ผู้เขียน หัวข้อ: กล่องแอนดรอย AIS Playbox v3 Tablet Lenovo มือสอง ดูฟรีไม่มีรายเดือน สภาพสวย  (อ่าน 1162159 ครั้ง)

ออฟไลน์ colingpowder

• Flat TV member
  • *
ดันให้พ่อค้าครับ VTC K+ ลื่นมากมาย ^^

ปล. ผมเป็นรายสุดท้ายก่อนปิดรับสมาชิกป่าวครับเนี่ย ... [เท่ห์] [เท่ห์]

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
ดันให้พ่อค้าครับ VTC K+ ลื่นมากมาย ^^

ปล. ผมเป็นรายสุดท้ายก่อนปิดรับสมาชิกป่าวครับเนี่ย ... [เท่ห์] [เท่ห์]

แหม่....อิจฉาจริงๆ ผมมาไม่ทัน

ออฟไลน์ sommai cholburi

• *
เพิ่ง สมัครสมาชิกได้ แต่เคยโทรไปสอบถามแล้วครั้งนึง รบกวนดู PM ด้วยครับ

ออฟไลน์ golfvios

• *
f5s ยัง มีเหลือปะครับจะขอจองๅเครื่องครับ    [ปลื่ม]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

• OLED TV member
เพิ่ง สมัครสมาชิกได้ แต่เคยโทรไปสอบถามแล้วครั้งนึง รบกวนดู PM ด้วยครับ
ในกล่องpm ไม่มีข้อความเลย  ถ้าสะดวกก็โทรหาหรือทางเมลล์ได้ตลอดครับ

f5s ยัง มีเหลือปะครับจะขอจองๅเครื่องครับ    [ปลื่ม]

เหลือแต่f3s  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 16, 2013, 10:53:45 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ MourinJoe

• *
Astro ตอนนี้ดูอยู่ครับ มีครบทุกคู่เลย  ถ้าสามารถเพิ่มช่องได้ในอนาคต ขอเป็น History Chanel นะครับ  ดาวดวงอื่นไม่มีช่องนี้เลย
 [รัก]

เมื่อวานเจอช่อง History ทาง Astro สว่างแล้ว

ขอบคุณมากๆ ครับ

[yes]

ออฟไลน์ skybox รังสิตคลอง3เจ้าเดิม

เปลี่ยนจอTV ที่บ้านให้เป็น Smart TV

ดูช่องฟรีจากสถานีดาวเทียมได้ 200กว่าช่อง ผ่านnet ดูทีวีย้อนหลัง YouTube Mail Line Facebook อื่นๆอีกมากมาย ไม่ต้องเสียรายเดือน  

Coco Box  2,700 บาท สเปคแรงลื่นที่สุด  ซื้อ1เครื่องรับสิทธิ์ซื้อWiless Mouse จากราคา 250 บาท เหลือเพียง 150 บาท

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 13, 2013, 10:38:40 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ วัช ดาวเทียมแท้ (ID : pgloryss)

• LCD TV member
  • **
coco box(iptv)กำลังหาอยู่พอดี คุณเอ้จัดทั้งที
เตรียมรับที่อยู่ส่งของนะครับ

coco box(iptv)กำลังหาอยู่พอดี คุณเอ้จัดทั้งที
เตรียมรับที่อยู่ส่งของนะครับ

ขอบคุณครับ คุณ วัช ดาวเทียมแท้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 07:02:23 am โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ chaiyaphat

• *
SKYRBOX F3S  ยังมีของอยู่ป่าวครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 10:38:11 am โดย chaiyaphat »

ออฟไลน์ yokung21

• *
ค่ากล่องรวมโปร เท่าไรครับ [หื่น]

SKYRBOX F3S  ยังมีของอยู่ป่าวครับ
มีครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

คุณยอดยิ่ง   (ลพบุรี)
EK325792140TH
ขอบคุณมากครับ
ค่ากล่องรวมโปร เท่าไรครับ [หื่น]
เครื่องพร้อม VIP2ปี   3,300บาทครับ

;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;) ;)

ถ่ายทอดสดฟุตบอล วันศุกร์ที่ 18 ตุลาคม 2556   by   try_th

ฟุตบอล U-17 ชิงแชมป์โลก 2013
กลุ่ม ซี
20.00 น. โครเอเชีย - โมร็อกโก               /Astro SuperSport 2
23.00 น. ปานามา - อุซเบกิสถาน            /Astro SuperSport 2

กลุ่ม ดี
20.00 น. ตูนิเซีย - เวเนซุเอล่า               /Astro SuperSport
23.00 น. รัสเซีย - ญี่ปุ่น               /Astro SuperSport

ฟุตบอล บุนเดสลีกา เยอรมัน
01.30 น. ฮอฟเฟ่นไฮม์ - ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น         /ช่อง 3 /GMM ฟุตบอล แมกซ์ /GMM ฟุตบอล แมกซ์ HD /Astro SuperSport 3 /HTV9 /HTV The Thao /VTVcab 3 - The Thao TV /The Thao TV HD /Hanoi 1

ฟุตบอล ลีกเอิง ฝรั่งเศส
01.30 น. นีซ - โอลิมปิก มาร์กเซย            /GMM คลับ แชนแนล /K+PC /Astro SuperSport 2

ฟุตบอล กัลโช่ เซเรีย อา อิตาลี
01.45 น. โรม่า - นาโปลี                /ทรูสปอร์ต 1 /ทรูสปอร์ต HD2 /VTVcab 16 - Bongda TV /Bongda TV HD

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 02:32:45 pm โดย Gserver Klong3 »

ออฟไลน์ chaiyaphat

• *

18:30  Server CCcam ไฟดับ   รอสักพักใหญ่ๆครับ

เอา Softcam   Nonet  ไปใส่  ดู2ก่อนครับ

http://upload.one2car.com/download.aspx?pku=2A27CA44DD886IPHQM6FVOLS8784KW

หรือโครต้องการดูครบๆ  ส่งเมลล์มารับ Codeสำรองได้ครับ  [email protected]  

Codeสำรอง  เหลือ 12 codeครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 18, 2013, 09:20:04 pm โดย Gserver Klong3 »

OKแล้ว  ลื่นเหมือนเดิมครับ

ออฟไลน์ คม บางครุ

• *
สวัสดีครับ คุณเอ้

ออฟไลน์ ESPN

• *
วันนี้ช่วงหัวค่ำ จะมีน้าแอ้สเฉพาะกิจหรือเปล่าครับ เพราะไม่มีช่องทางอื่นเลย พ่อบ้านช่วยตอบหน่อยนะครับ จะได้ตั้งตารอ [กระโดด]

วันนี้ช่วงหัวค่ำ จะมีน้าแอ้สเฉพาะกิจหรือเปล่าครับ เพราะไม่มีช่องทางอื่นเลย พ่อบ้านช่วยตอบหน่อยนะครับ จะได้ตั้งตารอ [กระโดด]

ต้องรอดูครับ  ถ้าดูกันมากอาจจะรับไม่ไหว  ตอนนี้เพิ่มการ์ดเสริมเข้าไปแล้ว  รอลุ้นครับ

ส่วนท่านใดต้องการดูผ่านnetก็หลังไมล์   มีค่าใช้จ่ายเพิ่มครับ