ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ชุด Home ดูหนังฟังเพลง 50 50 งบไม่เกิน 40000 แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2257 ครั้ง)

ออฟไลน์ phattrayu

• *

ออฟไลน์ filmman

• Edge LED TV member
ถ้าห้องเก็บเสียงได้แนะนำชุด onkyo636 + polk tsx + sub 8 นิ้ว ของ onkyo ครับ อาจจะเกินงบนิดหน่อย แต่ชุดนี้จบแน่นอน

ออฟไลน์ STi

• Edge LED TV member
จขกท.น่าจะขยายรายละเอียดซักนิดนะครับ
พื้นที่เป็นอย่างไร ขนาดห้อง แนวเสียงที่ชอบ ยี่ห้อในดวงใจที่มองเป็นพิเศษ ของเดิมมีอะไรอยู่แล้วบ้าง  มีแล้วจบรึเตรียมการขยับขยายในอนาคตเมื่อมีกระสุน  หลายๆท่านในนี้จะได้แนะนำแบบเข้าเป้าครับ