ผู้เขียน หัวข้อ: มากมายหลายรายการ  (อ่าน 2168 ครั้ง)

ออฟไลน์ patat

• LCD TV member
  • **
มากมายหลายรายการ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2015, 08:15:49 am »
มากมายหลายรายการ

ขายจอ stweart at studiotek 130 format 16:9 ขนาด 120 นิ้ว สำหรับซ่อนลำโพงเพื่อนเสียงที่สมจริงที่สุดบรรยากาศดีขึ้นมากมายสำหรับผู้ที่ต้องการความเป็นที่สุดของ ระบบ cinema โดยที่ภาพยังเทพสุดๆ ของใหม่ สองแสนกว่าๆ ขาย 110,000 บาท

โปรเจคเตอร์ vivetek h5802 รุ่นเรือธงเป็นสำหรับ dlp projector ภาพคมกริบๆ motion ดีมากๆ ราคาแค่ 45,000 บาท เจ้าของใช้ถนอมมากๆ ภาพเด็ดขาดจริงๆ เป็น projector hiend อีกตัวที่น่าเล่นมากๆ โปรเจคเตอร์ราคาไม่เกินแปดหมื่น สมัยนี้ภาพยังห่างอยู่พอสมควรเลย ถ้าไม่เน้น 4k ตัวนี้จบได้เลยครับ ฟันธง

อนามอฟิก whiteney lens ถอดจากโปรเจคเตอร์ ไฮเอนด์ runco ลองหาข้อมูลดูนะครับ มือสองเวปนอกขายกันสองหมื่น ขอขายที่ 1,1000 บาทครับ ภาพดีกว่า panmorph รุ่นที่ต่ำกว่า uh480 ลงมา

สายไฟ [^_^] alpha 3 ยาว 1.80 m เข้าหัว fi50 ตัวทอป ขาย 26,000 บาท เป็นของใหม่นะครับ

สาย hdmi xlo สายเคลือบเงินที่นักเล่นต้องมีใหม่มากๆ เสียบไปไม่กี่ครั้ง ยาว 8 เมตร ขาย 12,000 บาท

Audyn สายเงินตัวทอป silver signature สำหรับภาพโดยเฉพาะ มิติภาพดีขึ้นใสขึ้นยกระดับไปอีกขั้นยิ่งถ้าต้นทาง
มีกรองไฟ isolate จะทำให้ภาพไปไกลจากเดิมมากมาย ตัวนี้โมข้างในกระบอกมาเต็มขาย 9,000 บาทครับ

เต้ารับ oyaide r1 เต้ารับที่นักเล่นรู้กันอยู่แล้วว่าคุ้มที่สุดทั้งภาพทั้งเสียง ของใหม่ ขาย 2,800 บาทครับ

ขาย dvdo duo scaler รุ่นเรือธง เป็นของใหม่นะครับ ราคากลางของใหม่ เกือบสี่หมื่น ขาย 25,000 บาท

dvdo scaler คือเครื่องประมวลภาพซึ่งปกติในปกติในเครื่องไฟฟ้า เช่น ทีวี โปรเจคเตอร์ และ avr หรือใน บลูเรย์ ก็มีอยู่แล้วแต่ ราคาอุปกรณ์ แค่หลักร้อยถึงหลักพันเท่านั้น แต่นี่คือตัวประมวลผลโดยเฉพาะซึ่งออกแบบมาให้ภาพดีขึ้นมากมาย ดีขึ้นในทุกด้าน มิติภาพ ความคมใส ความเคลื่อนไหว smooth สีผิวเนื้อคนสวยเป็นธรรมชาติสุดๆ เปรียบเทียบกับคอมพิวเตอร์ก็เหมือนทีวีคือการ์ดจอออนบอร์ด ส่วน scaler ก็คือการ์ดจอเทพระดับไฮเอนด์นั่นเอง ขาย dvdo duo scaler รุ่นเรือธง เป็นของใหม่นะครับ ราคากลางของใหม่ เกือบสี่หมื่น ขาย 25,000 บาท

มีมาเพิ่ม panamorph anamorphic UH480 ของใหม่ครับ ราคา 72,000 บาท

บางตัวลดได้บางตัวลดไม่ได้นะครับ บางตัวเป็นมือสองซึ่งไม่ได้รับเคลมหรือมีประกันหลังการขายนะครับ แต่เช็คทดสอบได้เต็มที่เวลาซื้อ ขายของใช้เองบ้างลูกค้าฝากขายบ้าง
มีรูปทุกชิ้นนะครับ ส่งให้ดูทางไลน์ได้ แล้วก็ยังมีอีกหลายอย่าง เดี๋ยวทยอยลงนะครับ ติดต่อ คุณ สันติชัย 0866644479
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 16, 2015, 02:19:46 pm โดย patat »

• **
Re: มากมายหลายรายการ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2015, 09:29:45 am »
pioneer ขายแล้วครับ

• **
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 13, 2015, 01:17:51 pm »
สอบถามได้ครับ

• **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 16, 2015, 02:18:24 pm »
สอบถามรายละเอียดได้ครับ