ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162154 ครั้ง)

ออฟไลน์ bankbeau

• Flat TV member
  • *
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 05, 2013, 08:09:49 pm โดย bankbeau »

ออฟไลน์ anupuy

• *
พาสปอร์ต ไปมาเลย์เซีย ลื่นมากๆครับพี่เอ้ อิๆๆๆ

ออฟไลน์ colingpowder

• *
ขอสอบถามครับ ได้ลิ้งคืแนะนำมาจาก basicsat ^^
เครื่อง S10 เจ้าของบ้านเดิมปิดบ้านหนี ตอนนี้จอมืดหมด
แถมใส่รหัส 4 ตัวที่ไม่ใช่ 0000 ลอคไว้อีก แก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ

รบกวนแนะนำวิธีแก้ไข ถ้ได้จะขอโค้ตทดสอบครับ ถ้าลื่นๆ +บริการดี จะย้านมาเช่าบ้านท่านครับ

ขอบคุณครับผมม

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
ขอสอบถามครับ ได้ลิ้งคืแนะนำมาจาก basicsat ^^
เครื่อง S10 เจ้าของบ้านเดิมปิดบ้านหนี ตอนนี้จอมืดหมด
แถมใส่รหัส 4 ตัวที่ไม่ใช่ 0000 ลอคไว้อีก แก้ไขอย่างไรได้บ้างครับ
รบกวนแนะนำวิธีแก้ไข ถ้ได้จะขอโค้ตทดสอบครับ ถ้าลื่นๆ +บริการดี จะย้านมาเช่าบ้านท่านครับ
ต้องFlash FW ใหม่ด้วยสายrs232  ลองค้นหาวิธีทำดูครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันอาทิตย์ที่ 6 ตุลาคม 2556     by  try_th

ฟุตบอล เอเรดิวิซี่ ฮอลแลนด์
17.30 น. อาแจ็กซ์ อัมสเตอร์ดัม - อูเทร็คท์            /FOX Sports /FOX Sports HD Plus (ไทย พม่า เวียดนาม) /STAR Sports(มาเลย์ )
19.30 น. วิเทสส์ - เฟเยนูร์ด                  /FOX Sports /FOX Sports HD Plus (ไทย พม่า เวียดนาม)
21.30 น. พีเอสวี ไอนด์โฮเฟ่น - อาร์เคซี วาลไวก์            /FOX Sports (ไทย มาเลย์ พม่า เวียดนาม) /FOX Sports HD Plus (ไทย พม่า เวียดนาม)

ฟุตบอล โตโยต้า ไทยพรีเมียร์ลีก
18.00 น. บีอีซี เทโรศาสน - สมุทรสงคราม เอฟซี             /ทรูสปอร์ต 7
18.00 น. ราชบุรี มิตรผล เอฟซี - บุรีรัมย์ ยูไนเต็ด            /ทรูสปอร์ต 2       
18.00 น. อาร์มี่ ยูไนเต็ด - อินทรี เพื่อนตำรวจ            /สทท.11
18.00 น. พัทยา ยูไนเต็ด - สงขลา ยูไนเต็ด            /สยามสปอร์ต ฟุตบอล
18.30 น. ชลบุรี เอฟซี - เชียงราย ยูไนเต็ด            /ทรูวิชั่นส์10

ฟุตบอล ยามาฮ่าลีกวัน
18.00 น. แอร์ฟอร์ซ เอวิเอ เอฟซี - ศรีราชา ซูซูกิ เอฟซี          /สยามสปอร์ต ไลฟ์

ฟุตบอล เอไอเอส ลีกภูมิภาค  ดิวิชั่น 2 2013 รอบแชมเปี้ยน ลีก สาย บี
16.00 น. นครนายก เอฟซี - เชียงใหม่ เอฟซี              /SMMTV   

ฟุตบอล พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
19.30 น. นอริช ซิตี้ - เชลซี                  /CTH STADIUM 1 /FOX Sports(มาเลย์) /K+1
19.30 น. เซาธ์แฮมป์ตัน - สอวนซี ซิตี้               /CTH STADIUM 4 /Astro SuperSport /K+PC
22.00 น. ท็อตแน่ม ฮ็อทสปอร์ - เวสต์แฮม ยูไนเต็ด            /CTH STADIUM 2 /Astro SuperSport /K+NS
22.00 น. เวสต์บรอมวิช อัลเบี้ยน - อาร์เซน่อล            /CTH STADIUM 1 /Astro SuperSport 3 /K+PM

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
17.30 น. ปาร์ม่า - ซัสซูโอโล่                  /ทรูสปอร์ต 1 /K+PM /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD
20.00 น. คาตาเนีย - เจนัว                  /ทรูสปอร์ต 6 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD
20.00 น. นาโปลี - ลิวอร์โน่                  /ทรูสปอร์ต 1 /K+PM
20.00 น. ซามพ์โดเรีย - โตริโน่                  /ทรูสปอร์ต 2 /Channel 17
20.00 น. อูดิเนเซ่ - กายารี่                  /ทรูสปอร์ต HD /VTVcab 15 - Invest TV
20.00 น. โบโลญญ่า - เวโรน่า                  /ทรูสปอร์ต 7
01.45 น. ยูเวนตุส - เอซี มิลาน                  /ทรูสปอร์ต 1 /Astro SuperSport 3 /K+NS /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD
01.45 น. ลาซิโอ - ฟิออเรนติน่า               /ทรูสปอร์ต 6 /HTV9

