ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162272 ครั้ง)

ออฟไลน์ Gorlirapunk

• *
คุณเอ้คับ ผมวิท อยู่ประจวบฯ สมาชิกkxx อยากรับastroมาเลย์ได้ไหมคับ
ยังไงช่วยเมล์ตอบ และแนะนำให้หน่อยคับ [email protected]
ผมขอline idของคุณเอ้ด้วยนะคับ

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
รบกวนครับ...ก้านดูโอ้ ทรู+แอสโตร หาซื้อได้ที่ไหนครับ...ขอบคุณมากๆ
คุณเอ้คับ ผมวิท อยู่ประจวบฯ สมาชิกkxx อยากรับastroมาเลย์ได้ไหมคับ
ยังไงช่วยเมล์ตอบ และแนะนำให้หน่อยคับ [email protected]
ผมขอline idของคุณเอ้ด้วยนะคับ
แจ้งpm แจ้งเมลล์กลับแล้วครับ
 :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :) :)
ขอบคุณคุณคม บางครุ  สำหรับตารางบอลสวยๆครับ

ออฟไลน์ saxsoo

• *
น้าแอด 8 ช่อง นี่ช่องอะไรบ้างครับ แล้วเปิดตลอดเวลา หรือสลับเปิดตอนบอลจะแข่งครับ

ออฟไลน์ kae1080P

• Flat TV member
  • *
8 ช่องกีฬาจะสว่างเฉพาะช่วงที่มีบอลหรือสว่างตลอดเวลาอะครับ

ถาวร  ใช้การ์ดใหม่ ระบบเดียวกับมาเลย์ครับ
ดูมาเลย์ ได้แล้ว   astro 1-4 , star sport , Fox sport  ....  บอล premire league กลับมาแล้ว

ขอบคุณครับ  คุณเอ้
   ตามนี้เลยคับ  [yes]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

เสาร์-อาทิตย์  งดทดสอบ    มาเลย์สว่างแล้ว 7ช่อง กีฬา 24hr ไม่มีดับไม่ต้องลุ้น
รับสมาชิกจำนวนจำกัด เหลือไม่กี่ account ราคาเดิมอยู่ก่อนปรับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันเสาร์ที่ 28 กันยายน 2556     by   try_th

ฟุตบอล เจลีก ญี่ปุ่น
11.00 น. เวกัลตะ เซนได - โยโกฮาม่า เอฟ มารินอส            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD
13.30 น. คาชิม่า แอนท์เลอร์ส - โออิตะ ตรินิต้า            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /VTC3 /VTC3 HD
17.00 น. โอมิย่า อาร์ดิย่า - เอฟซี โตเกียว               /GMM คลับ แชนแนล /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /VTC3 /VTC3 HD

ฟุตบอล โตโยต้า ไทยพรีเมียร์ลีก
18.00 น. สมุทรสงคราม เอฟซี - โอสถสภา เอ็ม 150 สระบุรี         /สทท.11
18.00 น. บางกอกกล๊าส เอฟซี - ทีโอที เอสซี             /ทรูสปอร์ต 2   
18.00 น. ชัยนาท เอฟซี - แบงค็อก ยูไนเต็ด            /ทรูวิชั่นส์ 10

ฟุตบอลยามาฮ่า ลีกวัน
16.00 น. ทีทีเอ็ม เอฟซี - ราชนาวี                /สยามสปอร์ตฟุตบอล         
18.00 น. สิงห์ท่าเรือ - นครราชสีมา เอฟซี              /สยามสปอร์ต ไลฟ์             

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
18.45 น. ท็อตแน่ม ฮ็อทสเปอร์ - เชลซี               /CTH STADIUM 1 /K+1 /Astro SuperSport
21.00 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - คริสตัล พาเลซ               /CTH STADIUM 5
21.00 น. แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด - เวส์ตบรอมวิช            /CTH STADIUM 1 /K+1 /FOX Sports(มาเลย์) /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /Hanoi 2
21.00 น. ฮัลล์ - เวสต์แฮม                  /CTH STADIUM 4 /Astro SuperSport 2
21.00 น. ฟูแล่ม - คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้               /CTH STADIUM 3 /Astro SuperSport
21.00 น. แอสตัน วิลล่า - แมนเชสเตอร์ ซิตี้            /CTH STADIUM 2 /K+PC /Astro SuperSport 3 /VTVcab 15 - Invest TV /HTV The Thao
23.30 น. สวอนซี ซิตี้ - อาร์เซน่อล               /CTH STADIUM 1 /K+1 /Astro SuperSport /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /Hanoi 2 /HTV9

ฟุตบอล เดอะ แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
18.15 น. ฟอเรสต์ - ดาร์บี้                   /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /K+PM /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD       
21.00 น. มิลล์วอลล์ - ลีดส์ ยูไนเต็ด                /GMM สปอร์ตเอ็กซ์ตร้า         

