ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162284 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
คุณtobelife  ส่งเมลล์ไปแล้วครับ

ออฟไลน์ Liver Ae

• *
ผมมีเน็ตทรูไวไฟ12mb+จานทรู / ขอรายละเอียดสินค้าว่าเหมาะจะใช้กับอะไรค่าใช้จ่ายทั้งหมดอยากสมัครแต่ไม่มีความรู้ด้านนี้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
[email protected]   [ปลื่ม]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

คุณLiver Ae ส่งเมลล์ให้แล้วครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 4 กันยายน 2556   by  try_th

ฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ 2013 รอบรองชนะเลิศ
18.30 น. ระยอง เอฟซี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด               /SMMTV

ฟุตบอล บราซิเลียโร่ลีก บราซิล
07.50 น.(เช้าวันพฤหัสฯ) อัตเลติโก มิเนโร่ - ฟลูมิเนนเซ่          /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า HD

ออฟไลน์ tunner

• Flat TV member
  • *
ดูไม่ได้หลายวันแล้วครับ ตรวจสอบให้หน่อย
3cable011 ggdc

โครใช้ MGcam  Newcamd  ติดต่อเมลล์กลับเพื่อรับCodeสำรอง   ระบบจัดการล่มใช้เวลาอีก4-5วันครับ

ออฟไลน์ muman

• *
 [yes]ผมใช้ openboxs9 รออีกหน่อยไม่มีปัญหาครับ แต่ขก่อนวันเสาร์นะ [ปลื่ม]

ออฟไลน์ AutoPlace

• *
ช่อง Star max  ย้ายไปความถี่ไหนพอทราบมั้ยครับ
แฟนอยากดูง่ะ
ขอบคุณครับ

ช่อง Star max  ย้ายไปความถี่ไหนพอทราบมั้ยครับ
แฟนอยากดูง่ะ
ขอบคุณครับ
ย้ายความถี่ไปแล้ว  ใส่ล็อคอีก   ตอนนี้ต้องดูจากจานดำครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 5 กันยายน 2556   by  try_th

ฟุตบอล ยูโร ยู-21 รอบคัดเลือก กลุ่ม 1
01.45 น. อังกฤษ - มอลโดวา                  /ช่อง 7 / มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3

ฟุตบอลบราซิเลียโร่ ลีก บราซิล
05.30 น. (เช้าวันศุกร์) โบตาโฟโก้ - คอริติบา             /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า HD /K+PC

ฟุตบอลโคปา ซูดาเมริกาน่า รอบสอง นัดสอง
07.15 น.(เช้าวันศุกร์) ริเวอร์ เพลท (อาร์เจนตินา) - ซาน ลอเรนโซ่ (อาร์เจนตินา)    /Astro SuperSport

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 05, 2013, 01:29:02 pm โดย Gserver Klong3 »

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ที่ 6 กันยายน 2556   by  try_th

ฟุตบอลกระชับมิตรทีมชาติ
17.25 น. ญี่ปุ่น - กัวเตมาลา                   /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /Astro SuperSport 2

ฟุตบอลโลก 2014 รอบคัดเลือก โซนเอเชีย ชิงอันดับที่ 5
23.00 น. จอร์แดน - อุซเบกิสถาน                /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /Bugaboo TV /VTC3

ฟุตบอลโลก 2014 รอบคัดเลือก โซนยุโรป

กลุ่มเอ
01.45 น. เซอร์เบีย - โครเอเชีย                  /ทรูสปอร์ต 2

กลุ่มบี
01.45 น. อิตาลี - บัลแกเรีย                   /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า HD /Astro SuperSport /VTVcab 16 - Bongda TV /BongdaTV HD

กลุ่มซี
22.00 น. คาซัคสถาน - หมู่เกาะแฟโร               /K+PM
01.45 น. ไอร์แลนด์ - สวีเดน                  /ทรูวิชั่นส์10 / GMMคลับแชนแนล /Bugaboo TV /K+1
01.45 น. เยอรมัน - ออสเตรีย                  /Bugaboo TV

กลุ่มดี
01.00 น. โรมาเนีย - ฮังการี                  /ทรูสปอร์ต 7
01.00 น. เอสโตเนีย - ฮอลแลนด์                /Astro SuperSport 2

กลุ่มอี
00.00 น. นอร์เวย์ - ไซปรัส                  /GMM สปอร์ต วัน /K+PM

กลุ่มเอฟ
01.45 น. ไอร์แลนด์เหนือ - โปรตุเกส                /ทรูสปอร์ต 6 /Astro SuperSport 4

กลุ่มเอช
01.00 น. ยูเครน - ซาน มาริโน่                  /K+PC
02.00 น. อังกฤษ - มอลโดวา                  /ช่อง 7 / มีเดีย แชนแนล /Bugaboo TV /Astro SuperSport 3 /HTV9 /HTVC The Thao

กลุ่มไอ
01.15 น. จอร์เจีย - ฝรั่งเศส                  /ทรูสปอร์ต 3
01.30 น. ฟินแลนด์ - สเปน                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /Astro SuperSport

ฟุตบอลโลก 2014 รอบคัดเลือก โซนอเมริกาใต้
03.30 น. โคลอมเบีย - เอกวาดอร์                /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /VTVcab 16 - Bongda TV /K+PM
05.30 น.(เช้าวันเสาร์) ปารากวัย - โบลิเวีย               /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /K+PM
07.30 น.(เช้าวันเสาร์) ชิลี - เวเนซุเอลา (เช้าวันเสาร์)            /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /K+PM /VTVcab 16 - Bongda TV /BongdaTV HD
09.30 น.(เช้าวันเสาร์) เปรู - อุรุกวัย (เช้าวันเสาร์)             /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /VTVcab 16 - Bongda TV /BongdaTV HD /K+PM