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
20.30 น. เนินแบร์ก - ฮัมบูร์ก                   /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /HTV The Thao
22.30 น. ไฟร์บวร์ก - ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต            /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /K+PC

ฟุตบอล ลา ลีกา สเปน
17.00 น. แอธเลติโก มาดริด - เซลต้า บีโก้            /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /FOX Sports(มาเลย์) /STAR Sports(พม่า) /K+1
22.00 น. เซบีย่า - อัลเมเรีย                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 15 - Invest TV
00.00 น. เคตาเฟ่ - เรอัล เบติส                  /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /K+PM /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD
02.00 น. แอธเลติก บิลเบา - บาเลนเซีย               /ทรูสปอร์ต HD2 /Sun Channel /STAR Sports(มาเลย์ พม่า) /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /HTV The Thao

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
19.00 น. มงต์เปลิเย่ร์ - โอลิมปิก ลียง               /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2
22.00 น. บอร์กโดซ์ - โซโชซ์                  /GMM คลับ แชนแนล /Astro SuperSport 2 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD /HTV The Thao
02.00 น. โอลิมปิก มาร์กเซย - ปารีส แซงต์-แชร์กแมง         /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport 2 /K+PM

ฟุตบอล เมเจอร์ลีก สหรัฐฯ
04:00 น.ลอสแองเจลิส กาแล็กซี่ - ซีดี ชีวาส            /Astro SuperSport 2

ฟุตบอล บราซิเลียโร่ ลีก บราซิล
02:00 น. อัตเลติโก มิเนโร่ - โครินเธียนส์               /GMM คลับ แชนแนล /K + PC       

ฟุตบอล เคาลาซูร่า ลีก อาร์เจนติน่า
02.00 น. กิมนาเซีย - เบเลซ ซาร์สฟิลด์               /GMM สปอร์ต วัน
04.15 น. ริเวอร์เพลท - โบคา จูเนียร์ส               /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD

ออฟไลน์ OTTOBOY

• *
ตอนนี้ช่อง เนชั่น เข้ารหัส  ไม่ทราบว่าย้ายความถี่ หรือเปล่าครับ [ไม่เอา]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

ตอนนี้ช่อง เนชั่น เข้ารหัส  ไม่ทราบว่าย้ายความถี่ หรือเปล่าครับ [ไม่เอา]

ออฟไลน์ Eno

• *
 [ร้องไห้] [นอน]Scrambled  gserver534 3,4 offline

ออฟไลน์ preecha.b

• *

คุณอภิรัตน์  (บ้านบึง)

EK326026238TH

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ kato54

• *
คุณเอ้ ช่วยดู G267 ด้วยครับ หมด 04/57 ครับ server offline 4 ตัว

คุณเอ้ ช่วยดู G267 ด้วยครับ หมด 04/57 ครับ server offline 4 ตัว

Server ปกติ  แจ้งให้ตรวจเช็ครายละเอียดในเมลล์แล้วครับ

ออฟไลน์ nirand

• *
      ของผม server offline 2 ตัว ครับ    [email protected]

G294

ของผม server offline 2 ตัว ครับ    [email protected]

G294

Code 4 แถว  Online2,Offline2ตัว ถูกแล้วครับ     2แถวล่างเป็นServerสำรอง

• *

คุณเจ้าของบ้านเช่าครับ รบกวนขอโค้ดทดสอบครับ
ตอนนี้ลงเฟิมแวร์ใหม่แล้ว เข้าพาสเวิด 4 ตัวได้แล้วครับ
[email protected]

ขอบคุณครับ

Re: SKYRBOX F3Sใหม่ของเข้าแล้ว โปรแกรมบอลอยู่หน้าสุดท้าย
« ตอบกลับ #2480 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 01:28:24 pm »
SKYBOX F3S เข้าแล้ว  เครื่องเปล่า ประกัน 3เดือน 1,850บาท    VIP2ปี  3,400  (ของเข้า40เครื่อง 09/10/56 )

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2013, 01:29:15 pm โดย Gserver Klong3 »

• *
Re: SKYRBOX F3Sใหม่ของเข้าแล้ว โปรแกรมบอลอยู่หน้าŪ
« ตอบกลับ #2481 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2013, 08:23:09 pm »
คุณพ่อค้าครับ
ลองเอาโค้ดใส่แล้ว ยังไม่ได้ครับ สถานะออฟไลน์ 4 ตัวเลย ต้องแก้ไขยังไงครับ

อัพเดต ดูได้แล้วครับ ตั้งค่าตามที่บอก
ขอเทสสัก 2 วันครับผม

ขอบคุณครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2013, 01:02:12 am โดย colingpowder »

Re: SKYRBOX F3Sใหม่ของเข้าแล้ว โปรแกรมบอลอยู่หน้าสุดท้าย
« ตอบกลับ #2482 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 09:03:10 am »
คุณสุเมธ  (ราษฎร์บูรณะ)
EK326026652TH

คุณอานพ  (อยุธยา)
EK326026666TH

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ nakganok

• *
« ตอบกลับ #2483 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2013, 06:45:47 pm »
มาเลย์สว่างแล้ว 8ช่องกีฬา กำลังจะเป็น 10ช่อง และ 16ช่อง เร็วๆนี้
ของผมสมาชิก vip 22สว่างแค่ 5 ช่อง ไม่ทราบว่ามีช่องไหนบ้างครับ ขอบคุณครับ