ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162216 ครั้ง)

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
กำลังจะแกะมาเลย์ใหม่ 5-8ช่อง เร็วๆนี้ครับ  [โย่ว]

ออฟไลน์ pangpon

• Flat TV member
  • *
สนใจครับ

ขอรายละเอียดทาง PM หน่อยครับ

เช่น ต้องใช้จานไหม จานอะไร หรือ ใช้จาน+net หรือ net อย่างเดียว

ติดตั้งเองได้ไหม (อยู่ต่างจังหวัดครับ)

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ montree5800

• *
สนใจครับ บอกรายระเอียดด้วยครับ [email protected]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคารที่ 24 กันยายน 2556   by   try_th

ฟุตบอลชายหาด World Cup Tahiti 2013
09.00 น. สหรัฐอาหรับ เอมิเรตส์ - สหรัฐอเมริกา            /Astro SuperSport
10.30 น. หมู่เกาะโซโลมอน - เอล ซัลวาดอร์            /Astro SuperSport
13.30 น. เนเธอร์แลนด์ - อาร์เจนติน่า               /Astro SuperSport
15.00 น. ตาฮิติ - สเปน                  /Astro SuperSport

ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ รอบก่อนรองชนะเลิศ นัดสอง
15.00 น. ซิมิน ปาดัง (อินโดนีเซีย) - อีสต์ เบงกอล (อินเดีย)         /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)
23.00 น. อัล ไฟซาลี่ย์ (จอร์แดน) - คิตฉี (ฮ่องกง)            /FOX Sports(มาเลย์ พม่า)/STAR Sports(ไทย เวียดนาม)

ฟุตบอล แคปิตอล วัน คัพ อังกฤษ รอบ 3
01.45 น. แมนฯ ซิตี้ - วีแกน                   /GMM สปอร์ต วัน     
01.45 น. สวินดอน - เชลซี                     /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport  /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD   
01.45 น. แอสตัน วิลล่า - สเปอร์ส               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport 2
02.00 น. ฟูแล่ม - เอฟเวอร์ตัน                  /GMM สปอร์ต เอ็กซ์ตร้า

ฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน รอบสอง
00.00 น. 1860 มิวนิค - โบรุสเซีย ดอร์ทมุนต์            /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
01.00 น. บาร์เซโลน่า - เรอัล โซซิดัด               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /K+1
01.00 น. ลาเวนเต้ - เรอัล บายาโดลิด               /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /FOX Sports(มาเลย์)
03.00 น. มาลาก้า - อัลเมเรีย                  /ทรูสปอร์ต HD2 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /FOX Sports(มาเลย์)
03.00 น. แอตเลติโก มาดริด - โอซาซูน่า               /Sun Channel /K+1 /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรียอา อิตาลี
01.45 น. อูดิเนเซ่ - เจนัว                  /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 4 /K+PM /VTVcab 15 /VTC3

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
00.00 น. ลีลล์ - เอวิยอง                  /GMM สปอร์ต เอ็กซ์ตร้า /K+PC /VTVcab 4
02.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - แซงต์-เอเตียน            /K+PC /VTVcab 4

ออฟไลน์ firstgames

• *
สนใจคร้าบบ  รบกวนขอรายละเอียด + ช่องรายการด้วยครับ
แก้ไข เพิ่มอีเมล์  [email protected]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2013, 02:30:08 am โดย firstgames »

ออฟไลน์ xminem

• *
ขอรายละเอียดด้วยครับ

ว่าแต่ระบบนี้ต้องใช้ทั้งเสา และอินเตอร์เน็ต เหรอครับ

ออฟไลน์ teetee

• *
ลูกค้าที่ใช่เครื่อง SKYBOX S9    OPENBOX S10  ที่ไม่สามารถดูช่องK+ได้หลายช่อง  

ให้ลง Firmware ใหม่ครับ    ขอบคุณท่านลูกค้าที่แก้ปัญหานี้ได้แล้วแจ้งกลับมาให้เป็นข้อมูลเพื่อแก้ปัญหา พร้อมส่งFWมาให้ด้วย ขอบคุณมากครับ

https://www.dropbox.com/s/mzo4oxw7aof2kxf/HDS2_DUMP.abs?m

เครื่องโครไม่มีปัญหาก็ไม่ต้องลงครับ    ลงเสร็จแล้วต้องลงไฟล์เรียงช่องและCode serverใหม่  

