ผู้เขียน หัวข้อ: ขายเเล้วครับ avr sherwood rd 7505 รองรับ 3d ประกันเหลือ รีโมท คู่มือ กล่อง  (อ่าน 1462 ครั้ง)

ออฟไลน์ ชอลิ้วเฮียง

• Full LED TV member
เป็นของคนในซอบบ้านนะครับ ขาย avr sherwood rd 7505 รองรับ 3 d ระบบ dts hd master ใช้มาเเค่ 3 เดือนกว่า ครับ อุปกรณ์ ครบ กล่อง รีโมท คู่มือ ไมค์ set up สภาพไร้รอย ใบรับประกันครับ มารับ ลองได้ที่ ซอย นวมินทร์ 32 บ้านใกล้ๆกันครับ ครับ โทร 083 2470845 ครับ เครื่องอยู่ที่บ้านลุงเค้านะครับ ( ขออนญาติลงรูปเเทนนะครับ ) เดี๋ยวถ่ายเเล้วจะนํารูปมาลงครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 01, 2014, 06:11:37 pm โดย ชอลิ้วเฮียง »

มาลองฟัง ครบ ทั้งระบบนะครับ ต่อกับลําโพง sherwood ครับ

ออฟไลน์ mon

• Edge LED TV member
อยากได้จังเลย เสียงต่างจาก 6506 มากไหมครับ

มีนัดเข้ามาดู 1 คิว ครับ เปลี่ยนเเปลงจะะเจ้งอีกที ครับ เสียงถ้าจากช่อง coaxial เล่นเสียง dts dolby ธรรมดา ก็ไม่ได้ต่างจาก 6506 เท่าไหร่นะครับ คือเท่าที่ฟังจากชุด sherwood ที่ลุงเค้าใช้ ( ส่วนตัวผมว่าถ้าเล่น coaxial เสียง dts dolby ก็คล้ายๆกับ 6505 ตัวเก่าที่ผมเคยใช้ ) เเต่เล่นเสียง hd จาก blu ray เสียงจะสดขึ้น ด้านหลัง จะ ชัดเจน เเต่ก็ไม่ได้หนี เสียง dts ดั่งเดิม มากมาย สําหรับผมตีเป็นดีขึ้น 15% ครับ ขอบคุณ

ขายเเล้วครับ ขอบคุณ lcdthailand เเละผู้ซื้อครับ