ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162208 ครั้ง)

ออฟไลน์ ohmza

• Flat TV member
  • *
การ์ด Astro รุ่นใหม่เป็นการ์ด NDS ครับ เมื่อมันพบว่ามีการเรียกคีย์บ่อยๆการ์ดจะถูกล็อคโดยอัติโนมัติครับ (การเอาการ์ดมาแชร์จะทำให้เกิดการเรียกคีย์บ่อยๆจากการ์ดครับ)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยตอบครับ และขออภัยทุกท่าน เหตุสุดวิสัยไม่มีโครอยากให้เกิด K+การ์ดเน่า  

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคารที่ 17 กันยายน 2556   by  try_th

ฟุตบอล เอเอฟซีคัพ
18.00 น. นิว ราเดียนท์ (มัลดีฟท์) - อัล คูเวตเอสซี (คูเวต)         /Bugaboo TV
18.00 น. คิตฉี่ (ฮ่องกง) - อัล ไฟซาลี่ย์ (จอร์แดน)            /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /Bugaboo TV

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม เอ
01.45 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด (อังกฤษ) - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น (เยอรมัน)      /ช่อง 3 /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD 2 /Astro SuperSport 3 /K+1
01.45 น. เรอัล โซซิดัด (สเปน) - ชัคเตอร์ โดเน็ต (ยูเครน)         /ทรูสปอร์ต 6

กลุ่ม บี
01.45 น. กาตาซาราย (ตุรกี) - เรอัล มาดริด (สเปน)            /ทรูสปอร์ต 2 /Astro SuperSport /K+PM
01.45 น. โคเปเฮเกน (เดนมาร์ก) - ยูเวนตุส (อิตาลี)            /ทรูสปอร์ต 3

กลุ่ม ซี
01.45 น. เบนฟิก้า (โปรตุเกส) - อันเดอร์เลช (เบลเยียม)         /ทรูสปอร์ต 7
01.45 น. โอลิมเปียกอส (กรีซ) - ปารีส แซงต์ แชร์กแมง (ฝรั่งเศส)         /ทรูวิชั่นส์ 10 /K+PC

กลุ่ม ดี
01.45 น. บาเยิร์น มิวนิค (เยอรมัน) - ซีเอสเคเอ มอสโก (รัสเซีย)         /ทรูสปอร์ต HD /Astro SuperSport 2 /K+NS /VTV3
01.45 น. วิคตอเรีย เปลเซ่น (เช็ก) - แมนเชสเตอร์ ซิตี้ (อังกฤษ)         /ทรูสปอร์ต 5 /Astro SuperSport 4

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2013, 04:07:18 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ ohmza

• *
VTC ความถี่ใหม่ดูได้หรือยังครับ

ออฟไลน์ nuekphone

• *
ของผมดูหงส์ได้เข้ารหัสเป็นบ้าง

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

VTC ความถี่ใหม่ดูได้หรือยังครับ

ดูได้บางช่องแล้ว  รอให้นิ่งก่อนแล้วจะแปะ ไฟล์เรียงช่อง ใหม่ที่หน้าแรกหัวข้อที่3ครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 18 กันยายน 2556    by  try_th

ฟุตบอล เอเอฟซี แชมเปียนส์ลีก รอบ 8 ทีมสุดท้าย
17.30 น. เอฟซี โซล - อัล-อาห์ลี               /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสเตก์ลาล อิหร่าน            /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus /Bugaboo TV
22.15 น. กว่างโจวเอเวอร์แกรนด์- เลกห์วียา               /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus
00.15 น. อัล-ชาบับ ริยาดห์ - คาชิว่า เรย์โซล ญี่ปุ่น            /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล โตโยต้า ลีก คัพ 2013
18.00 น. ราชบุรีมิตรผล เอฟซี - นครราชสีมา เอฟซี            /สยามสปอร์ต ฟุตบอล

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม อี
01.45 น. ชาลเก้ 04 (เยอรมัน) - สเตอัว บูคาเรส (โรมาเนีย)         /ทรูสปอร์ต 2
01.45 น. เชลซี (อังกฤษ) - บาเซิ่ล (สวิตเซอร์แลนด์)            /ทรูสปอร์ต HD2 /Astro SuperSport 2 /K+PC

กลุ่ม เอฟ
01.45 น. โอลิมปิก มาร์กเซย์ (ฝรั่งเศส) - อาร์เซนอล (อังกฤษ)         /ทรูสปอร์ต HD3 /Astro SuperSport /K+1 /VTV3
01.45 น. นาโปลี (อิตาลี) - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน)         /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 4 /K+PM

