ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162293 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ขอบคุณมากครับ สำหรับตารางแข่งขันกีฬาดีๆ ที่มาคอย update ให้ตลอด [เท่ห์]

ขอบคุณช่างวัชเช่นกัน  ลูกค้าชมฝากชมตลอด ว่าติดจานมาตราฐานสูงมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2012, 06:47:40 am โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

โปร V.I.P. 2,950 เหลืออยู่ 3 เครื่องครับ  ก่อนปรับราคา

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ ที่ 23 ธันวาคม 2555   โปรแกรมโดยคุณ try_th

เอไอเอส ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2 2012 รอบแชมเปี้ยนส์ ลีก รอบชิงชนะเลิศ นัดที่ 2
17.30 น. ตราด เอฟซี - อยุธยา เอฟซี          /SMMTV /ฟุตบอลสยามทีวี ทรูวิชั่น 74

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20.30 น. สวอนซี - แมนฯ ยูไนเต็ด          /ESPN /ทรูสปอร์ต 1
23.00 น. เชลซี - แอสตัน วิลล่า             /Astro SuperSport 3 /ทรูสปอร์ต 1

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
20.00 น. วาล็องเซียนส์ - เอวิยอง           /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า
23.00 น. ตูลูส - โซโชซ์              /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /BongdaTV
02.00 น. มาร์กเซย - แซงต์ เอเตียน           /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
20.30 น. อูเทร็คช์ - อาแจ็กซ์             /Goal TV 2 /ทรูสปอร์ต 6

สกอตติช พรีเมียร์ลีก
19.45 น. คิลมาน็อค - ฮิเบอร์เนียน          /Goal TV 1
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2012, 12:49:20 pm โดย Gserver Klong3 »

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ ที่ 23 ธันวาคม 2555   โปรแกรมโดยคุณ try_th

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
20.30 น. สวอนซี - แมนฯ ยูไนเต็ด          /ESPN /ทรูสปอร์ต 1
23.00 น. เชลซี - แอสตัน วิลล่า             /Astro SuperSport 3 /ทรูสปอร์ต 1

ลีก เอิง ฝรั่งเศส
20.00 น. วาล็องเซียนส์ - เอวิยอง           /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า
23.00 น. ตูลูส - โซโชซ์              /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /BongdaTV
02.00 น. มาร์กเซย - แซงต์ เอเตียน           /Astro SuperSport 2 /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
20.30 น. อูเทร็คช์ - อาแจ็กซ์             /Goal TV 2 /ทรูสปอร์ต 6

สกอตติช พรีเมียร์ลีก
19.45 น. คิลมาน็อค - ฮิเบอร์เนียน          /Goal TV 1

ภาพจากจานดำ ไม่เป็นโมเสคเลย

Update  เหลือ 5 เครื่อง

จัดโปรพิเศษ  Dreambox500S เครื่องใหม่แกะกล่อง พร้อม Nonet Auto Update     จากโรงงาน เสียบLANดูได้ครบทุกเคเบิ้ล ของขวัญปีใหม่ดีๆสักกล่องนะครับ

เสียบ LAN ดูเวียดนาม มาเลย์ พม่าC-band RSลาลีกา ครบทุกเคเบิ้ล

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 24, 2012, 09:02:42 am โดย Gserver Klong3 »

โปร V.I.P. 2,950 เหลืออยู่ 2 เครื่องครับ 

Update  เหลือ 3 เครื่อง

จัดโปรพิเศษ  Dreambox500S เครื่องใหม่แกะกล่อง พร้อม Nonet Auto Update     จากโรงงาน เสียบLANดูได้ครบทุกเคเบิ้ล ของขวัญปีใหม่ดีๆสักกล่องนะครับ

เสียบ LAN ดูเวียดนาม มาเลย์ พม่าC-band RSลาลีกา ครบทุกเคเบิ้ล

ร้านปิด 27ธันวา เปิดอีกที 4 มกราคม ครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธ ที่ 26 ธันวาคม 2555 โดยคุณ try_th

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
22.00 น. เอฟเวอร์ตัน - วีแกน            /ทรูสปอร์ต 6 /The ThaoTV
22.00 น. ฟูแล่ม - เซาธ์แฮมป์ตัน            /ทรูสปอร์ต 7 /STAR Sports(พม่า มาเลย์)
22.00 น. แมนฯ ยูไนเต็ด - นิวคาสเซิ่ล         /ทรูสปอร์ต 1  /ESPN(พม่า มาเลย์)
22.00 น. นอริช - เชลซี            /ทรูสปอร์ต 2 /Astro SuperSport 3 /K+PC /BongdaTV /VTC3 HD /HTVC
22.00 น. ควีนสปาร์ค - เวสต์บรอมวิช         /ทรูวิชั่นส์ 10 /Dulich /HTV1
22.00 น. เร้ดดิ้ง - สวอนซี            /ทรูสปอร์ต 5 /Fansipan
22.00 น. ซันเดอร์แลนด์ - แมนฯ ซิตี้         /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport Plus
00.30 น. แอสตัน วิลล่า - สเปอร์ส         /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 3
02.45 น. สโต๊ค - ลิเวอร์พูล            /ทรูสปอร์ต 1 /ESPN(พม่า มาเลย์) /BongdaTV /HTV9/ VTC3 HD

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
19.15 น. ฟอเรสต์ - ลีดส์ ยูไนเต็ด         /BongdaTV
22.00 น. คาร์ดิฟฟ์ - คริสตัล พาเลซ         /Astro SuperSport

ฟุตบอล สกอตติช พรีเมียร์ลีก สกอตแลนด์
02.30 น. ดันดี - เซลติก        /Goal TV 1 /VTC3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 26, 2012, 03:24:48 pm โดย Gserver Klong3 »

27 ธันวาคม  ร้านปิด   เปิดอีกที 4 มกราคม 56  ครับ

ออฟไลน์ sillyfooly

• Flat TV member
  • *
เมื่อคืนพม่า C-band คู่แมนยู กระตุกและค้างบ่อยมากครับ
ช่วยแก้ด้วยเวลาบอลแข่ง  เวลาอื่นไม่เป็นอะไร
โค๊ด G504

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
27 ธันวาคม  ร้านปิด   เปิดอีกที 4 มกราคม 56  ครับ

หยุดปีใหม่ไปเที่ยวไหนครับท่าน
ส่วนผมไปจังหวัดกาญนะจ๊ะบุรี
ขอให้เดินทางปลอดภัย มีความสุขมากๆทั้งท่านและครอบครัวนะครับ