ผู้เขียน หัวข้อ: **** พี่ฝากขายหูฟัง ZUMREED สิ้นค้าโละสต๊อกจากห้างอิออน japan ครับ ****  (อ่าน 3460 ครั้ง)

ออฟไลน์ Popeye82

• Full LED TV member
ขออนุญาตขายหูฟัง ZUMREED เป็นสินค้าโละสต๊อกจากห้างอิออน japan พี่ที่รู้จักกันนำเข้ามา ราคาถูกๆ ครับ

1.หูฟัง ZUMREED รุ่น X2 ราคา 990 มารับเอง 800 มีสีดำ สีเดียว มีของ 24 ชิ้น ใหม่แกะกล่อง นำเข้าจากญี่ปุ่น เสียง SOUROUND สามารถทำเป็นลำโพงได้ด้วยครับ รุ่นนี้ของมีไม่เยอะ หมดแล้วหมดเลยครับ

**** x2 ของหมดแล้วนะครับ ****

2.หูฟัง zumreed รุ่น ZHP-1000 ของใหม่แกะกล่อง มี 4 สี Pink , Beige, Black, Light Blue ราคาขายในห้าง 3,500 - 4,500 นำเข้าจากญี่ปุน ขายเพียง 750 มารับเอง 600 ครับ

**** ผมว่าหลายท่านคงสงสัย ว่าทำไมของราคาหลายพัน ผมเอามาขายราคาแค่ไม่กี่ร้อย เพราะผมเจอคำถามนี้บ่อยมาก เป็นผมเองก็สงสัย ว่าจะเป็นของปลอม ของ copy คุณภาพต่ำหรือเปล่า เสียงจะดีหรือเปล่า วัสดุงานประกอบจะห่วยหรือเปล่า ผมขอย้ำอีกครั้งนะครับ ว่าเป็นสินค้าโละสต็อกจากห้างอิออน ญี่ปุ่น เป็นของใหม่แกะกล่อง คุณภาพสูง วัสดุงานประกอบดีมาก เสียงดีแน่นอนครับ เพียงแต่เป็นสินค้าตกรุ่นเท่านั้น ลูกค้าหลายคนรวมถึงเพื่อนๆผมก็ถามว่าทำไมผมตั้งขายถูกมาก ตั้งหลักพันก็ขายได้ เหตุผลที่ผมขายถูกได้ เพราะพี่เขาเหมามาจำนวนเยอะหลักพันชิ้นครับ ผมได้มาถูกก็ขายถูกครับ ได้กำไรบ้างนิดหน่อยเป็นค่ารถ ค่าส่งของ ได้ช่วยพี่ระบายของ และให้เพื่อนๆ ได้ใช้ของดีราคาถูก ผมก็โอเครละครับ ผมรับรองว่าเงินที่ทุกท่านจ่ายไปได้ของดีเกินราคาแน่นอนครับ จะเอาไปฟังเอง หรือให้ลูกให้หลานต่อฟังเล่น ก็คุ้มค่าแน่นอนครับ ของถูกและดียังมีอยู่จริงครับ ****

ข้อมูลสินค้า
http://www.zumreed.net/products/zhp1000_5.html

วิธีการชำระเงิน นัดเจอกันแล้วชำระเงิน (ดูของแล้วไม่ถูกใจ ไม่ต้องเอาไปครับ)

สถานที่นัดรับสินค้า scb park เมเจอร์รัชโยธินเกษตรนวมินทร์ เลียบทางด่วนรามอินทรา รามอินทรา แฟชั่นไอแลนด์ ซาฟารีเวิลดิ์

ติดต่อ 0863653522 line id popeye82 ป๊อบครับ (ไม่ซื้อไม่ว่า โทรมาคุยกันก่อนได้ครับ) [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2017, 03:54:59 pm โดย Popeye82 »

up ครับ มีเพิ่ม x2 มาอีกรุ่นหนึ่งครับ เด๋ยวจะมีรุ่น zhp-400 และ zhp-500 เข้ามาด้วยครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2017, 11:18:52 pm โดย Popeye82 »

ของมีพร้อมส่งนะครับ เสียง+วัสดุ งานประกอบเกินราคาไปไกลครับ [ปลื่ม]

ตอนนี้สีดำ ขาดสต็อกชั่วคราวนะครับ ของกำลังมาส่งน่าจะ 1-2 วัน ตอนนี้ในสต๊อก มี 3 สี ครับ [ปลื่ม]

ขออนุญาต รีวิวเล็กๆ + มโนหน่อยๆ นะครับ วันนี้ว่าง เลยจับสีที่คนไม่ค่อยนิยมสั่ง มาลอง test สักหน่อย แต่ผมว่ามันก็สวยดีนะ สีออกนู้ด สวยดีครับ

