ผู้เขียน หัวข้อ: LG HDD 4K K-Pop ของใครเล่นได้เชิญทางนี้หน่อยครับ  (อ่าน 978 ครั้ง)

ออฟไลน์ poplovelydays

• Flat TV member
  • *
HDD ที่แถมมา Content เพลงเกาหลีของใครเล่นได้ รบกวนช่วยอัพไฟล์ audio.mkv กับ video.mkv ให้หน่อยได้ไหมครับ
จะลองเอามาทับไฟล์เดิมใน HDD อ่าครับ มันเล่นไม่ได้ T__T สันนิฐานว่าน่าจะเป็นจากไฟล์เสียงหรือไฟล์วีดีโอเสียครับ  [โขก]
เพราะเวลาเปิดปกติจอคอมภาพจะเขียวหมดเลยเหมือนไฟล์เสีย วานคนใจดีอัพให้หน่อยนะครับ
ขอไฟล์ของเพลง 1 Min 1 Sec แบบในภาพก็ได้ครับ

ออฟไลน์ lavotine

• *
Re: LG HDD 4K K-Pop ของใครเล่นได้เชิญทางนี้หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 02, 2015, 03:22:54 pm »
อยากได้ของใหม่แต่เลือกไม่ถูก แนะนำหน่อยครับ

--------------------------
------------------------------
[^_^] [^_^] [^_^] ผ่านเว็บ