ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162293 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member

ออฟไลน์ beermui

• LCD TV member
  • **
รหัส sky0xx  OK แล้วครับ  [กระโดด] [กระโดด]

10:50  รหัส Cxxx , Kxxx ระบบvpsเดี้ยง รอสักครู่ใหญ่ๆครับ

ดีนะกลางวันไม่อยู่ แต่เมื่อเช้าดูข่าวเช้าสรยุทธ์ โนเนะ [กระโดด] [กระโดด]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

เมื่อเช้าหัวใจแทบวาย เพิ่งรู้ว่าคุณลูกค้าเวลาดูไม่ได้ อารมณ์ร้อนเชียว
ว่าจะโอนสายไปให้แผนกลูกค้าสัมพันธ์ เพื่อ Log Complaint และทำแผนปรับปรุงแผนงานในอนาคตแล้ว แต่ผมไม่มีแผนกนี้ไว้รองรับต้องขออภัยอย่างสูง  
เดือนละ150 โมโห อย่างกับเดือนละ 2.500  ใจร่มๆนะครับ  
 [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 11, 2012, 10:44:48 pm โดย Khunaekrub »

• **
เมื่อเช้าหัวใจแทบวาย เพิ่งรู้ว่าคุณลูกค้าเวลาดูไม่ได้ อารมณ์ร้อนเชียว
ว่าจะโอนสายไปให้แผนกลูกค้าสัมพันธ์ เพื่อ Log Complaint และทำแผนปรับปรุงแผนงานในอนาคตแล้ว แต่ผมไม่มีแผนกนี้ไว้รองรับต้องขออภัยอย่างสูง  
เดือนละ150 โมโห อย่างกับเดือนละ 2.500  ใจร่มๆนะครับ  
 [ปลื่ม]

เห็นด้วยครับ [คิคิ] [คิคิ]

ออฟไลน์ nu0701

• *
"ทรู"ปิดฉาก"กล่องเถื่อน" 16ก.ค.ส่งระบบใหม่สกัด"ดรีมบ็อกซ์"ดูฟรี
http://www.prachachat.net/news_detail.php?newsid=1342022927&grpid=02&catid=00

แล้วเราจะทำไงกันคราฟ  [ไม่เอา]

ออฟไลน์ figsonic

• Flat TV member
  • *
"ทรู"ปิดฉาก"กล่องเถื่อน" 16ก.ค.ส่งระบบใหม่สกัด"ดรีมบ็อกซ์"ดูฟรี
http://www.prachachat.net/news_detail.php?newsid=1342022927&grpid=02&catid=00

แล้วเราจะทำไงกันคราฟ  [ไม่เอา]

ผมว่าเดี๋ยวก็แก้ได้  (ปกติทรูก็ป้องกันมาตลอด  แต่ก็โดนแก้ได้ตลอด  อิอิ)

กล่อง M3 มีช่อง USB 1 ช่องใช่ไหมคับ
ถ้าเราซื้อ HUB USB มาต่อได้ไหม  (เสียบ WIFI + เสียบ HDD EX ไว้ดูพวกไฟล์ MKV)  [กระโดด]

รอดูวันที่ 16 นะ   ประมาณว่า
เครื่องรับระบบ HD (S12,M3 ) ถ้าเข้ารหัสแบบเดิม(IRDETO)คุณลูกค้า ก็จะยังดูได้ปกติ (รอรับไฟล์เรียงช่องใหม่หลังวันที่16)
แต่ถ้าเข้ารหัสแบบใหม่ (NDS) ก็จะดูได้แค่ Knowledge
ทางผู้ให้บริการจะใช้เวลาสะเดาะกลอน 5วัน , 15วัน , หรือ 1เดือน

ไว้รอวันที่16 ไม่ต้องเดาแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2012, 10:22:02 pm โดย Khunaekrub »

• **
รอดูวันที่ 16 นะ   ประมาณว่า
เครื่องรับระบบ HD (S12,M3 ) ถ้าเข้ารหัสแบบเดิม(IRDETO)คุณลูกค้า ก็จะยังดูได้ปกติ (รอรับไฟล์เรียงช่องใหม่หลังวันที่16)
แต่ถ้าเข้ารหัสแบบใหม่ (NDS) ก็จะดูได้แค่ Knowledge
ทางผู้ให้บริการจะใช้เวลาสะเดาะกลอน 5วัน , 15วัน , หรือ 1เดือน

ไว้รอวันที่16 ไม่ต้องเดาแล้วครับ

รอลุ้นครับ [กระโดด] [กระโดด]

ออฟไลน์ ruabin

• *

ออฟไลน์ nu0701

• *

Update  Softcam สำหรับบ้านที่ net เสีย

http://file2.uploadfile.biz/i/IXENMEIMIZMXEI

เข้า MENU  การตั้งค่าNetwork  ตั้งค่าCCcamClient  อัพเดทไฟล์ผ่านUSB  Softcam.key  OK  ปุ่มเหลืองเพื่ออ่าน  
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 05:23:20 pm โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ Darknile

• *
สนใจ Skybox M3 ของคุณเอ้อยู่ครับ (แต่ขอรอหลัง 15 นี้ก่อนแล้วกัน [คิคิ])
ถามผู้รู้นิดครับ บ้านใหม่กำลังจะติดจานเพื่อ M3 คุณเอ้
ระหว่าง
จานแดง หัว KU กับ จานดำ หัว KU ติดไรดีครับ

ขอบคุณ และฝากตัวเป็นสมาชิกด้วยครับ  [เท่ห์]

ออฟไลน์ golfphahon

• Edge LED TV member
เห็นว่า 16ก.ค นี้ทางทรูจะบล๊อคสัญญาณ ไม่ทราบว่าถ้าซื้อมาตอนนี้จะดูได้ต่อเนื่องปะครับ
Mornitor: SAMSUNG LED46" SERIES5 5000
HD Player :  xtreamer prodigy
AVR: ONKYO TX-SR609
SPeaker :Polk Rti-A1,Csi-A4,monitor30
Sub woofer : paradigm pdr 10

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจ   เครื่องก็อย่าเพิ่งซื้อ ไว้รอชมวันที่ 16 ก่อนนะครับ

สำหรับเรื่องจานดาวเทียม  เก่ง+ฝีมือดี และที่สำคัญราคาไม่แพง คุณภาพดีที่สุดในคลองสาม

ติดหมู่บ้านใหม่ เนี๊ยบๆ ต้องอาจารย์โตครับ 081-3485802
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 13, 2012, 07:18:56 pm โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ Darknile

• *
ขอบคุณ คุณเอ้ ครับ งั้นคงต้องติดต่อ อาจารย์โต มาติดที่สายไหมมั่งแล้วครับเนี่ย [หื่น]

ออฟไลน์ ariskung

• *
16 นี้ 9.30 รู้เรื่องครับ ส่วนตัวผมคิดว่าจอดำกันแน่นอน 2เอาจริง

• **
16 นี้ 9.30 รู้เรื่องครับ ส่วนตัวผมคิดว่าจอดำกันแน่นอน 2เอาจริง

รอลุ้น [เหม่อ] [เหม่อ]