ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆช่วยฟันธงให้หน่อยคับระหว่างสาย hdmi ของ ไม่ได้รับอนุญาต กับของ transparent  (อ่าน 4329 ครั้ง)

ออฟไลน์ dodgeda

• Flat TV member
  • *
พี่ๆช่วยฟันธงให้หน่อยคับระหว่างสาย hdmi ของ transparent High Performance สีฟ้า กับ ไม่ได้รับอนุญาต 0 เส้นไหนน่าเล่นมากกว่ากันคับ [งง]คือจะเอาสายมาต่อจากเครื่อง blu เข้า led อะคับแบบว่าอยากได้ภาพสวยๆอะคับ

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

• Hologram 3D TV member
พี่ๆช่วยฟันธงให้หน่อยคับระหว่างสาย hdmi ของ transparent High Performance สีฟ้า กับ ไม่ได้รับอนุญาต 0 เส้นไหนน่าเล่นมากกว่ากันคับ [งง]คือจะเอาสายมาต่อจากเครื่อง blu เข้า led อะคับแบบว่าอยากได้ภาพสวยๆอะคับ
เชียร์ ไม่ได้รับอนุญาต 0

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

ไม่เคยใช้  transparent

แต่เคยใช้ ไม่ได้รับอนุญาต 0

ตอนนี้ใช้ audioquest carbon

ชักอยากลอง wireworld

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕

ไม่เคยใช้  transparent

แต่เคยใช้ ไม่ได้รับอนุญาต 0

ตอนนี้ใช้ audioquest carbon

ชักอยากลอง wireworld

๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕๕
เยอะ [มากมาย] [หื่น]

ออฟไลน์ S_Surawut

• Edge LED TV member

ออฟไลน์ dodgeda

• Flat TV member
  • *
สายของ ไม่ได้รับอนุญาต ยังพอจับต้องได้แต่ของ transparent ราคาก็เอาเรื่องอยู่ยิ่งเส้นสีดำนี่ถ้าได้มาครอบครองคงมีกินแกลบแน่ๆ [ร้องไห้]เลยอยากทราบว่ามันต่างกันเยอะไหมถ้าเทียบกับราคาขายที่เขาขายกันอะคับ แบบว่าอยากได้ดีๆสักเส้นมาเพิ่ม ตอนนี้ใช้ เจอริโก้ อยู่ ต่อ ps3 ถ้านอกเหนือ 2ตัวนี้มีตัวไหนแนะนำไหมคับ [ไม่เอา]

สายของ ไม่ได้รับอนุญาต ยังพอจับต้องได้แต่ของ transparent ราคาก็เอาเรื่องอยู่ยิ่งเส้นสีดำนี่ถ้าได้มาครอบครองคงมีกินแกลบแน่ๆ [ร้องไห้]เลยอยากทราบว่ามันต่างกันเยอะไหมถ้าเทียบกับราคาขายที่เขาขายกันอะคับ แบบว่าอยากได้ดีๆสักเส้นมาเพิ่ม ตอนนี้ใช้ เจอริโก้ อยู่ ต่อ ps3 ถ้านอกเหนือ 2ตัวนี้มีตัวไหนแนะนำไหมคับ [ไม่เอา]
ไม่ได้รับอนุญาต 0 หัวเคลือบทอง จะให้ภาพที่สว่าง คมชัด คมกริบ  สีสันอิ่มแต่ป็นธรรมชาติ ไล่สีได้กลมกลึง ให้รายละเอียดภาพที่ชัดเจน เหมาะสำหรับทีวี LED เป็นอย่างยิ่ง ส่วนเสียงจะออกไปในแนวให้รายละเอียดเสียงที่ระยิบระยับ เหมาะกับการฟังเพลงที่สุด เวลาดูหนังก็สามารถแยกเสียงแชแนลได้ดีเยี่ยม แต่ความกระแทกกระทั้น ผมให้ ไม่ได้รับอนุญาต 1 ดูหนังแอคชั่นมันส์กว่า  (ปัจจุบันผมใช้ 0 เน้นเรื่องภาพ และ 1  เน้นเรื่องเสียง)

แต่ถ้าหา 0 Anniversary หัวตะกั่วเงินได้  แนะนำรุ่นนี้ครับ มันจะรวมจุดเด่นของ ไม่ได้รับอนุญาต 0 หัว Rodium กับ ไม่ได้รับอนุญาต 0 หัวเคลือบทอง เข้าไว้ด้วยกัน
 จะได้ทั้งเรื่องภาพและเสียงไปถึงขีดสุดของ ไม่ได้รับอนุญาต ในขณะนี้ (แต่ของหายากมาก ผมยังหาไม่ได้เลย 555 )
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2014, 09:15:40 am โดย sirota »

ออฟไลน์ harnpor

• LCD TV member
  • **
ท่าน dramin ลอง wire world อย่าลืมรีวิวด้วยนะคับ ผมก็มอง wire world แต่เป็นแค่ choma 7 งบได้แค่นี้

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

ท่าน dramin ลอง wire world อย่าลืมรีวิวด้วยนะคับ ผมก็มอง wire world แต่เป็นแค่ choma 7 งบได้แค่นี้

ครับ กำลังหามือสองถูกๆอยู่ เพราะราคามือหนึ่งแพงบรรลัยเลย สั่งจากนอกถูกกว่าเยอะ(ต่อให้โดนภาษีก็ยังถูกกว่ามากมาย)

มือสองก็ไม่มีคนปล่อย ผมก็สงสัยว่าที่ไม่มีคนปล่อยนี่เพราะ มันดีจนคนใช้ไม่อยากขาย หรือ มันแพงจนขายไม่ออกกันแน่ ๕๕๕๕๕

[ช็อค] [ช็อค] [ช็อค]

ออฟไลน์ Chat5411

• *

เเนะนำJerichoภาพสวยสุดครับ