  (อ่าน 1390 ครั้ง)

ออฟไลน์ skip23

• *
ไม่ทราบว่าหูฟังตัวนี้ สามารถเชื่อมต่อกับทีวีได้ไหมครับ งมมาหลายวันยังไม่ได้เลยครับ

[เศร้า] [เศร้า] [เศร้า]

ออฟไลน์ vstrom

• Flat TV member
  • *
Re: สอบถามเรื่องlb670t _กับหูฟังไร้สายsony mdr-zx750bn หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2014, 08:17:35 pm »
จะเป็นเหมือนทีวี sony รึป่าวไม่รู้นะครับ เพราะยังใช้ bluetooth กับลำโพง sony. เองไม่ได้เลย
รึว่ามันเป็นกันทุกยี่ห้อที่ bluetooth ไม่รองรับอุปกรณ์ต่อพ่วง