ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162214 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2012, 06:45:47 am โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ออฟไลน์ ruabin

• Flat TV member
  • *
เมื่อคืนนอนดูช่อง ex1 แฟนเดินเข้ามาถามว่า พี่ไซทีวีพี่ชัดขึ้น

เลยบอกไปว่า เค้าเปลี่ยนระบบให้ไหม่ (ถ้าพูดศัพท์ทางเทคนิคเดี๋ยวแฟนงง)

ขอบคุณครับ

ปล.ตอนซื้อมาไหม่ๆด่าอยู่ว่าซื้อมาทำมันนักหนา ตอนนี้เปลิ้ม ชัด ชัด

ออฟไลน์ beermui

• LCD TV member
  • **
เมื่อคืนนอนดูช่อง ex1 แฟนเดินเข้ามาถามว่า พี่ไซทีวีพี่ชัดขึ้น

เลยบอกไปว่า เค้าเปลี่ยนระบบให้ไหม่ (ถ้าพูดศัพท์ทางเทคนิคเดี๋ยวแฟนงง)

ขอบคุณครับ

ปล.ตอนซื้อมาไหม่ๆด่าอยู่ว่าซื้อมาทำมันนักหนา ตอนนี้เปลิ้ม ชัด ชัด

ช่องไหนอ่ะครับ ผมมือใหม่หัดใช้ ;D

ออฟไลน์ wswz

• *
ช่องไหนอ่ะครับ ผมมือใหม่หัดใช้ ;D

คงหมายถึงช่อง 15 - ทุย Explore 1 มั๊งครับ

ออฟไลน์ ruabin

• *

คงหมายถึงช่อง 15 - ทุย Explore 1 มั๊งครับ

ถูกต้องแล้วครับ ทีวีตั้ง 1080i ตลอดครับขี้เกียจเปลี่ยนบ่อยๆ

ช่องอื่นยังไม่ได้เปิด ดู ex1 จนหลับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2012, 04:16:51 pm โดย Khunaekrub »

ฉลอง Lifetime ครบรอบปีที่ 2
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 07, 2012, 04:19:27 pm โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ i_kak

• *
หลังจากลองใช้มา 1 เดือน ยอมรับว่าของเค้าดีจริง ตอนนี้เพิ่งอัพตัวล่าสุดไปเยี่ยมมาเลยครับ
ชอบๆถูกใจมาก  [โย่ว]

ออฟไลน์ kittipat

• *
สนใจครับ ^^
ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ ไม่ค่อยมีความรู้ด่านนี้
-คือต้องใช้จานอะไรครับ ผมมีจานดำ PSI อยู่ใช้ได้ไหมครับหรือต้องติดจานแดงจานเหลือง
-ตอนนี้ที่ดูได้มีอะไรมั่งครับ HD ประมาณกี่ช่องครับ
-มีลิสช่องให้ดูไหมครับ

PM ก็ได้นะครับ
ขอบคุณครับ^^ [ปลื่ม]

skybox m3 vip  skybox m3 ดูยันลูกบวช
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 05:35:08 am โดย Khunaekrub »

สนใจครับ ^^
ขอคำปรึกษาหน่อยนะครับ ไม่ค่อยมีความรู้ด่านนี้
-คือต้องใช้จานอะไรครับ ผมมีจานดำ PSI อยู่ใช้ได้ไหมครับหรือต้องติดจานแดงจานเหลือง
-ตอนนี้ที่ดูได้มีอะไรมั่งครับ HD ประมาณกี่ช่องครับ
-มีลิสช่องให้ดูไหมครับ

PM ก็ได้นะครับ
ขอบคุณครับ^^ [ปลื่ม]

PM ไปแล้ว  ขอบคุณมากครับที่สนใจ  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 10:44:15 am โดย Khunaekrub »

[กระโดด] [กระโดด] Sever ลื่นตัวพ่อ

server ที่ใช้อยู่กระตุกบ่อย  HDดูไม่ได้  DTV ดูไม่ได้  มาเข้าบ้านเดียวกันครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 06:21:54 pm โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ beermui

• LCD TV member
  • **
[กระโดด] [กระโดด] Sever ลื่นตัวพ่อ

server ที่ใช้อยู่กระตุกบ่อย  HDดูไม่ได้  DTV ดูไม่ได้  มาเข้าบ้านเดียวกันครับ

ของเขาดีจริง ติด AF อยู่ช่วงนี้  [คิคิ] [คิคิ]

server ที่ใช้อยู่กระตุกบ่อย  HDดูไม่ได้  DTV ดูไม่ได้  มาเข้าบ้านเดียวกันครับ

ของเขาดีจริง ติด AF อยู่ช่วงนี้  [คิคิ] [คิคิ]

คุณ Beermui ขอบคุณครับ  เขามาดันบ่อย เดี๋ยวแจก nonet 500s Auto update ซะเลย

พ่อค้าบางรายก็ยังหลอกขายลูกค้าอยู่เลย ไอ้ตัวที่ดูได้5-10วัน  แล้วบอกว่าดูได้ตลอด  เก้บเงินกันเป็นพัน  ไม่รู้หัวใจเขาทำด้วยอะไร

ร้านนี้ มีแต่แจกฟรี
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 09:46:52 pm โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ kimao

• *
HD ดูได้กี่ช่อง และช่องอะไรบ้างอะครับ
ของผมดู HD ได้ 3 ช่องเฉาะของ 2 เท่านั้นอะครับ
ดูบอลยูโรได้ไหมครับ ช่องไหนครับ
แบบว่าซื้อจากพี่มาอาทิตย์นึงแล้วแต่ยังดูไม่ครับทุกช่องเลยครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 08, 2012, 11:25:05 pm โดย kimao »