ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162193 ครั้ง)

ออฟไลน์ Eno

• Flat TV member
  • *
หา astro ยากจัง เจอๆ หายๆ ใช้ความถี่ไหนหาง่ายๆครับ [เศร้า]

ออฟไลน์ Romon

• *
อัพเรียงช่องแล้วก้ยัง
ดูสปอต2/7/ซันไม่ได้เลย
ช่องอีดูได้หมดครับ

ออฟไลน์ nirand

• *

ออฟไลน์ Eno

• *
 [yes]อยู่ยุดยา...เจอน้าแอสแล้ว 90/72 มีจุดเดียวจริงๆ (เมื่อวานเดินหลายโล..วันนี้ต้องยก s10 กับ 42 นิ้ว ไปไกล้ๆ) ต่อไปรอของทำ..ดูโอ
ตอนนี้กำลังดูอยู่เลยครับ [ปลื่ม]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2013, 09:53:22 am โดย Eno »

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
หา astro ยากจัง เจอๆ หายๆ ใช้ความถี่ไหนหาง่ายๆครับ [เศร้า]

ลอง 10982 V  30000 ดูครับ

รับติดตั้งจานดาวเทียม ดอนเมือง-หลักสี่-บางเขน-รังสิต-ลำลูกกา-รามอินทรา-สะพานใหม่-จตุจักร-บางซื่อ-ราชพฤกษ์-345 และบริเวณใกล้เคียง
ให้บริการวันเสาร์-อาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์ / ช่างวัช 08-1836-6556 Line ID : wat_therapysat
ผลงานการติดตั้งบางส่วนที่ผ่านมา http://www.basicsatclub.com/index.php/topic,1936.0.html

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอังคารที่ 1 ตุลาคม 2556    by   try_th

ฟุตบอล เอเอฟซี คัพ รอบรองชนะเลิศ
23.30 น. คูเวต เอสซี - อีสต์ เบงกอล               /STAR Sports(ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก รอบแบ่งกลุ่ม
กลุ่ม อี
01.45 น. เอฟซี บาเซิ่ล (สวิตเซอร์แลนด์) - ชาลเก้ 04 (เยอรมัน)      /ทรูสปอร์ต 6
01.45 น. สเตอัว บูคาเรส (โรมาเนีย) - เชลซี (อังกฤษ)         /ทรูสปอร์ต HD3 /Astro SuperSport 2 /K+NS

กลุ่ม เอฟ
01.45 น. อาร์เซน่อล (อังกฤษ) - นาโปลี (อิตาลี)            /ช่อง3 /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /Astro SuperSport /K+1
01.45 น. โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ (เยอรมัน) - โอลิมปิก มาร์กเซย (ฝรั่งเศส)      /ทรูสปอร์ต 2

กลุ่ม จี
23.00 น. เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก (รัสเซีย) - ออสเตรีย เวียนนา (ออสเตรีย)   /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /Astro SuperSport 3
01.45 น. เอฟซี ปอร์โต้ (โปรตุเกส) - แอตเลติโก มาดริด (สเปน)      /ทรูวิชั่นส์ 10

กลุ่ม เอช
01.45 น. กลาสโกว์ เซลติก (สกอตแลนด์) - บาร์เซโลน่า (สเปน)      /ทรูสปอร์ต 3 /ทรูสปอร์ต HD /Astro SuperSport 3 /K+PM
01.45 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม (เนเธอร์แลนด์ส) - เอซี มิลาน (อิตาลี)      /ทรู เทนนิส HD /Astro SuperSport 4 /K+PC

ออฟไลน์ Eno

• *

ลอง 10982 V  30000 ดูครับ

รับติดตั้งจานดาวเทียม ดอนเมือง-หลักสี่-บางเขน-รังสิต-ลำลูกกา-รามอินทรา-สะพานใหม่-จตุจักร-บางซื่อ-ราชพฤกษ์-345 และบริเวณใกล้เคียง
ให้บริการวันเสาร์-อาทิตย์และวันหยุดนักขัตฤกษ์ / ช่างวัช 08-1836-6556 Line ID : wat_therapysat
ผลงานการติดตั้งบางส่วนที่ผ่านมา http://www.basicsatclub.com/index.php/topic,1936.0.html
อยู่ยุดยา...เจอน้าแอสแล้ว 90/72 มีจุดเดียวจริงๆ (เมื่อวานเดินหลายโล..วันนี้ต้องยก s10 กับ 42 นิ้ว ไปไกล้ๆ) ต่อไปรอของทำ..ดูโอ
ตอนนี้กำลังดูอยู่เลยครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