ลงแล้วเครื่องมีปัญหากรุณาปรับแต่งเอง ไม่รับผิดชอบนะครับ  บางท่านลงแล้วดูไม่ได้ปรับไม่เป็น ใช้serverที่อื่นก็โทรมาต่อว่าเฉยเลย นิสัย
ผมเป็นลูกค้า VIP คุณเอ้ครับ ...
เข้าใจเลยครับ ผมก็ทำธุรกิจส่วนตัวอยู่ครับ ...  เดี๋ยวนี้คนสันดานแย่ๆ เห็นแก่ตัว มีเยอะมาก ...
อยากบอกว่าเป็นเรื่องปกติ อย่าไปสนใจครับ 
ยิ่งมีคนรู้จักเยอะ  ก็จะเจอคนประเภทนี้เยอะเช่นกันครับ

เอาใจช่วยครับ   ;D ;D

ว่าแต่แกะมาเลย์ เสร็จเมื่อไหร่ จะขอบพระคุณเป็นอย่างสูงครับ   [yes] [yes]

คุณ teetee ขอบคุณมากครับ  แต่ส่วนใหญ่ก็เจอแต่เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ คุยดีกันตลอดตามสไตล์บ้านๆ

นานๆจะมีแบบนี้เข้ามา เสียงแก่่ๆขี้หงุดหงิด สงสัยจะวัยทอง เหมือนผมเลย

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
หวังว่าที่คุณเอ้โดนต่อว่าคงไม่ใช่จากลูกค้าที่ผมแนะนำนะครับ แต่ถ้าใช่ต้องขออภัยอย่างสูง
เป็นกำลังใจนะครับ

รับติดตั้งจานดาวเทียม ดอนเมือง-หลักสี่-บางเขน-รังสิต-ลำลูกกา-รามอินทรา-สะพานใหม่-จตุจักร-บางซื่อ-ราชพฤกษ์-345 และบริเวณใกล้เคียง
ให้บริการวันเสาร์-อาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์ / ช่างวัช 08-1836-6556 Line ID : wat_therapysat
ผลงานการติดตั้งบางส่วนที่ผ่านมา http://www.basicsatclub.com/index.php/topic,1936.0.html
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2013, 12:20:09 am โดย วัช ดาวเทียมแท้ (Therapy sat) »

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพุธที่ 25 กันยายน 2556    by  try_th

ฟุตบอล AFC แชมเปี้ยนลีก
16:00 น.   คาชิว่า เรย์โซล - กวางโจว               /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)/FOX Sports HD Plus(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /VTC3   
18:00 น.   เอฟซี โซล    - เอสเตกฮลัล               /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /VTC3 HD /VTC3

ฟุตบอล ไทยคมเอฟเอคัพ
19:00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด         /สยามสปอร์ตฟุตบอล
19:00 น. อินทรี เพื่อนตำรวจ - บางกอกกล๊าส เอฟซี             /สยามสปอร์ต ไลฟ์

ฟุตบอล แคปิตอล วันคัพ อังกฤษ รอบสาม
01.45 น. แมนฯ ยูไนเต็ด - ลิเวอร์พูล               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport 2 /K+1         
01.45 น. นิวคาสเซิ่ล - ลีดส์ ยูไนเต็ด                /GMM สปอร์ต วัน         
02.00 น. เวสต์บรอมวิช - อาร์เซน่อล               /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.45 น. โบโลญญ่า - เอซี มิลาน               /ทรูสปอร์ต 3 /K+PM           
01.45 น. คิเอโว่ - ยูเวนตุส                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD /Astro SuperSport 4 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD         
01.45 น. นาโปลี - ซาสซูโอโล่                   /ทรูสปอร์ต 6 /VTVcab 15     
01.45 น. ซามพ์โดเรีย - โรม่า                  /ทรูสปอร์ต 2 /VTVcab 4