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
19.00 น. ลอริยองต์ - โอลิมปิก มาร์กเซย               /GMM คลับ แชนแนล /K+PC
22.00 น. ปารีส แซงต์-แชร์กแมง - ตูลูส               /GMM คลับ แชนแนล /VTVcab 4
01.00 น. โอลิมปิก ลียง - ลีลล์                  /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2 /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
20.30 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ - ไฟร์บวร์ก            /GMM สปอร์ต วัน /K+PM
20.30 น. บาเยิร์น มิวนิค - โวลฟ์บวร์ก               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD
23.30 น. ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต - ฮัมบูร์ก               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /K+PC /Astro SuperSport 3

ฟุตบอล ลาลีกา สเปน
21.00 น. บาเลนเซีย - ราโย บาเยกาโน่               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)
23.00 น. อัลเมเรีย - บาร์เซโลน่า               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /HTV The Thao
01.00 น. เรอัล โซเซียดาด - เซบีย่า               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /K+PM /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)
03.00 น. เรอัล มาดริด - แอธเลติโก มาดริด            /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /K+1 /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
23.00 น. เจนัว - นาโปลี                  /ทรูสปอร์ต 1 /K+PM
01.45 น. เอซี มิลาน - ซามพ์โดเรีย               /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 4 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /HTV The Thao

ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
23.45 น. อัล์คมาร์ - พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น              /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย พม่า เวียดนาม) /VTC3 /VTC3 HD       
01.45 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม - โก อเฮด อีเกิ้ลส์            /FOX Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย พม่า เวียดนาม) /VTC3 /VTC3 HD

ฟุตบอล ลีกา ซาเกรส โปรตุเกส
00.30 น. เบนฟิก้า - เบเลเนนส์                /Eurosport /Eurosport HD

ฟุตบอล บราซิเลียโร่ลีก บราซิล
04.30 น. เนาติโก - คอริติบ้า                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD

ฟุตบอล เมเจอร์ลีก สหรัฐอเมริกา
07.30 น.(เช้าวันอาทิตย์) ชิคาโก ไฟร์ - มอนทรีล อิมแพ็กต์           /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 28, 2013, 04:54:02 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ pom49

• LCD TV member
  • **
วันนี้ทำไม K+ VTC มืด เปิดเช็คดูเป็นระยะตลอดทั้งวัน จนบัดนี้ เวลา 19.00 น. ยังไม่มีสัญญาณเลย

วันนี้ทำไม K+ VTC มืด เปิดเช็คดูเป็นระยะตลอดทั้งวัน จนบัดนี้ เวลา 19.00 น. ยังไม่มีสัญญาณเลย

Server ดูได้ปกติ

ไม่มีสัญญานก็ปรับPORTให้ตรงครับ

ออฟไลน์ teetee

• *
ผมสมาชิก vip คุณเอ้ .... 

confirm ว่า ดู astro ได้แล้วครับ  ตอนนี้กำลังดู สเปอร์-เชลซีอยู่ครับ ...

ใครสนใจ จัดไปเลยครับ ...

ออฟไลน์ PROxxMACxx

• *
ดูได้ .....แต่เข้ารหัสตลอดเลยอ่ะครับ   [ร้องไห้]

ดูได้ .....แต่เข้ารหัสตลอดเลยอ่ะครับ   [ร้องไห้]

คู่แรก การ์ดช่อง1ค้างไปแล้ว รอดูคู่ต่อไปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2013, 09:08:52 am โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ PROxxMACxx

• *
ดูได้ .....แต่เข้ารหัสตลอดเลยอ่ะครับ   [ร้องไห้]

คู่แรก การ์ดช่อง1ค้างไปแล้ว รอดูคู่ต่อไปครับ
ครับผม

ออฟไลน์ tue

• *
ขอวิธีดู ทู  สปอต 2 กับ 7  ด้วยคับ
ขอบคุณคับ

ขอวิธีดู ทู  สปอต 2 กับ 7  ด้วยคับ
ขอบคุณคับ
ลงเรียงช่องใหม่ ก็ดูได้แล้วครับ
 ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 29 กันยายน 2556  by  try_th

ฟุตบอล กระชับมิตร
17.45 น. เวียดนาม U23 - ซานโต๊ส U23               /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD               

ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
19.30 น. เฟเยนูร์ด - เดน ฮาก                   /FOX Sports(ไทย  พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย พม่า เวียดนาม) /STAR Sports(มาเลย์ ) /VTC3     

ฟุตบอล โตโยต้า ไทยพรีเมียร์ลีก
18.00 น. สงขลา ยูไนเต็ด - ราชบุรี มิตรผล เอฟซี             /สทท.11   
18.00 น. บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด - ชลบุรี เอฟซี                /ทรูสปอร์ต 2   
18.30 น. เชียงราย ยูไนเต็ด - อาร์มี่ ยูไนเต็ด            /สยามสปอร์ตฟุตบอล
18.30 น. อินทรี เพื่อนตำรวจ - บีอีซี เทโรศาสน            /ทรูสปอร์ต 7
18.30 น. เอสซีจี เมืองทองฯ ยูไนเต็ด - สุพรรณบุรี เอฟซี         /ทรูวิชั่นส์ 10

