ห้องซื้อขายแลกเปลี่ยน > ห้องขายทีวี โดยร้าน LCDTVTHAILAND

สงสัยเรื่องประกัน ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND

(1/1)

warsong:
ถามทั้ง 2 ยี่ห้อนะครับ

1.Sony ตอนนี้ End Year 2017 เพิ่มประกันเป็น 3 ปี ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะได้โปรนี้ด้วยไหมครับ

2.Samsung ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะต่อกันยังไง แบบไหน คุ้มสุดครับ ประกันจอภาพกี่ปีครับ

ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์:

--- อ้างจาก: warsong ที่ พฤศจิกายน 28, 2016, 08:27:56 pm ---ถามทั้ง 2 ยี่ห้อนะครับ

1.Sony ตอนนี้ End Year 2017 เพิ่มประกันเป็น 3 ปี ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะได้โปรนี้ด้วยไหมครับ

2.Samsung ถ้าซื้อจากร้าน LCDTVTHAILAND จะต่อกันยังไง แบบไหน คุ้มสุดครับ ประกันจอภาพกี่ปีครับ

--- End quote ---

1. ได้โปรเดียวกันครับ ประกัน 3 ปี ตามรุ่นที่ร่วมรายการเลย

2. ปกติซัมซุงประกัน 1 ปี แต่ถ้าซื้อประกันเพิ่มเป็น 3 ปี จะคิด 8% ของราคาสินค้า เป็นประกันจาก Alianz ครับ

ร้านแอลซีดีทีวีไทยแลนด์:
ซื้อทีวีกับเราทุกรุ่น ทุกยี่ห้อ "ประกันศูนย์" ทั้งหมดครับ ของใหม่ทุกเครื่อง แกะกล่องพร้อมกันที่บ้านลูกค้า

[เท่ห์] [เท่ห์]

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

Go to full version