ผู้เขียน หัวข้อ: ลำโพง mrz คุณภาพดีไหมครับ พอดีเห็นเค้าขายราคาพอไหว  (อ่าน 8051 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chakaphorn

• Edge LED TV member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2014, 09:20:07 am โดย Chakaphorn »

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
ลําโพงตัวที่ว่านี้ไม่ใช่ marantz นะครับ เป็นยี่ห้อ mrz เป็นของไทยครับ

ออฟไลน์ mangosteen

• *
ตามนั้นครับ marantz ผมไม่เห็นทำลำโพงนะ และถ้าทำคงไม่มีราคาแบบนี้หรอก  [คิคิ]

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
marantz มีทําในยุค อดีตครับ ผมก็ใช้ sub ของเจ้านี้ อยู่ เป็น version สุดท้าย ของการผลิตครับ

ผมเห็นเค้าโพสขาย  MRZ  มีใครเลยลองหรือ  แนวเสียงเป็นไงบ้าง ถ้าok ก็ไปขอลองฟังดูครับ ผมเห็น polk a ต่างๆราคามันสูงไป
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2014, 09:21:42 am โดย Chakaphorn »

ออฟไลน์ dangkab

• LCD TV member
  • **
ผมว่าแพงไป ถ้าดูจากสเปคคร่าวๆการตอบสนองความถี่ต่ำยังสู้พวก polk tsx วางหิ้งไม่น่าๆได้แต่ถ้าท่านสนใจจริงลองมาดูตัวโชว์ที่โชว์รูมเขาสิถูกกว่านี้อีก รู้สึกโชว์รูมจะอยู่เลยเมอรี่คิงวังบูรพามาซอยหนึ่งเลี้ยวซ้ายมาอยู่ขวามือ เมื่อก่อนๆไปบ่อยปุี-2ปีมาและว่างหิ้งยี่หีอ mrzคู่ละ1000กว่าเอง

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ noom9888

Re: ลำโพง mrz คุณภาพดีไหมครับ พอดีเห็นเค้าขายราคาพอไหว
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 16, 2014, 09:14:07 am »
ตามราคาครับผม เสียงสู้ MS Carnival ไม่ได้ครับ คือ.. AVR Marantz มีราคาสูง หากจัดชุดกับลำโพงแบรนด์เนมราคาจะไปกันใหญ่ ทาง MRZ เลยทำลำโพงแบรนด์ MRZ ของตัวเองมาจัดชุดครับผม