ฟุตบอล ดิวิชั่น 1
18.00 น. บีบีซียู เอฟซี - แอร์ฟอร์ซ เอวิเอ เอฟซี            /สยามสปอร์ต ไลฟ์

19.30 น. สโต๊ค ซิตี้ - นอริช ซิตี้               CTH STADIUM 4 /K+1 /FOX Sports(มาเลย์)
22.00 น. ซันเดอร์แลนด์ - ลิเวอร์พูล               CTH STADIUM 1 /K+1 /Astro SuperSport

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17.30 น. โตริโน่ - ยูเวนตุส                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD3 /K+PM /Astro SuperSport 4
20.00 น. เวโรน่า - ลิวอร์โน่                  /ทรูสปอร์ต 2
20.00 น. ซัสซูโอโล่ - ลาซิโอ                  /ทรูสปอร์ต 3 /ทรูสปอร์ต HD /ทรูสปอร์ต HD /K+PM /VTVcab 4
20.00 น. คาตาเนีย - คิเอโว่                  /ทรูสปอร์ต 7
20.00 น. กายารี่ - อินเตอร์ มิลาน               /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD3 /Astro SuperSport 4 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD
20.00 น. อตาลันต้า - อูดิเนเซ่                  /ทรูสปอร์ต 6 /VTVcab 15 - InvestTV
01.45 น. โรม่า - โบโลญญ่า                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD3 /K+PM /Astro SuperSport 4 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /VTC3 /HTV9 /HTV The Thao /Hanoi 1

ฟุตบอล บุนเดส ลีกา เยอรมัน
20.30 น. แวร์เดอร์ เบรเมน - เนิร์นแบร์ก               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /HTV The Thao /Hanoi 2
22.30 น. ไอน์ทรัคท์ เบราน์ชไวก์ - สตุ๊ตการ์ท            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /K+PM /Astro SuperSport 3

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
17.00 น. โอซาซูน่า - เลบันเต้                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /ทรูสปอร์ต HD /FOX Sports(มาเลย์) /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD
22.00 น. เซลต้า บีโก้ - เอลเช่                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า)
00.00 น. เอสปันญ่อล - เคตาเฟ่               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /K+1 /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /HTV The Thao
02.00 น. เรอัล เบติส - บียาร์เรอัล               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD

ฟุตบอล ลีก เอิง ฝรั่งเศส
19.00 น. แรนส์ - น็องต์                  /GMM คลับ แชนแนล /K+PC /Astro SuperSport 2
22.00 น. อฌักซิโอ้ - มงต์เปลิเย่ร์               /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /HTV The Thao
02.00 น. แร็งส์ - โมนาโก                  /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /K+PC /Astro SuperSport 2

ฟุตบอล บราซิเลียโร่ลีก บราซิล
02.00 น. อัตเลติโก มิเนโร่ - ซานโตส               /GMM คลับ แชนแนล     
04.30 น. เซาเปาโล - เกรมิโอ้ ปอร์โต้                  /Astro SuperSport   

ฟุตบอล เมเจอร์ลีก สหรัฐอเมริกา
10:00 น.(เช้าวันจันทร์) ซีดี ชีวาส - ซาน โฮเซ่ เอิร์ธเควคส์         /Astro SuperSport 2

ออฟไลน์ mitsured

• *
สอบถามข้อมูล ครับ
พอดีลูกค้าที่ผมไปติดจานมาให้ บ้างคนโทรมาบอกว่าดู ดาวน้าแอสไม่ได้ บ้างคนดูได้
.. K+ ก้อเหมือนกันครับ มันเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยตอบด้วยครับ

ขอบคุณครับ

สอบถามข้อมูล ครับ
พอดีลูกค้าที่ผมไปติดจานมาให้ บ้างคนโทรมาบอกว่าดู ดาวน้าแอสไม่ได้ บ้างคนดูได้
.. K+ ก้อเหมือนกันครับ มันเป็นเพราะอะไรครับ ช่วยตอบด้วยครับ

ขอบคุณครับ

เพราะว่าการ์ดตายครับ

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันจันทร์ที่ 30 กันยายน 2556   by  try_th

01.45 น. ฟิออเรนติน่า - ปาร์ม่า                  /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD3 /VTVcab 16 - Bongda TV

02.00 น. เอฟเวอร์ตัน - นิวคาสเซิ่ล ยูไนเต็ต               /CTH STADIUM 1 /Astro SuperSport /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /HTV9 /HTV The Thao /Hanoi 1

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
03.00 น. กรานาด้า - แอธเลติก บิลเบา               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /K+PM

ออฟไลน์ totti777

• *
ช่องทรู ดูไม่ได้เลยคร๊าบ เป็นอะไรหรือครับ เซอเวอรืช่วงนี้

ออฟไลน์ rua kud

• *
ปกติครับ..ดูได้
รอหมุนจานไปหาน้าแอ้ดช่วงนี้ฝนตกบ่อย
 [yes]