ผู้เขียน หัวข้อ: ขายสายสัญญาณ subwoofer สายRCA / OFC HIGH GRAED ที่ใช้ในสตูดิโอ  (อ่าน 1614 ครั้ง)

ออฟไลน์ kook_331

• Edge LED TV member
ขายสายสัญญาณ subwoofer สายRCA / OFC HIGH GRAED ที่ใช้ในสตูดิโอ

เป็นสายทองแดงเคลือบเงิน ให้สปรีดที่ไวตามสายเงินและความหนักแน่นของสายทองแดงรวมเข้าด้วยกัน

ประกอบด้วยสาย

1.สายsubwoofer เข้าหัวท้ายยาว3เมตร1เส้น

2.สายRCA ยาวประมาณ40cm 1เส้น เป็นสายต่อกับปรีไปพาวเวอร์

3.สายปล่าวที่ยังไม่ได้เข้าหัวอีก3เมตรครับ จะเอาไปตัดทำเป็นสายRCA หรือสายSUBได้ตามต้องการ

คุณภาพระดับสตูดิโอเลยครับ มีลูกศรบอกทิศทางของสัญญานชัดเจน ผมก็ใช้อยู่แต่เหลือเยอะไม่รู้เอาไปทำอะไรแล้ว ขอขายเหมาหมดครับ1000บาท

ขายแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 30, 2016, 11:39:56 am โดย kook_331 »