ผู้เขียน หัวข้อ: ดังแล้วแยกวง รบกวนทางเวปคัดOELD กระทู้ทั้งหลาย ไปไว้ทางโน้นด้วยครับ  (อ่าน 1144 ครั้ง)

ออฟไลน์ puccainbkk

• Edge LED TV member
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

ออฟไลน์ ซ่องเจ๊หวี

• Hologram 3D TV member
ลุงไม่มี OLED ลุงจะทำไงดี  [ร้องไห้]

.................

จริงๆลุงว่ายุบห้อง 3D ห้อง smart TV LED LCD plasma มารวมเป็นห้องเดียวจะดีกว่านะ

เพราะลุงเห็นใครไปตั้งคำถามที่ห้อง 3D ,smart TV,plasma จะไม่ค่อยมีคนมาตอบเลย เพราะไม่ค่อยมีคนเข้าไปดู

ห้อง led lcd กระทู้ในแต่ละวันก็น้อยมากอยู่แล้ว เข้าห้องเดียวจะได้อ่านรวดเดียวหมด ตอบง่ายกว่า

แบบนี้ลุงว่าสมาชิกที่โพสกระทู้ถามจะได้ประโยชน์มากกว่านะ

แล้วก็ห้อง  smart TV ตอนนี้น่ะ ลุงรบกวนทีมงานเข้าไปดูหน่อยสิ

มีแต่กระทู้ขายของ โฆษณาเต็มไปหมดแล้ว ขาย IPTV ขาย กล่องดูบอลเต็มไปหมดเลย

ลุงเห็นแล้วเพลีย

ออฟไลน์ น้าSirota..มาแว้ว!

ส่วนตัวผมยังไม่เห็นด้วยที่จะแยกวงออกไปครับ เพราะคนเล่น OLED TV ยังน้อย และข้อมูลเกี่ยวกับเทคโนโลยีนี้ ยังไม่ทราบเป็นที่แพร่หลายเท่าไหร่ รวมไว้ในห้องพูดคุยเรื่องทั่วไปทีวี  LED TV LCD TV น่ะดีแล้ว หรือตั้งหัวข้อกระทู้หลักเรื่อง"พูดคุยทีวี OLED " ไว้ในห้องนี้ก่อนก็ได้

แยกออกไป ณ ตอนนี้ บอกเลยว่าเงียบ! แถมก็จะกลายเป็นกระทู้ตลาดนัดขายของตามลุงฯแกบอกว่าเจออยู่ในห้อง SMART TV ด้วยรึเปล่า?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 22, 2015, 01:28:16 pm โดย sirota »

ยังไงก็ได้แต่หายท่านหลงทาง แม้น่านอยใจเอาOELD ลงไปเทียบ SUHD เทียบ X9300c อะไรแบบนี่

จะว่าไปก็ยังอยู่นะครับท่านลุง เพื่อน ๆหลายท่านยัง งง แม้นแต่SALE ยังบอกไม่ถูกเลย ว่าคืออะไร หุหุหุ เจอมากะตัว แต่เข้าใจครับ

เออจริงอ่ะsmart ทีวีห้องขายกล่องมากกว่ามั้ง ถ้าจำไม่ผิดเข้าไปนี่งง
ส่วนอีกห้องอยากปลุกคนที่เล่น Projector ผมผมเล่นอยู่ หุหุหุ มัน เป็นไรที่หลงไหลมาตั้งแต่เด็กๆ ครับ
ว่าไปถ้าว่างจะเข้าไปเล่น ISF กะเค้าซะด้วยซ้ำไปครับ ชอบ
OnCe YoU Go JVC BLACK.....YoU NeVer gO BACK!!!!

งั้นเดี๋ยวลุงไปขายยาปลุกsex ที่ห้อง oled บ้างดีกว่า จะได้คึกครื้น ๕๕๕๕๕

งั้นเดี๋ยวลุงไปขายยาปลุกsex ที่ห้อง oled บ้างดีกว่า จะได้คึกครื้น ๕๕๕๕๕

[ช็อค]

555555555