ผู้เขียน หัวข้อ: ขายครับ ขาตั้งลำโพง Lovan 1 คู่ ไม่แพงครับ  (อ่าน 1543 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kok@Suction

• Flat TV member
  • *
ขาตั้งลำโพง Lovan ของแท้ๆ สูงกำลังดี 2 ฟุต 60cm. โดยประมาณครับ

วางลำโพงคู่หน้าก็ดี คู่หลังก็ได้ครับ ที่ฐานขาตั้งมี Spike ด้วยครับ

ขายไปแล้วครับ ขอบคุณ Lcdtvthailand ครับ  [ปลื่ม]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 19, 2015, 04:50:31 pm โดย Kok@Suction »

ออฟไลน์ Kok@Suction

• Flat TV member
  • *
Re: ขายครับ ขาตั้งลำโพง Lovan 1 คู่ ไม่แพงครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2015, 12:35:48 pm »
คุณกมล นัดรับของแล้วครับ

เดี๋ยวมาอัพเดทอีกทีครับ  :)