กลุ่ม จี
01.45 น. ออสเตรีย เวียนนา (ออสเตรีย) - ปอร์โต้ (โปรตุเกส)         /ทรูวิชั่นส์ 10
01.45 น.  แอตเลติโก้ มาดริด (สเปน) - เซนิต เซนต์ปีเตอร์สเบิร์ก (รัสเซีย)      /ทรูสปอร์ต 7

กลุ่ม เอช
01.45 น. เอซี มิลาน (อิตาลี) - เซลติก (สกอตแลนด์)            /ทรูสปอร์ต 6
01.45 น.  บาร์เซโลน่า (สเปน) - อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (ฮอลแลนด์)      /ทรูสปอร์ต HD /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 3 /K+NS

ฟุตบอล บราซิล ซีรี่ เอ
07:50 น.(เช้าวันพฤหัส) ครูไซโร่ - โบตาโฟโก้             /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD

ฟุตบอลชายหาด World Cup Tahiti 2013
09.00 น.(เช้าวันพฤหัส) ปารากวัย - ไอวอรี่ โคส            /Astro SuperSport
10.30 น.(เช้าวันพฤหัส) เซเนกัล - ยูเครน               /Astro SuperSport

คุณปรีดา  (ภูเก็ต)
EK326031122TH
คุณพงษ์ศักดิ์  (สตูล)
EK326031493TH

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ ESPN

• *
รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมใช้ Skybox F5 เป็นสมาชิก VIP ผมไม่สามารถลงไฟล์เรียงช่องไหม่ได้ครับ (ไฟล์ของวันที่ 12/9/13)
ผมทำตามคำแนะนำในบอร์ดแล้ว ไม่แน่ใจว่าต้องมีขั้นตอน หรือเทคนิคพิเศษอะไรหรือเปล่า ผมโหลดไฟล์ที่ให้ไปแล้วน่ะครับ โดยใช้ USB 4G
เครื่องฟ้องว่าไม่สามารถ update ได้ ขอคำแนะนำจากเจ้าของบ้าน หรือเพื่อนสมาชิกผู้รู้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ [ปลื่ม]
[email protected]

รบกวนสอบถามหน่อยครับ ผมใช้ Skybox F5 เป็นสมาชิก VIP ผมไม่สามารถลงไฟล์เรียงช่องไหม่ได้ครับ (ไฟล์ของวันที่ 12/9/13)
ผมทำตามคำแนะนำในบอร์ดแล้ว ไม่แน่ใจว่าต้องมีขั้นตอน หรือเทคนิคพิเศษอะไรหรือเปล่า ผมโหลดไฟล์ที่ให้ไปแล้วน่ะครับ โดยใช้ USB 4G
เครื่องฟ้องว่าไม่สามารถ update ได้ ขอคำแนะนำจากเจ้าของบ้าน หรือเพื่อนสมาชิกผู้รู้ด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ [ปลื่ม]
[email protected]

โทรมาปรึกษาได้ตลอด  ใช้เวลาแป๊ปเดียวครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 19 กันยายน 2556   by_try_th

ฟุตบอลชายหาด World Cup Tahiti 2013
13.30 น. บราซิล - อิหร่าน                  /Astro SuperSport
15.00 น. รัสเซีย - ญี่ปุ่น                  /Astro SuperSport
09.00 น.(เช้าวันศุกร์) สเปน - สหรัฐอเมริกา               /Astro SuperSport
10.30 น.(เช้าวันศุกร์) อาร์เจนติน่า - เอล ซัลวาดอร์            /Astro SuperSport

ฟุตบอล ยูฟ่า ยูโรป้า ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่มเอ
00.00 น. บาเลนเซีย - สวอนซี                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /K+1 /VTV3

กลุ่มบี
00.00 น. พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น - ลูโดโกเรท ราซกราด            /ช่อง 5 /ทรูสปอร์ต 6 /Astro SuperSport 2
00.00 น. ดินาโม ซาเกร็บ - เชอร์โนโมเร็ต               /ทรูสปอร์ต 7

กลุ่มซี
00.00 น. สตองดาร์ ลีแอช - เอสเบิร์ก               /ทรูสปอร์ต 2
00.00 น. เร้ด บูลล์ ซัลซ์บวร์ก - เอล์ฟสบอร์ก            /ทรูวิชั่นส์ 10

กลุ่มดี
00.00 น. ซูลเต้ วาเรเกม - วีแกน แอธเลติก               /Astro SuperSport

กลุ่มอี
00.00 น. ฟิออเรนติน่า - ปากอส เด แฟร์ไรร่า            /K+PC

กลุ่มเอฟ
00.00 น. ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - บอร์กโดซ์               /ทรูสปอร์ต 3 /K+PM

