ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนด้วยครับ: งบ6หมื่นนิดๆ ช่วยจัดเซ็ท ให้หน่อยครับสนใจ Dolby atmos  (อ่าน 22241 ครั้ง)

ออฟไลน์ Lo_ok4

• Flat TV member
  • *
สรุปไป แสงชัย ครับ บริการโอเคนะครับ ใกล้บ้านด้วย งบสองแสนผมแนะนำลองไปฟังที่ hi style hi fi paragon ครับชุดลำโพง klipsh ในห้องลอง+ Onkyo nr1030 ผมว่าสุดมาก จริงๆถ้าผมงบถึงผมจะจัดละบริการเค้าดีมากได้ใจ แต่อาจต้องเพิ่มเงินอีกซักหน่อยถ้าชอบค่อยมาหาราคาก็ได้ครับ ที่ไม่ไป atmos เพราะงบหมดครับ Yamaha rx a3040 มี atmos อยู่ครับแต่ยังไม่ได้ใช้เลยไว้ก่อน
ป.ล.ที่ลองฟังเมื่อวาน ok เลยครับแต่ดูหนังเหมือนยังขาดอะไรอยู่ผมยังเรียนรู้เรื่องเซ็ทเครื่องอยู่ แต่เกมส์นี่สุดมากครับ
ไม่ค่อยแนะนำครับแสงชัย ได้แต่ราคาแต่คุณภาพไม่มี ถามอะไรก้อไม่ค่อยรู้แล้วจะเป็นที่ปรึกษาได้อย่างไรครับ

ออฟไลน์ L3ridge

• *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 13, 2015, 02:43:30 pm โดย L3ridge »

ออฟไลน์ hdhtbasic

• *
ผมทะลุ 6 หมื่นแล้วครับ , สบาย ๆตัวเบาไงไม่รู้ ยังไม่ได้ 5.1เลย สักวันครับ atmos เจอกัน [หื่น] [กระดึบ] [หื่น]

ออฟไลน์ L3ridge

• *
ได้อะไรมาครับเนี่ย -0-