ผู้เขียน หัวข้อ: โซฟาดูหนังแบบในโรงหนังหุ้มหนังแท้  (อ่าน 5722 ครั้ง)

ออฟไลน์ p.kob

• Flat TV member
  • *
โซฟาดูหนังแบบในโรงหนังหุ้มหนังแท้
« เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 11:04:50 pm »
[/img]
เป็นของยี่ห้อzimmครับเป็นเบาะคู่มีที่วางแก้วอย่างดีหุ้มหนังแท้ ปรับเอนนอนได้เป็นยี่ห้อที่วางระบบที่นั่งตามโรงหนังจริงๆเช่นห้างพารากอนนะครับลองดูข้อมูลตามnetดูครับเป็นของใหม่ไม่มีตำหนิราคาจริง50,000กว่าครับ ระบบดีกว่าlazy boy เพราะเป็นโครงสร้างเหล็กไม่ใช่ไม้เหมือนlazyboy ราคาลองคุยกันครับ เหมาะกับท่านที่อยากได้อารมย์เหมือนดูหนังที่โรง ของใหม่จริงๆที่ขายเพราะกะจะทำห้องดูหนังแต่ไม่ได้ทำนะครับ คือซื้อรอไว้ก่อนสุดท้ายวางไว้เฉยๆเลยขายดีกว่าครับ เบอร์081-9369655 กบ ราคาคุยกันได้ครับ เกือบลืม ขายที่ราคา 42,000 บาทครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 24, 2015, 11:38:41 pm โดย p.kob »

• *
Re: โซฟาดูหนังแบบในโรงหนังหุ้มหนังแท้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 11:25:59 pm »
เพิ่มเติมรูปครับ[/img]

• *
Re: โซฟาดูหนังแบบในโรงหนังหุ้มหนังแท้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 11:27:50 pm »
ของแทบจะใหม่จริงๆครับสังเกตตรงที่นั่งไม่มีรอยยุบใดๆครับ สีโทนน้ำตาลดูหรูๆนะครับ

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 24, 2015, 11:30:24 pm »
โทษนะครับลืมราคาขาย 42,000 บาทครับ

ออฟไลน์ 180iQ

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 25, 2015, 05:17:36 pm »
โซฟาสวย ช่วยดัน  [เท่ห์]

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 03:17:04 pm »
ดันหน่อยครับ
เป็นของยี่ห้อzimmครับเป็นเบาะคู่มีที่วางแก้วอย่างดีหุ้มหนังแท้ ปรับเอนนอนได้เป็นยี่ห้อที่วางระบบที่นั่งตามโรงหนังจริงๆเช่นห้างพารากอน หรือตามโรงหนังที่ต่างประเทศนะครับ ลองดูข้อมูลตามnetดูครับ เป็นของใหม่ไม่มีตำหนิราคาจริง50,000กว่าครับ ระบบดีกว่าlazy boy เพราะเป็นโครงสร้างเหล็กไม่ใช่ไม้เหมือนlazyboy ราคาลองคุยกันครับ เหมาะกับท่านที่อยากได้อารมย์เหมือนดูหนังที่โรง และมุมของโซฟาทำมุมเอียงเล็กน้อยเพื่อให้ได้มุมมองและเสียงที่ดีทั้งสองที่นั่ง (คล้ายๆการทำมุมเอียงโทอินของลำโพงนะครับ)ของใหม่จริงๆที่ขายเพราะกะจะทำห้องดูหนังแต่ไม่ได้ทำ(เพราะห้องที่จะทำเอาไปเป็นห้องนอนลูกอ่อนนะครับโครงการเลยอีกยาวนะครับ)คือซื้อรอไว้ก่อนสุดท้ายวางไว้เฉยๆเลยขายดีกว่าครับ

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มีนาคม 27, 2015, 03:23:16 pm »
โซฟาสวย ช่วยดัน  [เท่ห์]
ขอบคุณครับ ของดีครับzimmนี่ออกงานเครื่องเสียงทุกปีครับบางยี่ห้อคุณภาพดีๆนะ3หมื่นกว่ายังได้แค่ที่นั่งเดียวเลยครับ