ออฟไลน์ tue

• *
เรียงช่องแล้วครับ แต่  ทูสปอต  2 กับ 7 ไม่สว่าง ช่องอื่นได้อยู่ หรือต้องเปลี่ยนความถี่  [ร้องไห้]

• *

ออฟไลน์ mitsured

• *
น้าแอส การ์ดยังดับอยู่บ้างการ์ด ใช่ไหมครับ ช่วยอัพเดทด้วยครับ

ขอบคุณครับ [เหม่อ]

ออฟไลน์ golfphahon

• Edge LED TV member
ขอสอบถามนิดนึงครับ มันขึ้นว่า เข้ารหัสมา2วันล่ะ ดูไม่ได้เลยครับ ไฟที่สายแลนก็กระพริบปกตินะครับ เครื่องรุ่น M3 ครับ อัฟเดดช่องแล้วครับ [ปลื่ม] [จิ้ม]
Mornitor: SAMSUNG LED46" SERIES5 5000
HD Player :  xtreamer prodigy
AVR: ONKYO TX-SR609
SPeaker :Polk Rti-A1,Csi-A4,monitor30
Sub woofer : paradigm pdr 10

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
เสาร์-อาทิตย์  งดทดสอบ    มาเลย์สว่างแล้ว 7ช่องกีฬา รอความเสถียรอีก1เดือน
ช่วงนี้จะติดๆดับๆ วันละ5-10ครั้ง ยังต้องพัฒนาต่ออีก1เดือน อย่าเพิ่งคาดหวังว่าอยากดูนิ่งๆทั้งวัน ทำไมดับ ทำไมไม่นิ่ง ทำไมดูไม่ได้
ต้องลงทุนอีกเยอะ  ถ้าลงทุนเยอะเกินตัวก็ไม่ไหว แต่ก็จะทำให้เติมที่ ที่สุด ที่สุดเลย

:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D

เปลี่ยนจอTV ที่บ้านให้เป็น Smart TV

ดูช่องฟรีจากจานดาวเทียมได้กว่า 200ช่อง ผ่านnet ดูทีวีย้อนหลัง YouTube Mail อื่นๆอีกมากมาย ไม่ต้องเสียรายเดือน  

Coco Box  2,700 บาท สเปคแรงลื่นที่สุด  ซื้อ1เครื่องรับสิทธิ์ซื้อWiless Mouse จากราคา 250 บาท เหลือเพียง 100 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 01, 2013, 08:58:04 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ krupehh

• *
 [งง]ได้ข่าวว่าทัพพม่าแตกแล้ว บ้านเราพอมีสิทธิไหมน้อ [เหม่อ]

ออฟไลน์ tue

• *

ออฟไลน์ tue

• *
อยู่ภาคเหนือ มีสิทธิ์ ได้น้าแอดหรือเปล่าครับ  [ไม่เอา]

ออฟไลน์ ohmza

• *
[งง]ได้ข่าวว่าทัพพม่าแตกแล้ว บ้านเราพอมีสิทธิไหมน้อ [เหม่อ]
มายืนยันครับ พม่าแตกแล้ว บ้านเรารับได้ทั้งประเทศครับ แต่ตอนนี้ยังมีไม่เสถียร ยังมีอาการค้างอยู่บ่อยๆเพราะการ์ดแจกคีย์ไม่ค่อยทันครับ

• *
คุณ ohmza ครับ

ขอความถี่ของพม่าที่ตีแตกด้วยครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ohmza

• *
คุณ ohmza ครับ

ขอความถี่ของพม่าที่ตีแตกด้วยครับ  ขอบคุณครับ
ตามนี้เลยครับ >> http://www.lyngsat.com/packages/skynetapstar.html

ความถี่ที่มี SR 45000 บางเครื่องอาจจะรับไม่ได้นะครับ