ผู้เขียน หัวข้อ: ขอหยุดบริการงดจำหน่ายและต่ออายุชั่วคราว..  (อ่าน 353461 ครั้ง)

ออฟไลน์ hydro

• *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #270 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 04:01:42 pm »
ขอรายละเอียดด้วยครับ

[email protected]

[กระโดด]

ออฟไลน์ pongpong

• Edge LED TV member
  • [url=http://www.uppic.org/share-E025_554B3C56.html
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #271 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 04:10:00 pm »
ขอรายละเอียดช่องต่างๆ ของvusolo pro ด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ I_Sorry

• Full LED TV member
« ตอบกลับ #272 เมื่อ: กันยายน 18, 2013, 11:26:17 pm »
ขอรายละเอียดช่องต่างๆ ของvusolo pro ด้วยครับ [email protected]
ขอรายละเอียดด้วยครับ

[กระโดด]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....         [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......  [หื่น]

ออฟไลน์ naymeng

• *
« ตอบกลับ #273 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 12:21:33 am »
ที่รับ VU+SOLO มาวันนี้นะครับ ใช้งานได้แล้ว โดยรวมโอเคเลยครับ จะมีก็ช่วง 3-4 ทุ่ม ที่กระตุก ช่วงเวลาอื่นเป็นช่วงสั้นๆ เท่านั้นเอง ครับ
ยังไงตรวจสอบด้วย ครับ ให้กำลังใจ  [รัก]

« ตอบกลับ #274 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 12:08:17 pm »
ที่รับ VU+SOLO มาวันนี้นะครับ ใช้งานได้แล้ว โดยรวมโอเคเลยครับ จะมีก็ช่วง 3-4 ทุ่ม ที่กระตุก ช่วงเวลาอื่นเป็นช่วงสั้นๆ เท่านั้นเอง ครับ
ยังไงตรวจสอบด้วย ครับ ให้กำลังใจ  [รัก]
server เรานิ่งไม่มีสะดุดอยู่แล้วครับ ลองเช็คเน็ตคุณดูหรือถ้าเป็นพวกเน็ด adsl หัวค่ำบริเวณที่คุณมีคนใช่มากอาจทำให้เน็ดตกหรือดาวลงได้ลงเช็คดูครับ ส่วนที่เรานั่งเช็คดูและลูกค้าท่านอื่นยังไม่มีสะดุดเลยครับ....ว่างๆก็ลองปิดแล้วเปิดโมเด็มเน็ดดูครับ... [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก     [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...
 [หื่น]

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,600 บาท
« ตอบกลับ #275 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 09:19:56 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก       [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

ออฟไลน์ light-house

• *
« ตอบกลับ #276 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 10:47:12 pm »
ขอรายละเอียด package ด้วยครับ [email protected]
เครื่อง สองรุ่นแตกต่างกัน ยังไงเหรอครับนอกจากขนาดเคสแล้ว  [โขก]

« ตอบกลับ #277 เมื่อ: กันยายน 19, 2013, 11:08:19 pm »
ขอรายละเอียด package ด้วยครับ [email protected]
เครื่อง สองรุ่นแตกต่างกัน ยังไงเหรอครับนอกจากขนาดเคสแล้ว  [โขก]
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....          [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่งจำนวนจำกัด....ช่วงนี้ของขาดทุกเจ้าหมดแล้วหมดเลยคอยอีกนานครับ......  [หื่น]

ออฟไลน์ nuekphone

• Flat TV member
  • *
« ตอบกลับ #278 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 04:08:28 am »
รายละเอียด ช่องกี่ช่อง เสียเดือนเท่าไร

ออฟไลน์ arteeb

• *
« ตอบกลับ #279 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 08:24:30 am »
อยากทราบรายละเอียดทั้ง 2กล่อง ครับ สนใจมาก อยากติดเหมือนกัน ราคานี้แถมดูฟรีกี่เดือนครับ จ่ายเงินอย่างไร  [email protected]

« ตอบกลับ #280 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 10:53:59 am »
อยากทราบรายละเอียดทั้ง 2กล่อง ครับ สนใจมาก อยากติดเหมือนกัน ราคานี้แถมดูฟรีกี่เดือนครับ จ่ายเงินอย่างไร  [email protected]
รายละเอียด ช่องกี่ช่อง เสียเดือนเท่าไร
แจ้งรายการไปแล้วทางเมลครับ.....    [ปลื่ม]
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก        [ไม่พูด]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [ปลื่ม]

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #281 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 07:17:52 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก        [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน... [หื่น]

ออฟไลน์ naymeng

• *
« ตอบกลับ #282 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 09:50:50 pm »
server เรานิ่งไม่มีสะดุดอยู่แล้วครับ ลองเช็คเน็ตคุณดูหรือถ้าเป็นพวกเน็ด adsl หัวค่ำบริเวณที่คุณมีคนใช่มากอาจทำให้เน็ดตกหรือดาวลงได้ลงเช็คดูครับ ส่วนที่เรานั่งเช็คดูและลูกค้าท่านอื่นยังไม่มีสะดุดเลยครับ....ว่างๆก็ลองปิดแล้วเปิดโมเด็มเน็ดดูครับ... [ปลื่ม]

มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก     [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...
 [หื่น]

ครับผม ยังไงจะลองเช็คอีกครั้ง ไม่ทราบว่าปกติ เค้าต้อง forward port อะไรพิเศษ ไหมครับ

ออฟไลน์ eak374

• Flat TV member
  • *
Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #283 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 11:08:00 pm »
บ้านผมมีจานดำ c bandใช้กับกล่องpsi ok อยู่
ถ้าเอากล่องท่านมาเสียบแทน นี่ดูแบบ โนเน็ตได้เลยรึเปล่าครับ

Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #284 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 11:25:59 pm »
บ้านผมมีจานดำ c bandใช้กับกล่องpsi ok อยู่
ถ้าเอากล่องท่านมาเสียบแทน นี่ดูแบบ โนเน็ตได้เลยรึเปล่าครับ
ดูได้แต่เป็นรายการของจานดำครับ...

[หื่น]

ครับผม ยังไงจะลองเช็คอีกครั้ง ไม่ทราบว่าปกติ เค้าต้อง forward port อะไรพิเศษ ไหมครับ

ไม่ต้องครับ...

Re: Cloud ibox IPTV / VU+SOLO PRO กีฬาสารคดีดูได้ครบ,VODเสียง5.1,18+ 2,800 บาท
« ตอบกลับ #285 เมื่อ: กันยายน 20, 2013, 11:27:39 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก        [ปลื่ม]

« ตอบกลับ #286 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 11:31:48 am »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก      [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]

« ตอบกลับ #287 เมื่อ: กันยายน 21, 2013, 09:30:46 pm »
มีของพร้อมส่ง จำนวนจำกัดครับ....เจ้าเก่าเจ้าเดิมเวลามีปัญหาไม่เคยทิ้งหนีลุกค้า...ร้านนี้ไม่ใช่พวกประเภทที่มีปัญหาปิดเครื่องหนีลูกค้าเวลาพอเขาจะเริ่มขายได้ก็โผ่หน้ามาขายต่อ พอมีปัญหาก็หายอีก       [ปลื่ม]
server แจ๋วสุดๆดีที่สุด เปลี่ยนช่องเร็วแค่1 วินาที ดูดีไม่มีจุกจิกสะดุกให้ปวดหัว และดูบอลได้ครบทุกลีกชัวร์ๆแท้แน่นอน...  [หื่น]