ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1163119 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
CCcam ใส่ Skynetให้ทดสอบ 25/02 เปลี่ยนหัวLNBรอเลยครับ   

ออฟไลน์ pom49

• LCD TV member
  • **
APSTAR 7 Skynet โค้ดทดสอบ MGcam สว่างแล้ว ระบบภาพHD ชัดเจนดีมาก เสียงบรรยายภาษาอังกฤษ ฟังแล้วเนียน
ตอนนี้ ลิเวอร์พูล 1:0 สวอนซี (นาทีที่ 3 เอง)
ขอบคุณมากครับ คุณเอ้ คลองสามเจ้าเก่า

ออฟไลน์ sommai cholburi

• Flat TV member
  • *
เนียนดีครับ 2-2

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2557   by  try_th

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.00 น. ปาร์ม่า - ฟิออเรนติน่า                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD /K+PM /VTVcab 16 - Bongda TV /Astro SuperSport 4 /SCTV15
03.00 น. นาโปลี - เจนัว                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD /K+PM /VTVcab 16 - Bongda TV /Astro SuperSport 4 /SCTV15

ฟุตบอล เอฟเอ คัพ อังกฤษ
02:45 น.   ฮัลล์ - ไบรท์ตัน                  /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3 /HTV The Thao     
02:45 น.   เชฟฯเว้นส์ - ชาร์ลตัน                  /HTV9

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
04.00 น. เอสปันญ่อล - บียาร์เรอัล               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /VTVcab 3 - The Thao TV

คุณบริบูรณ์ VIP A3 (หนองแขม) EK552122136TH

คุณดอน  A3 20unit ด่วนพิเศษ1วัน (ภูเก็ต)  EK552122140TH , EK552122153TH

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member
CCcam ใส่ Skynetให้ทดสอบ 25/02 เปลี่ยนหัวLNBรอเลยครับ  

[รัก] รอๆ ทดสอบ  เปลี่ยนหัว LNB รอแล้วครับ  [โย่ว]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 24, 2014, 09:45:46 pm โดย vatin8799 »

ออฟไลน์ sabb

• *
skynet ได้เมื่อไร่บอกด้วยนะครับ ขอหนึ่งที่ครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ Lucas_oak

• *
น่าสนใจครับ  เพื่อนแนะนำมา

Skynet  รอทดสอบอีกนิดครับ   ยังตกลงราคาไม่ได้+ยังไม่เสถียร  

..................................................

คุณบุณทัน   (พระราม2)

EK149342136TH

................................................

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคารที่ 25 กุมภาพันธ์ 2557    by  try_th

ฟุตบอล เอเอฟซี  แชมเปี้ยนส์ ลีก
14.30 น. ชานตง เหลียวนิง (จีน) - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด (ไทย)         /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)/Bugaboo TV
17.00 น. ซานเฟรส ฮิโรชิม่า (ญี่ปุ่น) - ปักกิ่ง กั๋วอัน (จีน)         /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ
15.40 น. สลังงอร์ - อเรมา อินโดนีเซีย               /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)
18.00 น. นิว เรเดียน SC - โฮม ยูไนเต็ด               /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
00.30 น. บอร์กโดซ์ - ลอริยองต์                  /GMM คลับ แชนแนล

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีม นัดแรก
00.00 น. เซนิต (รัสเซีย) - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน)         /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /K+1 /Astro SuperSport
02.45 น. โอลิมเปียกอส (กรีซ) - แมนเชสเตอร์ ยูไนต็ด (อังกฤษ)         /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /K+1 /Astro SuperSport 3 /VTV3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 25, 2014, 03:49:27 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ komtuan

• *
แจ้งโอน คับเช็คเมล์นะคับ....... [เท่ห์]

ออฟไลน์ komtuan

• *
ไทยคมยังมืดคับ....เปิดยูสเซอร์ใหม่มาก็ได้คับ ตัวเทสผมดับไปเมื่อวานแล้วคับ

ออฟไลน์ preecha.b

• *
เปลี่ยนหัว lnbเรียบร้อยครับรอ Skynet

เปลี่ยนหัว lnbเรียบร้อยครับรอ Skynet

คืนนี้ MGcam  เปิดลองระบบ Skynetใหม่อีกรอบนะครับ   

ออฟไลน์ kung_0164

• *
รอรอ code ทดสอบ skynet ครับ จะเปลี่ยนหัว LNB รอนะครับผม [ปลื่ม]

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 26 กุมภาพันธ์ 2557    by  try_th

ฟุตบอล เอเอฟซี  แชมเปี้ยนส์ ลีก
17.00 น. ชุนบุก ฮุนได มอเตอร์ (เกาหลีใต้) - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอฟ (ญี่ปุ่น)   /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)
19.00 น. กวางโจว เอเวอร์เรส (จีน) - เมลเบิร์น วิคตอรี่   (ออสเตรเลีย)      /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ
19.00 น. เซาธ์ ไชน่า - XM Vissai Ninh Binh            /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบ 16 ทีม นัดแรก
02.45 น. ชาลเก้ 04 (เยอรมัน) - เรอัล มาดริด (สเปน)            /ช่อง3 /ทรูสปอร์ต 3 /ทรูสปอร์ต HD /K+PM /Astro SuperSport
02.45 น. กาลาตาซาราย (ตุรกี) - เชลซี (อังกฤษ)            /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /K+1 /Astro SuperSport 3 /VTV3

ออฟไลน์ kung_0164

• *
เปลี่ยนหัว LNB เป็น Universal แล้วมันขึ้นไม่มีสัญญาณทั้ง Knowled ดีtv และ skynet ทำไงครับ ผมใช้จานทรูแดง กล่อง Skybox F3 ครับ ต้องหันเปลี่ยนทิศทางหน้าจานแดงด้วยเปล่าครับ

ออฟไลน์ ssp

• *
ช่องassp ของastro ย้ายความถี่จากความถี่เดิม 11102 v 30000 ไปความถี่ 11602 v 30000 สแกนเองเลยครับ

(พรุ่งนี้จะแปะเรียงช่องใหม่ให้ พร้อมสถานีSkynet)

โครจะรอพม่า  ยังไม่เสร็จ  เสร็จแล้วจะแจ้งดีกว่านะครับ (อีกหลายวัน)    

CCcam Serverไฟดับตอนนี้
ทำยังไงอ่ะครับ รบกวนหน่อยครับ[/color]

อธิบายยาวครับ  โทรมาเรียบร้อยไปหลายท่านแล้วครับ (เข้าไปที่เมนูTP ไปความถี่ 11602 v 30000 กดปุ่มสีน้ำเงินก็จะได้ช่องASSPความถี่ใหม่)

ช่อง assp ดูไม่ได้ครับ ช่อง assp2 assp3 assp4 และช่องกีฬาอื่นดูได้หมดครับ ไม่ทราบว่าต้องทำไงครับ ย้ายความถี่ตามกระทู้ข้างบนแล้วครับ  skybox s12

ออฟไลน์ nisan

• *
สวัสดีครับ
ขอ FW เครื่อง Openbox s10
หน่อยครับ.

ขอบคุณครับ.