พูดคุยเรื่องทั่วไปเรื่องจองภาพ LED TV, LCD TV, Plasma TV, Projector > ห้องรวม Fanclub ผู้ใช้ทีวีในประเทศไทย

!!! LG FanClub รวมพลคนใช้ทีวี LG LED TV LCD TV มาทางนี้เลยครับ !!!

<< < (2/1126) > >>

moonoi:
ของผมใช้ 32" ไม่มีเสียงจี่ครับ เงียบสนิท

All-Blue:
ผมไปรับตัวเจ้าสาวมาแล้วครับ เห่อใช้ได้เลย 555555+ ไหนไหนเอามาโชว์กันหน่อยแต่ละคนใช้ชื่ออะไรกันบ้าง

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

gatai:

--- อ้างจาก: All-Blue ที่ เมษายน 22, 2009, 09:49:03 pm ---ผมไปรับตัวเจ้าสาวมาแล้วครับ เห่อใช้ได้เลย 555555+ ไหนไหนเอามาโชว์กันหน่อยแต่ละคนใช้ชื่ออะไรกันบ้าง

--- End quote ---

ท่าน  All-Blue   หลังเครื่องมีเสียง  จี่ๆๆๆ เหมือนกระแสไฟกำลังวิ่งหรือเปล่าวครับ

All-Blue:

--- อ้างจาก: gatai ที่ เมษายน 22, 2009, 10:50:56 pm ---
--- อ้างจาก: All-Blue ที่ เมษายน 22, 2009, 09:49:03 pm ---ผมไปรับตัวเจ้าสาวมาแล้วครับ เห่อใช้ได้เลย 555555+ ไหนไหนเอามาโชว์กันหน่อยแต่ละคนใช้ชื่ออะไรกันบ้าง

ท่าน  All-Blue   หลังเครื่องมีเสียง  จี่ๆๆๆ เหมือนกระแสไฟกำลังวิ่งหรือเปล่าวครับ

ตอนแรกจะตอบว่าไม่มี แต่ลองเดินไปที่ทีวี แล้วเอาหัวมุดไปด้านหลัง (เกือบโดนไฟดูด) ก็ได้ยินเสียงจี่นิดๆ เบามากๆ นะครับ
ถ้าไม่ได้เอาหูแนบหลังทีวี หรือระยะนั่งดูทีวีปกติก็ไม่ได้ยินเสียงอะไร

gatai:
เอ้า เกือบมือชาเพาะเราแล้วจิ แบบนี้ก็น่าจะเป็นทุกเครื่อง คนในเวปเป็น 2 ท่าน เครื่อง 42 ของผมก็เป็นเปลี่ยนเป็น 47 ก้เป็นเหมือนกัน  โทรไปถามศูนย์ บอกว่าเป็นเรื่องปกติ

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version