ผู้เขียน หัวข้อ: ขายหมดแล้วครับ ขอบคุณเวปLCDครับ  (อ่าน 3660 ครั้ง)

ออฟไลน์ Popeye82

• Full LED TV member
ตอนนี้เหลือสายHDMI ครับสายสั้นไปนิดคุณแฮมสละสิทธิ์พร้อมปรับราคาเป็น3500

[ปลื่ม]

ขออภัยด้วยจริง ๆ ครับพี่เปิ้ล ...      [เศร้า] [เศร้า] 

..  ไปวัดแล้ว ฟังธรรมมะ...            เอ๊ยย...   ไปวัดแล้ว สายไม่ถึงจริง ๆ ครับ 

ระยะใช้การของผม  1.55 เมตร ขึ้นไปน่ะครับพี่ 

ps.  หรือท่านใดมี  แต่ไม่ได้ใช้    หลังไมค์มาบอกผมทีครับ...  [ปลื่ม]

มีครับ ไม่ไดใช้ แต่ไม่ขายครับ มาบอกเฉยๆ 555+

[คิคิ] [คิคิ] [คิคิ]