ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามหน่อยครับพอดีลำโพงของผม โดนเหรียษบาทเข้าไป ส่งผลกระทบต่อเสียวป่าวครับ  (อ่าน 1467 ครั้ง)

ออฟไลน์ teeranggoon

• *

ตามรูปครับ พอดีมันตกไปตรงช่องหน้ากาก เปิดมาเป็นแบบนี้ ส่งผลกระทบต่อเสียงไหม แก้ได้ป่าวครับ
สอบถามเพิ่มเติมอีกข้อครับ พอดี ผมต่อสาย aux มาจากคอม แนะนำสายหน่อยครับ ผมชอบเพลง pop kpop r&b  ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ wat12

• Full LED TV member
  • ??????????? ???????????? ??????????? ????????? ??????????????
โดมเสียงแหลม   เสียรูปทรงไป   มีผลต่อการกำเนิดเสียงแน่นอนครับ (ฟังออกหรือไม่ อะไรยังไง  เป็นอีกเรื่องหนึ่ง )

แต่โชคดีที่เป็นโดมผ้า...........ลองใช้  เครื่องดูดฝุ่น  ลองค่อยๆ ดูดออกมาครับ

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
เอา สก๊อตเทป เเปะเเล้วดึงออกครับ เครื่องดูดฝุ่น ก็น่าจะได้ ( เคยลองเเต่สก๊อตเทปใช้ได้ผล )