ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ระหว่าง LG B6t หรือ B7t กับ 65นิ้ว ยี่ห้อ กับ รุ่น อื่นๆ  (อ่าน 879 ครั้ง)

ออฟไลน์ aunytt

• *
ขอรบกวนหน่อยครับพอดีตัดสินใจไม่ได้  คือกำลังทำห้องอยู่ครับ ระยะห่างจากโซฟาถึงทีวี ประมาณ 3.75เมตร  ใจจริงผมอยากได้ OLED และก็อยากได้จอใหญ่ๆแต่งบคงไม่ถึงตัว 65นิ้ว เลยตัดสินใจไม่ได้ซักทีว่าจะเอา OLED 55 ดี หรือ 65นิ้วตัวอื่นๆ ที่สนใจอีกตัวคือ TCL 65X3 ครับ งบมีอยู่ประมาณ 60k +ได้นิดหน่อย ขอความคิดเห็นหน่อยครับ