ฟุตบอล เดเอฟเบ โพคาล เยอรมัน รอบสอง
01.00 น. บาเยิร์น มิวนิค - ฮันโนเวอร์               /ช่อง 7 /มีเดีย แชนแนล

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
01.00 น. กรานาด้า - บาเลนเซีย                   /ทรูสปอร์ต HD 2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)     
01.00 น. เซบีย่า - ราโย บาเยกาโน่                 /K+NS /FOX Sports(มาเลย์ )       
03.00 น. เอลเช่ - เรอัล มาดริด                  /ทรูสปอร์ต HD 2 /Sun Channel /InfoTV /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
00.00 น. อฌักซิโอ - ลียง                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD           
00.00 น. วาล็องเซียนส์ - เปแอสเช               /GMM สปอร์ต เอ็กซ์ตร้า /K+PC /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD
02:00 น. โมนาโก - บาสเตีย                  /GMM สปอร์ต เอ็กซ์ตร้า /K+PC /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD

ฟุตบอล บราซิลคัพ
07:50 น.   โครินเธียนส์ - เกรมิโอ้ ปอร์โต้               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD
07:50 น.   โบตาโฟโก - ฟลาเมงโก้               /GMM คลับ แชนแนล

ออฟไลน์ rua kud

• *
คู่ man utd-liverpool ลูกค้า 3เดือน มีสิทธิ์ดูได้ใหมครับ (asstro 2)
ถ้าได้จะรีบหมุนจาน...ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]

ออฟไลน์ pmfive

• *
ผมมีกล่องอยู่แล้วครับ เป็น F3 .ใช้บริการได้ไหมครับ ขอทราบรายละเอียดดูช่องอะไรได้บ้าง + ค่าบริการ [email protected]

คู่ man utd-liverpool ลูกค้า 3เดือน มีสิทธิ์ดูได้ใหมครับ (asstro 2)
ถ้าได้จะรีบหมุนจาน...ขอบคุณครับ
 [ปลื่ม]

ช่างจะแกะทั้ง2ช่องก่อนบอลเตะ 30นาทีครับ(01:05น.)  รอลุ้นว่าจะสำเร็จหรือเปล่าครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2013, 06:21:55 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ vatin8799

• Edge LED TV member
กำลังจะแกะมาเลย์ใหม่ 5-8ช่อง เร็วๆนี้ครับ  [โย่ว]

[โขก]ที่บ้านรับมาเลย์ไม่ได้  [ร้องไห้]

ออฟไลน์ nirand

• *
จะรอที่นี่ไม่ไปไหนคับ   [เขย่า]

ออฟไลน์ wswz

• *
ตอนนี้เพื่อนๆ ดูจานเวียดฯ ได้มั๊ยครับ ผมดูไม่ได้เลย (ไม่มีสัญญาณ)
ถ้าได้จะได้เช็คเครื่องผมครับ  [โขกโต๊ะ]

ออฟไลน์ ohmza

• *
 [ปลื่ม]

ช่างจะแกะทั้ง2ช่องก่อนบอลเตะ 30นาทีครับ(01:05น.)  รอลุ้นว่าจะสำเร็จหรือเปล่าครับ

แล้วถ้าจะให้สว่างตลอดเวลาแบบเมื่อก่อนคงไม่มีทางแล้วใช่เปล่าครับ คงจะสว่างได้เฉพาะตอนบอลมาเท่านั้นใช่เปล่าครับ

[โขก]ที่บ้านรับมาเลย์ไม่ได้  [ร้องไห้]
คุณวาทินรับ มาเลย์ไม่ได้ ต้องหาเครื่องแอนดรอยมาดู ได้ทั้งมาเลย์,K+1ไม่พลาดบอลแน่ครับ (ผมไม่มีขายนะครับ pmมาจะแนะนำให้ครับ)
ตอนนี้เพื่อนๆ ดูจานเวียดฯ ได้มั๊ยครับ ผมดูไม่ได้เลย (ไม่มีสัญญาณ)
ถ้าได้จะได้เช็คเครื่องผมครับ  [โขกโต๊ะ]
คุณ wswz  ตรวจเช็คเครื่องตัวเองได้เลยครับ
[/quote]
คุณ ohmza  Astro ไม่มีวันเหมือนเดิมแล้วครับ