กลุ่มจี
02.05 น. เอฟซี ธูน - ราปิด เวียนนา               /ทรูวิชั่นส์ 10
02.05 น. ดินาโม เคียฟ - ราซิ่ง เกงค์               /ทรูสปอร์ต 2

กลุ่มเอช
02.05 น. เอสโตริล - เซบีย่า                  /ทรูสปอร์ต 6 /Astro SuperSport /K+PC

กลุ่มไอ
02.05 น. เรอัล เบติส - โอลิมปิก ลียง               /ทรูสปอร์ต 7 /K+PM

กลุ่มเจ
02.05 น. ลาซิโอ - ลิเกีย วอร์ซอว์               /ทรูสปอร์ต 3 /Astro SuperSport 2 /K+NS

กลุ่มเค
02.05 น. ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ - ทรอมโซ่               /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /K+1

ออฟไลน์ van22

• *
K+1 ดูได้ยังครับ อดดูเขลซีเลยครับ  [เศร้า] [เศร้า] [เศร้า]

ออฟไลน์ kato54

• *
g267 หมดเมื่อไรคร้าบ

K+1 ดูได้ยังครับ อดดูเขลซีเลยครับ  [เศร้า] [เศร้า] [เศร้า]

ช่องK+1ดูไม่ได้อยู่แล้วนะครับ ช่องนี้ต้องดูเครื่องแท้แพ็คเกจเต็ม     

วันนี้ใส่การ์ดK+ใหม่แล้ว   ลื่นปรื้ด
  ท่านใดบางช่องย้งดูไม่ได้ ก็ต้องลงไฟล์เรียงช่องใหม่นะครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 กันยายน 2556    by    try_th

12.00 น. ตาฮิติ - สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์               /Astro SuperSport
13.30 น. เนเธอแลนด์ - หมู่เกาะโซโลมอน               /Astro SuperSport

ฟุตบอล บุนเดส ลีกา เยอรมัน
01.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไอน์ทรัคท์ บราวน์ชไวก์         /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV /Hanoi 1 /HTV9 /HTVC The Thao /Astro SuperSport 3 /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
02.00 น. โอซาซูน่า - เอลเช่                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel  /VTVcab 16 - Bongda TV /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
01.30 น. แซงต์ เอเตียน - ตูลูส                  /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2 /K+PC

09.00 น. (เช้าวันเสาร์)ญี่ปุ่น - ปารากวัย               /Astro SuperSport
10.30 น. (เช้าวันเสาร์)อิหร่าน - เซเนกัล               /Astro SuperSport

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2013, 03:09:45 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ HahaH

• *
ดู GMM Oneไม่ได้อ่ะคับ อัพconstant.cwเป็นล่าสุดแล้วอ่ะครับ [ร้องไห้]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 20, 2013, 06:20:31 pm โดย HahaH »

ออฟไลน์ คม บางครุ

• *

ออฟไลน์ muman

• *
K+1 ดูได้ยังครับ อดดูเขลซีเลยครับ  [เศร้า] [เศร้า] [เศร้า]

ช่องK+1ดูไม่ได้อยู่แล้วนะครับ ช่องนี้ต้องดูเครื่องแท้แพ็คเกจเต็ม     

วันนี้ใส่การ์ดK+ใหม่แล้ว   ลื่นปรื้ด
  ท่านใดบางช่องย้งดูไม่ได้ ก็ต้องลงไฟล์เรียงช่องใหม่นะครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ที่ 20 กันยายน 2556    by    try_th

12.00 น. ตาฮิติ - สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์               /Astro SuperSport
13.30 น. เนเธอแลนด์ - หมู่เกาะโซโลมอน               /Astro SuperSport

ฟุตบอล บุนเดส ลีกา เยอรมัน
01.30 น. โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค - ไอน์ทรัคท์ บราวน์ชไวก์         /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV /Hanoi 1 /HTV9 /HTVC The Thao /Astro SuperSport 3 /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
02.00 น. โอซาซูน่า - เอลเช่                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel  /VTVcab 16 - Bongda TV /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
01.30 น. แซงต์ เอเตียน - ตูลูส                  /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2 /K+PC

09.00 น. (เช้าวันเสาร์)ญี่ปุ่น - ปารากวัย               /Astro SuperSport
10.30 น. (เช้าวันเสาร์)อิหร่าน - เซเนกัล               /Astro SuperSport

[ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม] [ปลื่ม]

ขอบคุณคุณคม บางครุ  ตารางบอลสวยๆครับ

ออฟไลน์ tue

• *
ตอนนี้เวียดนาม ทรู   [ช็อค]ดูไม่ได้เลยใช่มั้ยครับ เรียงช่องใหม่แล้วก็ไม่ได้ ช่อง 7 ปรับไงครับ