ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162285 ครั้ง)

ออฟไลน์ suphawat

• Flat TV member
  • *
Skybox M3 ถูกที่สุดในโลก เครื่องจัดโปรเหลืออีก 2เครื่อง แถม Nonet ดูKnowledge,DTV และแถม 1code ดูไปเรื่อยๆ
ถ้าNonetดับ ก็ยังใช้codeดูได้ไม่มีรายเดือน  ดูไปจนกว่าจะดูPlatinumได้  1,990บาท ช้าอดหมดด้วย

สำหรับคอนโด ถ้าระเบียงอยุ่ในทิศที่หันจานได้ก็แนะนำให้ใช้จานปิคนิคครับ

ตอนนี้ผมใช้จานทรู ยุอ่ะครับ มือใหม่จริงๆ แต่ไม่สามารถหันไปรับสัญญาน ของเวียดนามได้ครับเนื่องจากคอนโดที่พักหันไปมุมเวียดนามไม่ได้ครับ

คำถามคือ:ผมดู True ได้ไช่ไหมครับ ต้องต่อผ่าน Lan ไช่ไหมครับ

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
Skybox M3 ถูกที่สุดในโลก เครื่องจัดโปรเหลืออีก 2เครื่อง แถม Nonet ดูKnowledge,DTV และแถม 1code ดูไปเรื่อยๆ
ถ้าNonetดับ ก็ยังใช้codeดูได้ไม่มีรายเดือน  ดูไปจนกว่าจะดูPlatinumได้  1,990บาท ช้าอดหมดด้วย

สำหรับคอนโด ถ้าระเบียงอยุ่ในทิศที่หันจานได้ก็แนะนำให้ใช้จานปิคนิคครับ

ตอนนี้ผมใช้จานทรู ยุอ่ะครับ มือใหม่จริงๆ แต่ไม่สามารถหันไปรับสัญญาน ของเวียดนามได้ครับเนื่องจากคอนโดที่พักหันไปมุมเวียดนามไม่ได้ครับ

คำถามคือ:ผมดู True ได้ไช่ไหมครับ ต้องต่อผ่าน Lan ไช่ไหมครับ
PM. ไปแล้ว  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ wswz

• Flat TV member
  • *
อีกนิดครับ ยังงงเรื่องติดจานเพิ่มอยู่

ตอนนี้ผมใช้จานทุย ดูโนวเลจผ่านบ้านเช่าท่านอยู่
ถ้าหากผมติดจานอีกใบเพื่อดูช่องเวียดนาม

ผมสามารถใช้หัวพ่วง (จาก 2 จาน รวมเข้าเส้นเดียว) ต่อเข้า m3 ได้เลยรึเปล่า

หรือต้องเดินสายแยกอีกเส้นเลย พอจะดู ค่อยมาเปลี่ยนสายเอาที่หลังกล่อง m3 ครับ

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

อีกนิดครับ ยังงงเรื่องติดจานเพิ่มอยู่
ตอนนี้ผมใช้จานทุย ดูโนวเลจผ่านบ้านเช่าท่านอยู่
ถ้าหากผมติดจานอีกใบเพื่อดูช่องเวียดนาม
ผมสามารถใช้หัวพ่วง (จาก 2 จาน รวมเข้าเส้นเดียว) ต่อเข้า m3 ได้เลยรึเปล่า
หรือต้องเดินสายแยกอีกเส้นเลย พอจะดู ค่อยมาเปลี่ยนสายเอาที่หลังกล่อง m3 ครับ
ต่อไดเสค 4x1 ก็ได้ครับ ประมาณนี้

ออฟไลน์ Raiwin

• *
Khunaekrub
ผมเห็นข้อมูลที่นี้แล้ว จะติดต่อซื้ขายอย่เบอร์างไรครับ เข้า Web ตรงไหน มีเบอร์ให้ติดต่อใหมครับ เห็นแล้วถูกใจ

Khunaekrub
ผมเห็นข้อมูลที่นี้แล้ว จะติดต่อซื้ขายอย่เบอร์างไรครับ เข้า Web ตรงไหน มีเบอร์ให้ติดต่อใหมครับ เห็นแล้วถูกใจ
สนใจติดต่อ  O86-994O674 , O9O-994O674 เอ้ครับ [email protected]

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2012, 05:09:02 am โดย Khunaekrub »

ดูหนังไฟล์ MKV ผ่าน HDD ได้ลื่นไหล ประมวลผมเร็วกว่าเครื่องเล่น Playon ซะอีก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2012, 02:52:32 pm โดย Khunaekrub »

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 09, 2012, 06:59:39 pm โดย Khunaekrub »

ออฟไลน์ sanon191

• *
สินค้าดีครับ พึ่งสั่งไปเมื่อตอนเที่ยง คุณเอ้บริการดีครับ เปิดไว้ถึงตอนนี้ยังไม่ร้อนเลยครับ แต่เสียดายนะครับ strem ดูผ่านเน็ทไม่ได้ หรือใครพอมีวิธีบ้างครับ

ออฟไลน์ Raiwin

• *
ขอบคุณครับ
มีเพื่อนสนใจอยู่ด้วย ที่อยุธยา แล้วจะตฺต่อมาครับ

สินค้าดีครับ พึ่งสั่งไปเมื่อตอนเที่ยง คุณเอ้บริการดีครับ เปิดไว้ถึงตอนนี้ยังไม่ร้อนเลยครับ แต่เสียดายนะครับ strem ดูผ่านเน็ทไม่ได้ หรือใครพอมีวิธีบ้างครับ
ขอบคุณครับ
มีเพื่อนสนใจอยู่ด้วย ที่อยุธยา แล้วจะตฺต่อมาครับ

ขอบคุณมากครับ

• *
คุณเอ้ครับรบกวนขอไฟล์เรียงช่องหน่อยครับ skybox m3 กับวิธีทำ พอดีไป scan ดาวเทียมใหม่ แล้วช่องมันเพี้ยนไปเลยครับ  ชอบคุณล่วงหน้านะครับ

• *
คุณเอ้น่่าจะมีตอบคำถามข้องสงสัยหรือขายสินค้าใน facebook นะครับ จะได้สะดวกยิ่งขึ้น

• *
คือตตอนนี้ scan ดาวเทียมแบบรวมไปน่่ะคับ แล้วช่อง dtv กับดาวเทียมดวงอื่นๆหายหมดเลยครับ เหลือแต่ช่องของ 2  แต่มันเรียงกันมั่วเลยครับ
 มีแนวทางแก้ไขมั้ยครับ