ผู้เขียน หัวข้อ: หา CD เก่าๆ สักตัวครับ ...( งบไม่เยอะครับ )  (อ่าน 637 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lekjang

• Edge LED TV member
หา CD เก่าๆ สักตัวครับ ...( งบไม่เยอะครับ )
« เมื่อ: สิงหาคม 11, 2015, 06:22:58 pm »
Japan Vintage  ก้อได้ หรือพวก DVD -BDP  ที่ภาค CD  พอใช้ได้ครับ

งบประมาณ 3,000 +/-  ครับ

ช่างบอกแล้วว่า เครื่องเดิม กลับบ้านเก่า ไม่มีอะไหล่ ...

[โขก] [โขก] [โขก] [เศร้า] [เศร้า] [เศร้า]

ขอราคาแบบแบ่งๆกันเล่นครับ  [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

Re: หา CD เก่าๆ สักตัวครับ ...( งบไม่เยอะครับ )
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2015, 06:47:41 pm »
คามหาคนใจดี

Re: หา CD เก่าๆ สักตัวครับ ...( งบไม่เยอะครับ )
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 14, 2015, 09:30:03 am »
รอคน.... แบ่งให้คนงบน้อย  [โขก] [โขก] [โขก]

หรือท่านใดจะชี้เป้า แนะนำก้อได้นะครับ