ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย samsung smart tv รุ่น UA55H6300AK ของใหม่ ยังไม่ได้ใช้ ใหม่100% ยกกล่อง 32900บา  (อ่าน 1247 ครั้ง)

ออฟไลน์ tongchin

• *
สินค้า/ samsung smart tv UA55H 6300AK เครื่องไทย ของใหม่ๆ

สภาพ/ ของใหม่ครับ ใหม่100% จอ55นิ้ว ใหม่ๆครับ และใหญ่มากจริงๆ รถเก๋งใส่ไม่ได้นะครับ
ต้องใส่รถกะบะเท่านั้น เอาไว้ดูบอลโลกมันสะใจ จอใหญ่และระบบเสียงสุดยอดอลังการจริงๆ

ประกัน/ เต็มๆ1ปี

อุปกรณ์แท้100%/ เครื่อง รีโมท กล่อง (อีมี่เครื่อง ตรงกล่อง สินค้าถูกต้องตามกฎหมายทุกอย่างครับ)

ราคา/ ขายไม่แพง ราคาเดียวจบ 32900 บาท งดรับจอง(จองได้ไม่เกิน1ชม) มาก่อนได้ก่อนนะครับ

http://th.priceprice.com/Samsung-55-in-UA55H6300AK-7615/

การนัดรับสินค้า

ท่านที่อยู่กรุงเทพมหานคร มารับและดูของ นั่งเล่น นอนเล่น ดูก่อนได้ จนกว่าจะพอใจ พอพอใจ ก้อแบกไปเองนะคร้าบบบ(มันหนักและใหญ่มาก) แถวลาดพร้าว บางกะปิ บึงกุ่ม สนใจจริงๆก็หยิบมือถือขึ้นมาโทร สอบถาม นัดเจอ ตรวจของ จ่ายเงิน สุดท้ายก็บ้านใครบ้านมันครับ

089-แปด-สาม-ห้า-0552 หนุ่ม

ออฟไลน์ tongchin

• *