ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162266 ครั้ง)

ออฟไลน์ toktok

• Flat TV member
  • *
ผมหันจานมาเลย์ทิ้งไปแล้ว หันไปรับเวียดกงแทน

ถ้ามาเลย์กลับมาดูบอลได้ ผมคงต้องหันกลับอีกครั้งละมั้ง

รอฟังผลความคืบหน้าอยู่นะครับ  ได้หรือไม่ได้ ได้แบบไหน ช่วยแจงด้วยนะครับ

[หื่น]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member

ออฟไลน์ toktok

• *
ขอสอบถามครับ  ที่ว่าดูได้แต่ไม่เหมือนเดิม  มันหมายถึงแบบไหนครับ

z,ย้ายจานไปแล้ว  วางแผนจะเพิ่มจานเพื่อแอสโตร แต่กลัวว่าจะดูได้ไม่นานอีก หรือยังไง  โปรดชี้ช่องด้วยครับ

ถ้าไม่สะดวกก็ PM หรือ E-Mail ก็ได้ครับ

toktok

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ขอสอบถามครับ  ที่ว่าดูได้แต่ไม่เหมือนเดิม  มันหมายถึงแบบไหนครับ

z,ย้ายจานไปแล้ว  วางแผนจะเพิ่มจานเพื่อแอสโตร แต่กลัวว่าจะดูได้ไม่นานอีก หรือยังไง  โปรดชี้ช่องด้วยครับ

ถ้าไม่สะดวกก็ PM หรือ E-Mail ก็ได้ครับ

toktok

ดูได้ 8ช่องกีฬา  เท่านั้น   ถ้าคิดว่าคุ้มก็ติดLNBเพิ่มที่จานทรูเดิมได้เลยครับ (แนะนำให้ติดกับช่าง  หาสัญญานยาก และฝนตกบ่อยห่วงความปลอดภัยครับ)

ออฟไลน์ nirand

• *
ที่ผมอยากได้ก็ 8 ช่องกีฬานั้นแหละครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันพฤหัสบดีที่ 26 กันยายน 2556    by   try_th

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา
01.45 น. อินเตอร์ มิลาน - ฟิออเรนติน่า               /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 4 /K+PM

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
01.00 น. แอธเลติก บิลเบา - เรอัล เบติส               /ทรูสปอร์ต HD 2 /Sun Channel /K+1 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)         
03.00 น. เคตาเฟ่ - เซลต้า บีโก้                 /ทรูสปอร์ต HD 3 /InfoTV  /FOX Sports(มาเลย์) 
03.00 น. บียาร์เรอัล - เอสปันญ่อล               /ทรูสปอร์ต HD 2 /Sun Channel /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
02.00 น. มงต์เปลลิเย่ร์ - แรนส์                   /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV

ฟุตบอล โคปา ซูดาเมริกาน่า
08:00 น.   เซาเปาโล - ยูฯ คาโตลิก้า               /Astro SuperSport

ออฟไลน์ ohmza

• *
8 ช่องกีฬาจะสว่างเฉพาะช่วงที่มีบอลหรือสว่างตลอดเวลาอะครับ

คุณอภิวัฒน์  (ชลบุรี)
EK326025192TH

คุณสุทธิพงค์  (สาทร กทม)
EK326025135TH

ขอบคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 26, 2013, 10:47:31 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ yuttarsak

• LCD TV member
  • **
 AStro ขอให้อยู่กันยาวๆน๊ะ ขอบคุณคับ K.เอ้

8 ช่องกีฬาจะสว่างเฉพาะช่วงที่มีบอลหรือสว่างตลอดเวลาอะครับ

ถาวร  ใช้การ์ดใหม่ ระบบเดียวกับมาเลย์ครับ

ออฟไลน์ X Man

• *
ผม Un018 ทดลองเปิด Astro 8 ช่องครับ ปรากฎว่าดูไม่ได้ ขอคำแนะนำด้วยครับ

ออฟไลน์ nirand

• *
VIP UN 019  ด้วยครับ  น้าแอ๊ดทั้ง 8 เพลงดูไม่ได้

ออฟไลน์ teetee

• *

ถาวร  ใช้การ์ดใหม่ ระบบเดียวกับมาเลย์ครับ
ดูมาเลย์ ได้แล้ว   astro 1-4 , star sport , Fox sport  ....  บอล premire league กลับมาแล้ว

ขอบคุณครับ  คุณเอ้

ผม Un018 ทดลองเปิด Astro 8 ช่องครับ ปรากฎว่าดูไม่ได้ ขอคำแนะนำด้วยครับ
VIP UN 019  ด้วยครับ  น้าแอ๊ดทั้ง 8 เพลงดูไม่ได้

รหัส UNxx หรือรหัส new camd ทั้งหมด   ยังไม่มีAstro ขึ้นได้แต่CCam คนละServerกันครับ
ต้องขออภัยอย่างสูง
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2013, 12:22:40 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ kato54

• *
g267 ต่ออีก 6 เดือนครับ  เย็นนี้โอนให้คับ 650.55 นะครับคุณเอ้

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ที่ 27 กันยายน 2556    by  try_th

ฟุตบอล กระชับมิตร
17.45 น. เวียดนาม U23 - กาลาตาซาราย               /HTVC The Thao /VTV6

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
01.30 น. เอาก์สบวร์ก - โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /Astro SuperSport 3 /HTVC The Thao

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
01.45 น. ฮัดเดอร์สฟิลด์ - แบล็คพูล               /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
02.00 น. เรอัล บายาโดลิด - มาลาก้า               /ทรูสปอร์ต HD 2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

ออฟไลน์ คม บางครุ

• *

ออฟไลน์ Eno

• *
รบกวนครับ...ก้านดูโอ้ ทรู+แอสโตร หาซื้อได้ที่ไหนครับ...ขอบคุณมากๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2013, 11:35:15 pm โดย Eno »