ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้าไหนปล่อยหนังระบบเสียง5.1บ้างครับ  (อ่าน 1104 ครั้ง)

ออฟไลน์ Corico

• Flat TV member
  • *
ก่อนหน้านี้เคยใช้ app ชื่อ GURU คือดีมาก เวลากดเลือกเล่นหนัง
จะมีให้เลือกระบบเสียงด้วย ว่าDTS หรือ2ch
มีกระทั่ง DTS HD Master แต่ตอนนี้หายไปไหนไม่รู้
  พอหาเจ้าอื่นๆมาดู ก็ผิดหวัง เพราะมีชุดเครื่องเสียง แต่ดูหนังได้แค่2ch ดูแล้วเซ็ง เลยเลิกดูเลิกเติมเงินไปนาน
   ตอนนี้เลยมาหาข้อมูลใหม่ครับ เผื่อมีอะไรใหม่ๆบ้าง
ท่านใดมี รงกวนแนะนำด้วยครับ หรือผู้ให้บริการเจ้าไหน มีแอปฯที่ดูหนังปล่อยเสียงได้ตามที่ว่า inbox มาได้เลยฮะ ขอบคุณมากครับ

ปล.ถ้าผิดกฏต่องขออภัยและลบได้เลยนะครับ ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 24, 2016, 12:40:49 am โดย Corico »

ออฟไลน์ Corico

• Flat TV member
  • *
Re: เจ้าไหนปล่อยหนังระบบเสียง5.1บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 24, 2016, 12:41:18 am »
ไม่มีเลยเหรอครับเนี่ย เห้อ