ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้กล่องดูดิจิตอล ทีวี ที่เสียบเข้ากับจานของทรูได้เลยครับ เอาแบมีช่องให้ดูแยอะหน่อย  (อ่าน 1511 ครั้ง)

ออฟไลน์ omega72

• *
อยากได้กล่องดูดิจิตอล ทีวี ที่เสียบเข้ากับจานของทรูได้เลยครับ เอาแบมีช่องให้ดูแยอะหน่อยก็ได้นะครับ
รบกวนช่วยแนะนำทีครบ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Krit Suansiam

• Full LED TV member
  • ??????? ??????? ????????????????????????? ????????????????

ออฟไลน์ kritwanich

• *
ใช้ gmmz อยู่ครับเสียบได้เลย ปรับเป็นkuband รุ่นhd lite แมคโครขาย1290 หรือรุ่นท้อปกล่องขาว  bigc เหลือ 1990
หนัง สารคดี เพลง hd เพียบ ซื้อแพคดูบอลพรีเมียร์เพิ่มได้ครับ