ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162256 ครั้ง)

ออฟไลน์ gamoclub47

• *
ขอโทษครับคุณเอ้ ของผมอยู่ดีๆดับไปทั้งทรู ทั้ง dtv พออัพเดตไฟล์เรียงช่องใหม่ ก็ยังใช้ไม่ได้ครับ ลองเข้าไปลบโค๊ตเก่าก็ไม่มีโค๊ตให้ลบครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ อาจจะถามเยอะหน่อยครับมือใหม่ครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ขอโทษครับคุณเอ้ ของผมอยู่ดีๆดับไปทั้งทรู ทั้ง dtv พออัพเดตไฟล์เรียงช่องใหม่ ก็ยังใช้ไม่ได้ครับ ลองเข้าไปลบโค๊ตเก่าก็ไม่มีโค๊ตให้ลบครับ ไม่ทราบว่าเป็นที่อะไรครับ อาจจะถามเยอะหน่อยครับมือใหม่ครับ ขอบคุณครับ

รหัสสมาชิกเท่าไร?   แจ้งมาทางเมลล์เพื่อรับcodeใหม่กรณีcodeหาย   โทรศัพท์และเมลล์ จะแก้ไขได้ตรงจุดและรวดเร็วที่สุดครับ

หรือว่าดูแบบ Nonet อยู่ codeตายหมดแล้ว ต้องหามาใส่ใหม่ตลอดเวลาcodeตาย

Up Firmwareหรือเรียงช่องใหม่ code ไม่หายครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 07, 2013, 10:11:54 am โดย Gserver Klong3 »

• *
un005 ครับ รบกวนพี่เอ้ด้วยครับ

• *
อัพโค๊ดที่ให้มาแล้วใช้ได้แล้วครับ ขอบคุณครับพี่เอ้ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

โปรพร้อมดู3เดือน  เหลืออีก 3 เครื่องครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดี ที่ 7 กุมภาพันธ์ 2556

กระชับมิตร
19.00 น.   บางกอกกล๊าส เอฟซี - เซเรโซ่ โอซาก้า (ญี่ปุ่น)   /สยามกีฬาทีวี ทรูวิชั่น69

International Cup U17
20:30  ฟลูมิเนเซ่ (บราซิล) - ปารีส แซง แยแมงค์ (ฝรั่งเศส)   /Eurosport

คุณชลลดา  (ประชาชื่น)

EJ705141962TH

ขอบคุณมากครับ

โปรวันแห่งความรัก เหลืออีก 8เครื่องครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ ที่ 8 กุมภาพันธ์ 2556    โดย try_th

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02.30 น. เปแอสเช - บาสเตีย              /GMM Football Extra /Astro SuperSport 2

เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
02.45 น. วัตฟอร์ด - คริสตัล พาเลซ               /GMM สปอร์ตเอ็กซ์ตร้า /Astro SuperSport

อาเจนติน่า ลีก
05.15 น.   โบคา จูเนียร์ - ควิลเมส         /GMM Football Extra

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันเสาร์ ที่ 9 กุมภาพันธ์ 2556

พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19.45 น. สเปอร์ส - นิวคาสเซิ่ล             /ทรูสปอร์ต 1 /BongdaTV /VTC3 HD /FOX Sports(พม่า มาเลย์) /HTVC The Thao
22.00 น. เชลซี - วีแกน               /ทรูสปอร์ต 3 /K+PC /BongdaTV /VTC3 HD /STAR Sports(พม่า มาเลย์)
22.00 น. นอริช - ฟูแล่ม            /ทรูสปอร์ต 7 /VCTV6
22.00 น. สโต๊ค ซิตี้ - เร้ดดิ้ง            /ทรูสปอร์ต 6
22.00 น. ซันเดอร์แลนด์ - อาร์เซน่อล         /ทรูสปอร์ต 1 /Invest TV /VTC HD2 /FOX Sports(พม่า มาเลย์)
22.00 น. สวอนซี - ควีนส์ปาร์ค            /ทรูสปอร์ต 2 /VCTV17 /Astro SuperSport 3
00.30 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - แมนฯ ซิตี้          /ทรูสปอร์ต 3 /BongdaTV /VTC3 HD /Astro SuperSport 3 /HTV9

เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
22.00 น. โบลตัน- เบิร์นลี่ย์            /GMM SPORT ONE
00.20 น. ไบรท์ตัน - ฮัลล์ ซิตี้              /GMM สปอร์ตเอ็กซ์ตร้า

ลา ลีกา สเปน
22.00 น. มายอร์ก้า - โอซาซูน่า              /RS Laliga
00.00 น. เซลต้า บีโก้ - บาเลนเซีย           /RS Laliga /The ThaoTV /STAR Sports(พม่า มาเลย์)
02.00 น. เลบันเต้ - มาลาก้า              /RS Laliga /The ThaoTV /STAR Sports(พม่า มาเลย์)
04.00 น. ลา กอรุนญ่า - กรานาด้า           /The ThaoTV /FOX Sports(พม่า มาเลย์)
04.00 น. เรอัล มาดริด - เซบีย่า             /RS Laliga /STAR Sports(พม่า มาเลย์)

กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
00.00 น. ยูเวนตุส - ฟิออเรนติน่า             /ทรูสปอร์ต 6 /K+PC /Astro SuperSport 2
02.45 น. ลาซิโอ - นาโปลี             /ทรูสปอร์ต 3 /BongdaTV /Astro SuperSport 2

บุนเดสลีกา เยอรมัน
21.30 น. มึนเช่นกลัดบัค -   เลเวอร์คูเซ่น          /GMM Football Extra
21.30 น. ดอร์ทมุนด์ -  ฮัมบูร์ก              /GMM สปอร์ตเอ็กซ์ตร้า /The ThaoTV
00.30 น. บาเยิร์น มิวนิค -  ชาลเก้           /GMM SPORT ONE

ลีกเอิง ฝรั่งเศส
23.00 น. แซงต์ เอเตียน - มงต์เปลลิเย่ร์           /GMM Football Extra /TV5 monde
02.00 น. อฌักซิโอ้ - บอร์กโดซ์              /GMM Football Extra /Invest TV

แอฟริกัน เนชั่นส์ คัพ นัดชิงอันดับ 3
01.00 น.   มาลี - กานา            /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล /EUROSPORT

เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
02.45 น. วิเทสส์ - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น             /ทรูสปอร์ต 6 /GoalTV2 /VTC3

สกอตติช พรีเมียร์ลีก
19.00 น. อินเวอร์เนสส์ - เซลติก             /ทรูสปอร์ต 6 /GoalTV1 /VTC3

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 08, 2013, 04:20:47 pm โดย Gserver Klong3 »

โปรวันแห่งความรัก เหลืออีก 6เครื่องครับ

ตารางแข่งโดย   คุณคม บางครุ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 09:55:41 am โดย Gserver Klong3 »

คุณไมเคิล (นาเกลือ)

EJ705142101th

ขอบคุณครับ

โปรพร้อมดู3เดือน  เหลืออีก 2 เครื่องครับ

ออฟไลน์ Gorlirapunk

• *
คุณเอ้ดูdtv ไม่ได้คับ k55  ผมวิทอยู่ประจวบฯคับ