ผู้เขียน หัวข้อ: CD ฟังสบายๆหลากหลายแนว ค่อนข้างหายากแล้ว สำหรับรับลมร้อนครับ (แผ่นแท้ทุกแผ่น)  (อ่าน 2741 ครั้ง)

ออฟไลน์ มนุษย์เงินเดือน

• Flat TV member
  • *
ขอปล่อย CD ฟังสบายๆรับลมร้อนครับ แผ่นแท้สภาพดีทุกแผ่นครับ

1. เพลงบรรเลง จำรัส เศวตาภรณ์ ชุด Morning
    ขอขาย 120 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

2. เพลงบรรเลง จำรัส เศวตาภรณ์ ชุด Music of  The Chaophraya River
    ขอขาย 120 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

3. อรวี สัจจานนท์ ชุด อรวี กับความรัก สายน้ำ เสียงสะอื้น (มีเฉพาะตัวแผ่นครับ)
    แผ่นนี้ขอขาย 180 บาท เท่านั้นนะครับ พร้อมส่งลงทะเบียน

4. อรวี สัจจานนท์ อัลบั้ม ค่าควรเมือง 2 ชุด ฝนหนาวสาวครวญ
    แผ่นนี้ขอขาย 180 บาท เท่านั้นนะครับ พร้อมส่งลงทะเบียน

5. อรวี สัจจานนท์ อัลบั้มค่าควรเมือง ชุด 4 แม่สาย
    ขอขาย 150 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

6. อรวี สัจจานนท์ อัลบั้มเพชรน้ำหนึ่ง ชุด 2 น้ำตาหรือจะแก้ปัญหาใจ

7. ซีดี The Eagles ชุด Hell Freezes Over
    ขายแล้วครับ

ุ8. ซีดี Best Of The CORRS
    ขายแล้วครับ

9. Momay ชุดแรก
   ขอขาย 100 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

10. Pookie ชุดแรก
      ขอขาย 100 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

11. ซีดีเพลงประกอบละคร ชุด 1
      ขอขาย 60 บาท พร้อมส่งลงทะเบียน

เบอร์ติดต่อ 089-8120125
ของอยู่รามอินทรา กม.8 ครับ...ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 19, 2015, 01:44:34 pm โดย มนุษย์เงินเดือน »

ออฟไลน์ .soodyod

• Flat TV member
  • *
เอารายการที่ 7,8 ครับ eagle   The corrs [yes]