ผู้เขียน หัวข้อ: งบประมาณและพื้นที่จำกัด ซื้อทีวีขนาด32นิ้วยี่ห้อไหนดี  (อ่าน 1580 ครั้ง)

ออฟไลน์ suttipongc

• *
ในงบไม่เกิน8500บาท เพื่อนๆสมาชิกช่วยแนะนำทีวีคุณภาพพอใช้ได้หรือดีๆ ให้หน่อยครับ ใช้งานทั่วไปไม่ต้องเป็นสมาร์ททีวี ผมมีกล่อง Set top box เอาไว้ดูดิจิตอลทีวีและดูหนังผ่านดีวีดีก็พอ งบประมาณจำกัดครับไม่เกิน8500 บาท ขอเป็น32นิ้วก็พอ อ้อ ขอยี่ห้อของญี่ปุ่นครับ
ขอบคุณล่วงหน้า

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ในงบไม่เกิน8500บาท เพื่อนๆสมาชิกช่วยแนะนำทีวีคุณภาพพอใช้ได้หรือดีๆ ให้หน่อยครับ ใช้งานทั่วไปไม่ต้องเป็นสมาร์ททีวี ผมมีกล่อง Set top box เอาไว้ดูดิจิตอลทีวีและดูหนังผ่านดีวีดีก็พอ งบประมาณจำกัดครับไม่เกิน8500 บาท ขอเป็น32นิ้วก็พอ อ้อ ขอยี่ห้อของญี่ปุ่นครับ
ขอบคุณล่วงหน้า
sharp 32le265x
toshiba 32l2550vt
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 09, 2015, 04:00:23 pm โดย sirota »

ออฟไลน์ suttipongc

• *
ขอบคุณครับท่าน sirota แล้วของพานาอีกตัวน่าสนใจไหมครับ (จำไม่ได้น่าจะเป็น 410T ประมาณนี้) อ้อ ผมเป็นแฟนคลับคอยตามอ่านกระทู้ของท่านอยู่ครับ ทั้งในพันทิปและที่นี่(ไม่แน่ใจในพันทิปดูเหมือนจะเป็นสมาชิกหมายเลข743xxx)
ขอบคุณอีกครั้ง

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
ขอบคุณครับท่าน sirota แล้วของพานาอีกตัวน่าสนใจไหมครับ (จำไม่ได้น่าจะเป็น 410T ประมาณนี้) อ้อ ผมเป็นแฟนคลับคอยตามอ่านกระทู้ของท่านอยู่ครับ ทั้งในพันทิปและที่นี่(ไม่แน่ใจในพันทิปดูเหมือนจะเป็นสมาชิกหมายเลข743xxx)
ขอบคุณอีกครั้ง
410t ภาพใช้ได้ครับ แต่ยังสู้ l2550vt กับ le265x ไม่ได้ แต่มุมมองดีกว่า เพราะใช้จอ ips กับ ประกัน 3 ปี
ปล.ผมไม่ได้ตอบกระทู้ในพันทิปครับ  [ม่ายยย] เคยเข้าไปดูตอบคุ้นๆมากคล้ายผมเลย 555