จากสัมผัสแรกที่เปิดกล่องแกะออกมา บอกได้คำเดียวว่าแค่เห็นของแล้วรู้สึกได้เลยว่าเสียงต้องดีแน่ๆ ทั้งวัสดุ พลาสติก แสตนเลส รวมทั้งหนัง รวมถึงงานประกอบ คุณภาพจริงๆ ครับ น้ำหนักที่จับกำลังดี ไม่หนัก ถนัดมือดีครับ ตัวสายที่แถมมาสามารถถอดเปลี่ยน upgrade สายให้ดีกว่านี้ได้อีกด้วยครับ

หลังจากทดสอบฟังเสียง ผ่านโทรศัพท์อันแสนธรรมดาของผม
huawei p9 ผ่าน app youtube ยอดนิยม โดยหาเพลงแบบ 24 bit มาลองฟัง เสียงที่ได้ยินครั้งแรก กระจ่างใส เบสแน่น ไม่บวม รวมถึงรายละเอียดเสียงของเครื่องดนตรีทำได้ดีครับ แอบตกใจกับหูฟังราคาแค่นี้ ขนาดเพิ่งแกะกล่องมาหมาดๆ นี่ถ้าเบิร์นแล้วน่าจะดีกว่านี้ เด๋ยวจะลองนวดให้ครบ 50 ชม แล้วจะมารายงานผลอีกครั้งครับ ตอนนี้ขอจบการมโนแค่นี้ก่อนนะครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2017, 06:40:18 pm โดย Popeye82 »

ดันหน่อยครับ สีดำของเข้าพรุ่งนี้นะครับ สีอื่นมีของพร้อมส่งครับ [ปลื่ม]

สีดำของเข้าแล้วนะครับ มาถึงก็เกือบหมดเลยครับ เพราะคนจองสีนี้เยอะ ตอนนี้เหลือแค่ 5 ตัวสุดท้ายครับ ท่านใดสนใจจัดได้เลยนะครับ เพราะสีดำหมดล๊อตนี้ น่าจะไม่มีของแล้วครับ  [ปลื่ม]

ตอนนี้สีดำหมดแล้วนะครับ เด๋ยวผมจะลองเช็คของอีกรอบว่ายังพอมีเหลือไหมครับ เด๋ยวจะแจ้งอีกครั้งนะครับ แต่สีอื่นตอนนี้มีของพร้อมส่งครับ ^_^

feedback จากลูกค้าบ้างส่วนครับ [ปลื่ม]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2017, 04:49:58 pm โดย Popeye82 »

อดทนรอไม่ไหว เพราะวันนี้ ลูกค้าสั่งเกือบ 50 ตัว ของเกือบหมดสต็อกทุกสี เลยต้องไปลุยคลังแสง ตอนมืดๆนี่ละครับ

ปล.ใครจะสั่งสีดำผมได้ของมาอีก 2 ลังครับ สั่งได้เลยครับ ตอนนี้มีของพร้อมส่งทุุกสีครับ [ปลื่ม]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2017, 01:09:32 am โดย Popeye82 »

ตอนนี้สีดำเหลืออีก 10 ตัว สีอื่นมีของพร้อมส่งครับ  [ปลื่ม]

สีดำมีเข้ามาอีก 1 ลังนะครับ มีของพร้อมส่งทุกสี สั่งได้เลยครับ[ปลื่ม]

สีดำของหมดแล้วนะครับ เด๋ยวผมขอเช็คอีกรอบว่ายังมีของเหลือหรือเปล่า สีอื่นมีของพร้อมส่งครับ [ปลื่ม]

สีดำของเข้าแล้วนะครับ ได้มา 1 ลัง ผมเพิ่งไปเอาของล๊อตสุดท้ายมา 10 ลัง ท่านใดสนใจสั่งได้เลยนะครับ หมดรอบนี้แล้ว ไม่มีของแล้วนะครับ หมดแล้วหมดเลยครับ  [ปลื่ม]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 17, 2017, 01:28:38 am โดย Popeye82 »

ดันหน่อยครับ มีของพร้อมส่งทุกสีนะครับ [ปลื่ม]

ดันหน่อยครับ ของเหลือไม่เยอะแล้วนะครับ [ปลื่ม]

x2 ของหมดแล้วนะครับ รุ่น 1000 ก็ใกล้หมดแล้วครับ ท่านใดจะจัด จัดได้เลยนะครับ ถ้าหมดรอบนี้ ไม่มีของแล้วครับ  [ปลื่ม]

เหลือสีละไม่กี่ตัวแล้วครับ ท่านใดสนใจจัดได้เลยครับ หมดล๊อตนี้แล้ว ไม่มีของแล้วครับ [ปลื่ม]