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันเสาร์ที่ 7 กันยายน 2556   by  try_th

ฟุตบอล เมอร์เดก้า คัพ มาเลเซีย
16.30 น. มาเลเซีย - สิงคโปร์                  /Astro SuperSport 3
19.40 น. ไทย - พม่า                  /Astro SuperSport 3

ฟุตบอล ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี - อาร์มี่ ยูไนเต็ด            /สยามสปอร์ตฟุตบอล
18:00 น. พัทยา ยูไนเต็ด - บีอีซี เทโรศาสน            /สทท.11
18:00 น. แบงค็อก ยูไนเต็ด - โอสถสภา เอ็ม150 สระบุรี         /ทรูวิชั่นส์ 10
18:30 น. SCG เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี            /ทรูสปอร์ต 2

ฟุตบอล ยามาฮ่าลีกวัน
18:00 น. แอร์ฟอร์ซ เอวิเอ เอฟซี - ปตท.ระยอง            /สยามสปอร์ตไลฟ์ /SMMTV

ฟุตบอล ลีกวัน อังกฤษ
18:15 น. มิลตันคีย์ดอนส์ - สวินดอน               /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า HD

ฟุตบอล นัดกระชับมิตรทีมชาติ
02.15 น. บราซิล - ออสเตรเลีย                /Astro SuperSport 3 /K+1

ฟุตบอล บราซิเลียโร่ บราซิล
04.30 น.(เช้าวันอาทิตย์) ฟลูมิเนนเซ่ - บาเอีย            /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า HD /VTVcab 16 - Bongda TV /BongdaTV HD

ฟุตบอล อเมริกา เมเจอร์ลีก
09:30 น. (เช้าวันอาทิตย์)ลอสแองเจลิส กาแล็กซี่ - โคโลราโด ราปิดส์      /Astro SuperSport 2 /VTVcab 16 - Bongda TV /BongdaTV HD

คุณเอกพงศ์   (บางขุนเทียน)

EK326029605TH

ขอบคุณมากครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 8 กันยายน 2556    by   try_th

ฟุตบอล ไทยพรีเมียร์ลีก
18:00 น. ทีโอที เอสซี - สมุทรสงคราม เอฟซี            /สทท.11
18:00 น. สุพรรณบุรี เอฟซี อินทรี เพื่อนตำรวจ            /สยามสปอร์ตฟุตบอล
18:00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี เชียงราย ยูไนเต็ด            /ทรูวิชั่นส์ 10
18:00 น.ชัยนาท เอฟซี บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด               /ทรูสปอร์ต 2

ฟุตบอล เอไอเอส ลีกภูมิภาค ดิวิชั่น 2 เลกสอง
18.00 น. เชียงราย ซิตี้ - อุตรดิตถ์ เอฟซี                /SMMTV

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่เอ
02:00 น.ครูไซโร - ฟลามิงโก้                  /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า /GMM ฟุตบอลเอ็กซ์ตร้า HD /Astro SuperSport   /K+PM  

ฟุตบอล เมเจอร์ ลีก สหรัฐฯ
04.00 น. ฮุสตัน ไดนาโม - นิวยอร์ค เรดบูลส์               /Astro SuperSport 2  

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 08, 2013, 11:40:47 am โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ Gorlirapunk

• *
 [ไม่พูด]คุณเอ้คับ ผมวิท ประจวบฯโอนเงินค่าสมัครvip
ไปแล้วเมื่อวานนี้คับ เช็คยอดด้วยนะคับ

• *
ตอนนนี้ K+ ช่อง VTVcab1-16 บางช่องดูไม่ได้เลยโดยเฉพาะ Thethao กับ Bongdatv เป็นมาสองสามวันแล้วครับช่องอื่นดูได้ปกติ [ไม่เอา]

ออฟไลน์ Romon

• *
แอสโตรใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ
 [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด]

[ไม่พูด]คุณเอ้คับ ผมวิท ประจวบฯโอนเงินค่าสมัครvip
ไปแล้วเมื่อวานนี้คับ เช็คยอดด้วยนะคับ
เปลี่ยนCodeใหม่ด้วย  ที่ให้ไปเป็นcodeสำรองครับ
ตอนนนี้ K+ ช่อง VTVcab1-16 บางช่องดูไม่ได้เลยโดยเฉพาะ Thethao กับ Bongdatv เป็นมาสองสามวันแล้วครับช่องอื่นดูได้ปกติ [ไม่เอา]
ลบSoftcam  Constant ออกให้หมดครับ
แอสโตรใช้ได้แล้วใช่ไหมครับ
 [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด] [กระโดด]
Astroยังใช้ไม่ได้ครับ

• *
 [รัก]ตอนนี้ยังไม่ได้ลบ softcam contant แต่ดูได้แล้ว คราวหลังถ้ามีปัญหาจะลบครับผม ขอบคุณครับ [ปลื่ม]

อีกอย่างช่อง workpoint ของ 2 ดูไม่ไ้เป็นเพราะตัวที่ต้องลบด้วยรึปล่าวครับของ DTV ก็เป็น [มากมาย]

คุณศุภโชค  (เชียงใหม่)
RH327345365TH

คุณธนาธัญ  (นนทบุรี)
EK326029870TH

ขอบคุณมากครับ